Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Giải TVLK Mini
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 14, 15, 16 ... 23, 24, 25  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
motdoidamme
Cuồng kê

Nhập môn: 10 Aug 2009
Trận: 2108

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 11:03 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NHOM_Q2T đã viết :
motdoidamme đã viết :
to all : khỏi báo trạng, báo tang gì hết ,bữa đó ai đi được thì ôm gà lên, mang đc bao nhiêu con mang hết, lên đó lên cân ,bằng trạng kết nhau thì cáp vô, ko thì BTC sẽ cáp cho có đá, đảm bảo sẽ ko có ai ôm gà đi mà ko đc đá ,thân.

Vậy ở đây ,,, đá hàng xáo thế nào Anh Long ?....

như gacuavungtau đã nói ,trạng nào đc được anh Tuấn cáp ( gà ko bị tang ,...) thì hàng xáo cứ đá ,những trạng còn lại ,lên đó đá cáp nóng luôn.
Tiện thể những anh em nào ở SG muốn đi chung ( mướn xe đi) thì vào đây đăng ký hay PM cho L luôn nha, trễ nhất là thứ 5 ,để quyết định mướn xe gì. hiện đã đc 4 anh em : vannguyenngoc, xephaoma, gathailand, motdoidamme
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
dinhhai
Ác Kê

Nhập môn: 14 Sep 2012
Trận: 573

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 11:45 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a motdoidamme máu chiến ghê vậy ta chắc gà bin và người bin lắm rồi đây Very Happy . lần trước a có đặt e 2kg thuốc đau bụng nay tham dự giải nhớ mà mang về nha Very Happy drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
ryan_thai92
Chiến kê

Nhập môn: 11 Sep 2010
Trận: 1242

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 11:54 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NHOM_Q2T đã viết :
motdoidamme đã viết :
to all : khỏi báo trạng, báo tang gì hết ,bữa đó ai đi được thì ôm gà lên, mang đc bao nhiêu con mang hết, lên đó lên cân ,bằng trạng kết nhau thì cáp vô, ko thì BTC sẽ cáp cho có đá, đảm bảo sẽ ko có ai ôm gà đi mà ko đc đá ,thân.

Vậy ở đây ,,, đá hàng xáo thế nào Anh Long ?....

THeo em 1 thùng là ok kakaka drink drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 12:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dinhhai đã viết :
a motdoidamme máu chiến ghê vậy ta chắc gà bin và người bin lắm rồi đây Very Happy . lần trước a có đặt e 2kg thuốc đau bụng nay tham dự giải nhớ mà mang về nha Very Happy drink

anh thì lúc nào cũng pin ,trừ phi ...đau bụng Very Happy drink
Danh sách đi chung đã đc 5 người
phongtraon
Ấu kê

Nhập môn: 22 Aug 2008
Trận: 845

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 1:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :

Cũng là anh Long chịu chơi nhất , cở nào cũng có gà đá , nhớ lại Giải Beer lần đầu tiên ,có 1 con đá tới 3 cái ... bữa đó thật là vui .
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 4:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phongtraon đã viết :
motdoidamme đã viết :

Cũng là anh Long chịu chơi nhất , cở nào cũng có gà đá , nhớ lại Giải Beer lần đầu tiên ,có 1 con đá tới 3 cái ... bữa đó thật là vui .

đá gà tìm niềm vui mà anh ,tính toán chi cho nhức đầu, ăn thua gì cũng được uống beer ăn thịt gà mà Very Happy drink ,Long chịu chơi đâu không thấy ,giờ chỉ thấy Long " chơi chịu " thôi ,em giờ toàn mua gà thiếu không ah anh ơi laughing drink
dinhhai
Ác Kê

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 6:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a motdoidamme nuôi gà dữ vậy ta 1 mà chống tới 3 , ông bà ta có câu " nhân sao thì vật vậy " thôi thì a e diễn đàn tham gia giải TVLK mini cứ gặp a motdoidamme thì chăm sóc đặc biệt mời a 1ly thì a sẽ uống 3ly nha drink Very Happy
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 8:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

linhhoa đã viết :
thông báo tình hình là hôm nay em đi công chuyện ở nhà em gà nó bị xổng ra soi mỏ với con khác 2 ngon thới tróc vẩy chảy máu tùm lum và do em nhận lich trể bữa đó bận công việc ko sắp xếp được nên ko thể tham gia được nếu tình hình em nó hơi lành lành thì em sẽ tim người gởi gà lên tham gia còn ko thì hẹn anh vào dịp gần nhất thành thật xin lổi anh mong anh thông cảm

oke Linhhoa hẹn gặp kỳ sau drink
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Tue Sep 25, 2012 8:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

THÔNG BÁO : ae nào chưa nhận được số phon vào xác nhận mình sẽ gửi qua pm số đt dễ liên lạc drink chao
GaCuaVungTau
Ấu kê

Nhập môn: 21 May 2011
Trận: 321

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 7:40 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vũng Tàu không có ae nào đi ah ta Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Nếu có ae nào Vũng Tàu đi tham gia giải cho em đi chung với praying praying praying Chạy xe 1 mình làm biếng lắm Rolling Eyes Rolling Eyes
NHOM_Q2T
Ấu kê

Nhập môn: 09 Feb 2012
Trận: 356

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 9:06 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

GaCuaVungTau đã viết :
Vũng Tàu không có ae nào đi ah ta Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Nếu có ae nào Vũng Tàu đi tham gia giải cho em đi chung với praying praying praying Chạy xe 1 mình làm biếng lắm Rolling Eyes Rolling Eyes

Tới long thành đi ,, Tui đi với bạn nè ,,, khakha ,,,,,,,,
cdp
Cuồng kê

Nhập môn: 30 Nov 2007
Trận: 2119

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 10:07 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
THÔNG BÁO : ae nào chưa nhận được số phon vào xác nhận mình sẽ gửi qua pm số đt dễ liên lạc drink chao

Hi anh Tuấn,
Pm số anh cho cdp nha 0985121644 drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM MSN Messenger
storm_0110
Ấu kê

Nhập môn: 17 Dec 2009
Trận: 156

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 11:42 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
Danh sách đi chung đã đc 5 người

Đc thì nhờ a PM cho em cái lịch xe đi về thế nào ? đưa đón ở đâu ? để sắp xếp rồi còn đk với a nữa, em cũng muốn a/e đi chung với nhau cho dzui Very Happy
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 2:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dinhhai đã viết :
a motdoidamme nuôi gà dữ vậy ta 1 mà chống tới 3 , ông bà ta có câu " nhân sao thì vật vậy " thôi thì a e diễn đàn tham gia giải TVLK mini cứ gặp a motdoidamme thì chăm sóc đặc biệt mời a 1ly thì a sẽ uống 3ly nha drink Very Happy

gà của người khác không phải của anh , dại dột gì 1 chống 3 em , 5 chống 3 còn chưa chắc ăn nữa là ... em mà mời anh 1 ly thì em sẽ đc uống 3 ly ,phe anh đi đông lắm đó Very Happy drink ,phe anh nè >>>

Danh sách anh em đi chung lên đất trại ( dưới 7 đi xe 7 chỗ ,trên 7 đi xe 16 chỗ _ người khoảng 200k tiền xe )
1. Motdoidamme
2. gathailand
3. gaking
4. chitam-77
5. xephaoma
6. vannguyenngoc
7. tinga
8. cuongga
9. ..........

thứ 5 chốt danh sách để đặt xe nha anh em ,anh em nào đăng ký mà ko đi đc cũng đóng 200k nha, để mắc công đặt xe rùi đến lúc đó đi ko đc, thì kẹt cho mấy anh em còn lại ,thân.
GaCuaVungTau
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 3:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NHOM_Q2T đã viết :
GaCuaVungTau đã viết :

Tới long thành đi ,, Tui đi với bạn nè ,,, khakha ,,,,,,,,

Nếu thật thì gửi số Dt vào hòm thư nha đến đó mình chạy lên đón drink drink drink
dinhhai
Ác Kê

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 7:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hội gà Sài Thành náo nhiệt và hoành tráng ghê Very Happy kiểu này hội BH a e phải tuyển mấy e chân dài tới nách kèm cặp chăm sóc chu đáo cho hội ST lúc vào thì đi bộ nhưng lúc ra phải khiêng ra nha.... Very Happy laughing Very Happy drink
ryan_thai92
Chiến kê

Nhập môn: 11 Sep 2010
Trận: 1242

TrậnGửi: Wed Sep 26, 2012 10:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dinhhai đã viết :
hội gà Sài Thành náo nhiệt và hoành tráng ghê Very Happy kiểu này hội BH a e phải tuyển mấy e chân dài tới nách kèm cặp chăm sóc chu đáo cho hội ST lúc vào thì đi bộ nhưng lúc ra phải khiêng ra nha.... Very Happy laughing Very Happy drink

Anh mà chơi chiêu này là ST bị bàn tỳ hết hehe có dụ này là em ở lại qua đêm lun hehehe Twisted Evil Twisted Evil
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 10:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dinhhai đã viết :

anh xung phong để mấy em chân dài khiêng ra cho ...cái tật mê " gà " chết bỏ ko đc laughing drink
gacualai
Ấu kê

Nhập môn: 03 Feb 2012
Trận: 637

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 10:30 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
dinhhai đã viết :

anh xung phong để mấy em chân dài khiêng ra cho ...cái tật mê " gà " chết bỏ ko đc laughing drink

mê gà hay mê " g " anh long ? kaka
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 11:45 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacualai đã viết :
motdoidamme đã viết :
dinhhai đã viết :

mê gà hay mê " g " anh long ? kaka

trừ " gay " còn cứ " g.. " là khoái Very Happy
Tới anh em hội SG ,anh mình thống nhất lấy chiếc 16 chỗ nha, để chứa người ,chứa "g .. " cho thoải mái ,lên đó ăn nhậu lê lết xong lên ngủ xe ngủ 1 giấc về đến nhà , quá phẻ ! Long sẽ PM giờ và địa điểm tập trung cho mọi người vào ngày mai ,thân drink
storm_0110
Ấu kê

Nhập môn: 17 Dec 2009
Trận: 156

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 11:50 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :

Tới anh em hội SG ,anh mình thống nhất lấy chiếc 16 chỗ nha, để chứa người ,chứa "g .. " cho thoải mái ,lên đó ăn nhậu lê lết xong lên ngủ xe ngủ 1 giấc về đến nhà , quá phẻ ! Long sẽ PM giờ và địa điểm tập trung cho mọi người vào ngày mai ,thân drink

e đk 1 vé drink
GaCuaVungTau
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 11:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh em Vũng Tàu + Long Thành đi xe máy Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad lên đến nơi gà thở ôxi Rolling Eyes Rolling Eyes Chắc chuyến này đi không có đường về rồi :argue: :argue: :argue:
NHOM_Q2T
Ấu kê

Nhập môn: 09 Feb 2012
Trận: 356

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 12:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

GaCuaVungTau đã viết :
anh em Vũng Tàu + Long Thành đi xe máy Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad lên đến nơi gà thở ôxi Rolling Eyes Rolling Eyes Chắc chuyến này đi không có đường về rồi :argue: :argue: :argue:

Lên tới Long Thành ,, cho gà cafe , ăn sàng rùi đi tiếp ,, chắc oke đó bạn ........ laughing laughing laughing laughing laughing
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 12:22 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

storm_0110 đã viết :
motdoidamme đã viết :

e đk 1 vé drink

OK em drink
GaCuaVungTau
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Sep 27, 2012 12:30 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NHOM_Q2T đã viết :
GaCuaVungTau đã viết :

Lên tới Long Thành ,, cho gà cafe , ăn sàng rùi đi tiếp ,, chắc oke đó bạn ........ laughing laughing laughing laughing laughing

Sặc Sặc chuyê1n này có đem con nào đi ko drink drink drink
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 14, 15, 16 ... 23, 24, 25  Trang kế
Trang 15 trong tổng số 25 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn