Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

MỜI CÁC BẠN CÓ NICK SAU ĐÂY VÀO TRANH LUẬN :
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3  Trang kế

Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
lovexx
Ấu kê

Nhập môn: 03 Aug 2011
Trận: 233

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 4:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

BS DinhHuong là ai? xin lỗi không biết người này là ai....trong bình luận chưa hề nhắc tới tên người này....còn chuyện bình luận nếu anh tuanmo không thích em bình luận trong topic của anh ok em sẽ không bình luận...nhưng nói thật a tạo topic mà không cho vào bình luận em cảm thấy mắc cười thật....Còn anh tạo cái tiếu đề mời các bạn có nick sau vào đây tranh luận....Xin lỗi anh không có quyền mời vào đâu anh....
qvuong20
Ấu kê

Nhập môn: 13 Aug 2010
Trận: 298

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 5:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dantan là atila_buom ah? Very Happy . 2 cách nói chuyện có style khác nhau quá drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 6:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ALA đã viết :
Chào ông Tuanmo về vn hôm rày đágà đi chơi vui vẻ hả ?
Có chuyện gì mời tui vào đây bàn luận vậy ...à thì ra cái giải... laughing nghe giải vừa rồi ông tuanmo cũng thắng mà đúng hôn ... Very Happy

Chứ ko phải  ông bi ếch thắng tập đôi vát thằng nhỏ đi về ,ko để lại một chút gì... laughing hay ông bi ếch chơi ko đẹp ,ko bao ông tuanmo chầu bia ôm ...laughing

Lâu lâu ông tuanmo về ko bao ổng chầu bia gi hết trơn... laughing Very Happy

Chơi gà có thắng có thua .....hôm đó gà tôi 3 ăn 3 thua .... còn vấn đề ăn uống nhậu nhẹt tôi nghĩ ko cần thiết tôi cần vào người khác ...chuyện này tôi tự lo ...cám ơn bạn lo giúp cho tôi hay noí cho chính xác là bạn bức súc dùm cho tôi ...nhưng tôi nghĩ ko cần thiết . Mời bạn vào đây vì tôi muốn bạn tôn trọng tôi nnhư một người bình thường nên xử sự ...topic tôi lập lên tôi ko thích ai vào đâm chọc ....mặc dù người mà bạn đâm chọc ko phải là tôi ...mong bạn hiểu điều này.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 7:03 pm    Tiêu đề: Re: MỜI CÁC BẠN CÓ NICK SAU ĐÂY VÀO TRANH LUẬN : Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Phamnhan đã viết :

Anh tuangamơ anh tưởng anh là ai mà mời người này người nọ phải vào chổ này chổ kia thế anh. Cảnh sát quốc gia à.
Ở đây tự do nhá người ta muốn vào đâu hay nói gì là qyuền nhá.
Vui thì ghé vào chơi chán thì đi thôi việc gì đến anh.
Thôi nhé.

dantan đã viết :
Vài lời gửi đến anh tuanmo, tôi thì nghĩ như vậy, anh đã chỉ đích danh từng người thì anh nên chỉ luôn những người có liên quan, vì sắp tới đây anh là người cầm cân nẩy mực của giải, nên anh nên thể hiện sự công tâm và khách quan trước các ae, công tư nên phân minh nhé anh, anh nên cân nhắc trước khi phát biểu.

Chào 2 bạn ..đây chính là điều tôi rất thắc mắc ....chuyện 2 bạn có vấn đề gì với bs Hương là chuyện riêng ..2 bạn cũng nên biết bs Hương có số đt công khai ...2 bạn có thể gọi thẳng tới noí chuyện ....1 topic lập ra 2 bạn ít ra tôn trọng người mở topic ...2 bạn cứ vào châm và chọc ....nếu topic đó cuả 2 bạn thì 2 bạn sẽ cảm thấy sao ??
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 7:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dantan đã viết :
cái người mà các bạn cho là uy tín trên dđ này nên xem lại cái uy tín đó có đáng tin cậy không? tui nghĩ người đó có tư thù với atila_buom nên mượn dao giết người, nên là người sáng suốt và đừng trở thành công cụ của người khác.

Người tôi thích giao du thì chỉ trong 10 đầu ngón tay đếm chưa tới ....điểm quan trọng là tôi năm nay lớn rồi tuy bị gạt nhiều lần , nhưng chưa bao giờ làm công cụ hoặc tay sai cuả ai cả bạn Dantan ạ.
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 7:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dantan đã viết :
Anh ơi..... hai chữ "cuộc đời" thì kg ai đoán trước được điều gì đâu anh, nó đa sắc đa vị lắm.

Tuy nhiên con người hãy cố rút tiả những kinh nghiệm ra mà sống tôi nghĩ bạn chưa tới hàng 5 ...khi tới hàng này thì có lẽ bạn sẽ trãi qua nhiều cơn mưa nắng nữa ...đó là cuộc đời
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 7:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lovexx đã viết :
BS DinhHuong là ai? xin lỗi không biết người này là ai....trong bình luận chưa hề nhắc tới tên người này....còn chuyện bình luận nếu anh tuanmo không thích em bình luận trong topic của anh ok em sẽ không bình luận...nhưng nói thật a tạo topic mà không cho vào bình luận em cảm thấy mắc cười thật....Còn anh tạo cái tiếu đề mời các bạn có nick sau vào đây tranh luận....Xin lỗi anh không có quyền mời vào đâu anh....

Có 1 thời gian cũng rất lâu rồi anh nghĩ em có noí tới là làm cái nick này ...trong yahoo chat cuả anh hình như còn lưu lại .
lovexx
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 7:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
lovexx đã viết :

Có 1 thời gian cũng rất lâu rồi anh nghĩ em có noí tới là làm cái nick này ...trong yahoo chat cuả anh hình như còn lưu lại .

Àh chắc anh nhầm ai rồi em từ đò giờ chỉ có 1 nick này thôi anh cứ hỏi anh MĐĐM...
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 7:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lovexx đã viết :
Àh chắc anh nhầm ai rồi em từ đò giờ chỉ có 1 nick này thôi anh cứ hỏi anh MĐĐM...

Nếu em quen biết với MĐĐM , thì chắc em cũng tôn trọng Long ĐÚNG KO ?còn anh với Long noí chung là rất thân .
Pires07
Ấu kê

Nhập môn: 24 Mar 2011
Trận: 343

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 8:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhiều chuyện một chút, mấy hôm nay ko vào diễn dàn, h mới vào ko biết có chuyện gì mà mấy anh chị tranh cãi quá.
lục tung các topic khác mà ko tìm đc nguyên nhân... có ai có thể cho mình biết với đc ko vậy. :( thấy có nói lừa đảo, đạo đức giả gì đó... biết để rút kinh nghiệm. :p
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
motdoidamme
Cuồng kê

Nhập môn: 10 Aug 2009
Trận: 2108

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 8:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lovexx đã viết :
....Xin lỗi anh không có quyền mời vào đâu anh...
anh cứ hỏi anh MĐĐM...

nhắc đến anh thì anh lên tiếng nhé ,anh Tuấn " mời em vào " chứ ko " bắt em vào " ,nên đừng bảo ảnh ko có quyền " mời " ,ai cấm ??? còn chuyện em thích vào hay ko là chuyện của em, ai bắt ??? nói thật anh Tuấn còn lịch sự " mời " chứ ,còn anh thì ko " rảnh " để tiếp Ninza đâu ,chán lắm !

Được sửa bởi motdoidamme ngày Sun Oct 07, 2012 9:03 pm; sửa lần 2.
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 8:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
lovexx đã viết :

Nếu em quen biết với MĐĐM , thì chắc em cũng tôn trọng Long ĐÚNG KO ?còn anh với Long noí chung là rất thân .

uống beer ,đá gà đi ông anh của em ,nặng đầu mấy chuyện này làm gì cho tóc mau bạc vậy anh ??? gom gá đá tiếp thôi drink
dinhhai
Ác Kê

Nhập môn: 14 Sep 2012
Trận: 573

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 9:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
tuanmo đã viết :
lovexx đã viết :

uống beer ,đá gà đi ông anh của em ,nặng đầu mấy chuyện này làm gì cho tóc mau bạc vậy anh ??? gom gá đá tiếp thôi drink

a tuanmo có ngòi kích MĐĐM mang gà chiến thôi :duel: . Đây diễn đàn ảo thì a hiểu rổi đó lên a e ta cứ tập chung chuyên môn .. drink còn mấy người này quan tâm làm gì cho mệt . drink
haucan2006
Ấu kê

Nhập môn: 23 Feb 2010
Trận: 287

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 9:39 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

đọc xong hết cái này em mới biết , sống trên đời này có nhiều người cái gì cũng biết , đá gà , nhậu nhẹt , chơi gái đâm chọt , nói xấu , ganh ghét vv...vvv ..... nhưng có mỗi "Biết Điều" là hơi kém có thể nói là "0" luôn , nói này nhột mũi ai ráng chịu nha , em nói cái này là thất 100% ak
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
dantan
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jun 2011
Trận: 641

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 9:50 pm    Tiêu đề: Re: MỜI CÁC BẠN CÓ NICK SAU ĐÂY VÀO TRANH LUẬN : Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
Phamnhan đã viết :

Anh tuangamơ anh tưởng anh là ai mà mời người này người nọ phải vào chổ này chổ kia thế anh. Cảnh sát quốc gia à.
Ở đây tự do nhá người ta muốn vào đâu hay nói gì là qyuền nhá.
Vui thì ghé vào chơi chán thì đi thôi việc gì đến anh.
Thôi nhé.

dantan đã viết :
Vài lời gửi đến anh tuanmo, tôi thì nghĩ như vậy, anh đã chỉ đích danh từng người thì anh nên chỉ luôn những người có liên quan, vì sắp tới đây anh là người cầm cân nẩy mực của giải, nên anh nên thể hiện sự công tâm và khách quan trước các ae, công tư nên phân minh nhé anh, anh nên cân nhắc trước khi phát biểu.

Chào 2 bạn ..đây chính là điều tôi rất thắc mắc ....chuyện 2 bạn có vấn đề gì với bs Hương là chuyện riêng ..2 bạn cũng nên biết bs Hương có số đt công khai ...2 bạn có thể gọi thẳng tới noí chuyện ....1 topic lập ra 2 bạn ít ra tôn trọng người mở topic ...2 bạn cứ vào châm và chọc ....nếu topic đó cuả 2 bạn thì 2 bạn sẽ cảm thấy sao ??

em xin hỏi anh cm nào của em là châm chọc? em cũng thắc mắc 1 điều là sao chỉ có bao nhiêu người anh nêu trên đưọc mời? còn lại những người có liên quan thì không được mời?
lovexx
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 9:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
lovexx đã viết :
anh cứ hỏi anh MĐĐM...

nhắc đến anh thì anh lên tiếng nhé ,anh Tuấn " mời em vào " chứ ko " bắt em vào " ,nên đừng bảo ảnh ko có quyền " mời " ,ai cấm ??? còn chuyện em thích vào hay ko là chuyện của em, ai bắt ??? nói thật anh Tuấn còn lịch sự " mời " chứ ,còn anh thì ko " rảnh " để tiếp Ninza đâu ,chán lắm !

San em cung noi lun...em dau phai toi pham ma dung tu moi em cung dau ranh gay voi ai...topic tao ra la de ban luan noi chuyen co nguoi ghi at co nguoi doc...nhung co nguoi doc xong thi cu tuong minh ghi ho nen cay cu...cai nay gap hang ngay haizzzzzz
Ps mod:em bi hu vietkey mod thong cam
dantan
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jun 2011
Trận: 641

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 10:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
dantan đã viết :
cái người mà các bạn cho là uy tín trên dđ này nên xem lại cái uy tín đó có đáng tin cậy không? tui nghĩ người đó có tư thù với atila_buom nên mượn dao giết người, nên là người sáng suốt và đừng trở thành công cụ của người khác.

Người tôi thích giao du thì chỉ trong 10 đầu ngón tay đếm chưa tới ....điểm quan trọng là tôi năm nay lớn rồi tuy bị gạt nhiều lần , nhưng chưa bao giờ làm công cụ hoặc tay sai cuả ai cả bạn Dantan ạ.

em nói vậy mà anh trả lời thì em nghĩ anh là người phát đi thông tin em là Khoa, nếu kg phải anh thì xin bỏ qua, em nghĩ anh là người từng trải nên sẽ xác minh sự việc trước khi công bố. "người khôn xuất ngôn kẻ ngu động thủ"
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Sun Oct 07, 2012 10:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lovexx đã viết :
motdoidamme đã viết :
lovexx đã viết :
anh cứ hỏi anh MĐĐM...

San em cung noi lun...em dau phai toi pham ma dung tu moi em cung dau ranh gay voi ai...topic tao ra la de ban luan noi chuyen co nguoi ghi at co nguoi doc...nhung co nguoi doc xong thi cu tuong minh ghi ho nen cay cu...cai nay gap hang ngay haizzzzzz
Ps mod:em bi hu vietkey mod thong cam

nói ít hiểu nhiều ,vậy đi
GaMyTho
Chiến kê

Nhập môn: 15 Feb 2008
Trận: 1334

TrậnGửi: Mon Oct 08, 2012 1:11 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

haucan2006 đã viết :
đọc xong hết cái này em mới biết , sống trên đời này có nhiều người cái gì cũng biết , đá gà , nhậu nhẹt , chơi gái đâm chọt , nói xấu , ganh ghét vv...vvv ..... nhưng có mỗi "Biết Điều" là hơi kém có thể nói là "0" luôn , nói này nhột mũi ai ráng chịu nha , em nói cái này là thất 100% ak

at xì.....at xì laughing laughing laughing
gathavuon
Chiến kê

Nhập môn: 21 Aug 2010
Trận: 1010

TrậnGửi: Mon Oct 08, 2012 8:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hài ! ganh ghét nhau làm gì không biết ! kệ đi gà mình chơi! chơi theo sức mình! cứ thế mà chơi chơi sao đừng lúng nợ là được ! drink gà người ta hay thì mới thắng giải vậy thôi ! không phục thì đấu đấu khi nào phục thì thôi! laughing
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM
AdminKe
Ấu kê

Nhập môn: 23 Jan 2012
Trận: 169

TrậnGửi: Mon Oct 08, 2012 9:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chuyện xãy ra không phải đấu giải anh gathavuon ơi.Mà là chuyện mua bán gà và cũng nghĩ mình là dân chuyên nghiệp thấy tụi nhõ bán gà giữ quá đâm ghen tức nên mới vào topic người ta phá
Ba Cồ
Khách viếng thăm

TrậnGửi: Mon Oct 08, 2012 9:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
tuanmo đã viết :
Bacồ là thành viên có tánh thành thật hơn là châm chọc .

cá mè một lứa hết anh ơi ,toàn Ninza ko ,sao anh chơi lại Very Happy

Tui dính dáng gì tới ông vậy ông cụ non ? ông nói ai là cá ? còn ông là gì? mắm hà? ông cũng 1 lòng thờ phụng chủ của ông thôi khác gì ai ?
Ba Cồ
Khách viếng thăm

TrậnGửi: Mon Oct 08, 2012 10:01 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

sao không kêu cha nội bsdinhhuong vô đây luôn kêu tui chi vậy. cha đó bày đặc ra đủ thứ chuyện đó sao không kêu vô. mệt.
motdoidamme
Cuồng kê

TrậnGửi: Mon Oct 08, 2012 10:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ba Cồ đã viết :
motdoidamme đã viết :
tuanmo đã viết :
Bacồ là thành viên có tánh thành thật hơn là châm chọc .

cá mè một lứa hết anh ơi ,toàn Ninza ko ,sao anh chơi lại Very Happy

Tui dính dáng gì tới ông vậy ông cụ non ? ông nói ai là cá ? còn ông là gì? mắm hà? ông cũng 1 lòng thờ phụng chủ của ông thôi khác gì ai ?

Very Happy
địa thiên thái
Ấu kê

Nhập môn: 01 Jan 2010
Trận: 475

TrậnGửi: Mon Oct 08, 2012 11:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

drink drink drink drink drink
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3  Trang kế
Trang 2 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn