Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 401, 402, 403 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4820

TrậnGửi: Sat Jan 19, 2013 7:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To Sơn:
Nhiều việc quá a phải làm cả ngày lẫn đêm. Chỗ a ở gần mấy quán nhậu ngày trước hay nhậu vaf cũng gần mấy thằng bạn nhậu mà chẳng có thời gian. A đang cố làm cho bớt việc để còn đi thăm cô con gái đây.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
bigboy83vy
Ấu kê

Nhập môn: 20 Nov 2012
Trận: 187

TrậnGửi: Sat Jan 19, 2013 7:22 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dame đã viết :
bigboy83vy đã viết :
Ducnt đã viết :
bigboy83vy đã viết :
Ducnt đã viết :
Mình làm ở trong cái ngõ 7 Thái Hà thấy có tiếng gáy của con gà chọi.
Ghét thật, đã chẳng còn được sờ mó vào gà mà cứ phải nghe nó gáy.
Kiếm con nào hay hay ra sút vỡ alo của nó đi anh Very Happy

Nha nay lam van phong nen Ko co cho nao nuoi duoc ga Nguyen ah. Co cho nuoi thi a cung nuoi.
Lam toi ca mat vao chac cung chang ga que gi duoc. Hehe chi gui dc moi con Xam ND hom off a mang di cho Papa a nnuoi giup thoi.
Điều kiện của bác nhiều hạn chế quá, em đây thì cứ săn tìm gà hay để chơi nhưng chưa đâu vào đâu. Nhà ngoài này cũng hơi trật nhưng cũng nhốt được vài con to với vài chục con nhỏ. Đất trong làng nghe tình hình tết nhất trộm cắp hoành hành ác quá nên chưa muốn đưa gà vào trong đó. Nhà anh cả có mấy con gà trống để tết tối mấy tên đạo trích vào khoắng sạch mới đau chứ. Ra riêng ấm áp vào xây vài cái chuồng chắc chắn mới có thể yên tâm thả trong đó được anh ah, cũng vứt mấy con vào trong đó nhưng ngày nào cũng phải vào thăm 2 lần Very Happy

cho xin cai so cuoi tuan nay ma ve re qua nha choi nguyen nha

to a duc neu rang hom nao anh em minh di uong ruou e o ngoai nay cung chang co cho nuoi ga voi lai ban nua chang di hong hot dc
Bác liên lạc số 0918898299 nhé. Những ngày thường thì ngày nào cũng có nhà, T7 CN thì ko giám chắc vì cuối năm nhiều cỗ bàn anh ah.Cuối tuần này là ngày mai hay tuần sau hả anh Sơn ơi. Ngày mai thì em lại đi cỗ ko có nhà mất rồi. Khi nào qua bác cứ alo trước nhé drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
dame
Ấu kê

Nhập môn: 15 Aug 2009
Trận: 333

TrậnGửi: Sat Jan 19, 2013 11:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
To Sơn:
Nhiều việc quá a phải làm cả ngày lẫn đêm. Chỗ a ở gần mấy quán nhậu ngày trước hay nhậu vaf cũng gần mấy thằng bạn nhậu mà chẳng có thời gian. A đang cố làm cho bớt việc để còn đi thăm cô con gái đây.

vang . em cung ban qua ben unilever bon em chung no ban chay hang qua nen cong ty to chuc doan sang tham hoc hoi o cac nuoc khac sang the la chuong trinh thay moi hinh anh o cac sieu thi te tua ca len 3 xuong ngoai bac nay thang nao cung ngap mat chay tit mu tren duong anh ah , met qua ma co dc nghi dau van fai chien em bao lam co cho xong ve tham kun nha em dao bay hong hot lam anh ah
dame
Ấu kê

Nhập môn: 15 Aug 2009
Trận: 333

TrậnGửi: Sat Jan 19, 2013 11:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

to nguyên : ok the é nhé khi nao về anh alo trươc dể qua chơi nha
bigboy83vy
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Jan 21, 2013 4:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dame đã viết :
to nguyên : ok the é nhé khi nao về anh alo trươc dể qua chơi nha
Hân hạnh được đón tiếp bác drink
lvcuong9
Chiến kê

Nhập môn: 18 Nov 2008
Trận: 1362

TrậnGửi: Wed Jan 23, 2013 10:50 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh đức làm cho game minh châu ah

sdt: 0979.220.955
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Jan 23, 2013 1:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lvcuong9 đã viết :
anh đức làm cho game minh châu ah

Minh Chau là đối tác
A làm cho Đại Nam và ATI
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Jan 23, 2013 1:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Định bắt con gà 3.3 8 tháng của Mr. bình nhưng mà to quá thằng Quý ko có hàng này đành thôi.
Hehe, có thì a vứt ở nhà vợ thỉnh thoảng lên BG thăm con thì vác ra vần cho đỡ vật
quantaibai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jun 2012
Trận: 102

TrậnGửi: Wed Jan 23, 2013 10:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Định bắt con gà 3.3 8 tháng của Mr. bình nhưng mà to quá thằng Quý ko có hàng này đành thôi.
Hehe, có thì a vứt ở nhà vợ thỉnh thoảng lên BG thăm con thì vác ra vần cho đỡ vật

- he hê em không có thật! nhưng bác cứ mua đi em sẽ thu xếp cho em nó giao lưu rồi lại rượu hj hj
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Jan 23, 2013 11:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quantaibai đã viết :
Ducnt đã viết :

- he hê em không có thật! nhưng bác cứ mua đi em sẽ thu xếp cho em nó giao lưu rồi lại rượu hj hj

Hehe cũng muốn mua lắm nhưng mà chưa kịp mua thì người ta bán rồi Quý ah.
Dạo này a ở HN nên cũng không gà qué gì đc. Con gà xám ở nhà cũng nhốt suốt ngày. A ở nhà thỉnh thoảng a còn thả ra sân cho chạy nhảy. Giờ nhờ Bố anh nuôi hộ nên a làm cho nó 2 nửa cái lồng bu, 1 bên đậy kín để lúc nào nó thích thì nó chui vào tránh mưa/nắng, còn 1 nửa a ko che đậy gì (2 nửa lồng bu thông với nhau để nó tự chui giữa 2 bên). Hehe thiết kế cho nó cái căn hộ khép kín.
Vụ của a có thông báo 28 Tết xử rồi. Mịa, có đứa nhà ở xa phải ở lại để hầu Tòa. kaka
quantaibai
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jan 24, 2013 7:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
quantaibai đã viết :
Ducnt đã viết :

Hehe cũng muốn mua lắm nhưng mà chưa kịp mua thì người ta bán rồi Quý ah.
Dạo này a ở HN nên cũng không gà qué gì đc. Con gà xám ở nhà cũng nhốt suốt ngày. A ở nhà thỉnh thoảng a còn thả ra sân cho chạy nhảy. Giờ nhờ Bố anh nuôi hộ nên a làm cho nó 2 nửa cái lồng bu, 1 bên đậy kín để lúc nào nó thích thì nó chui vào tránh mưa/nắng, còn 1 nửa a ko che đậy gì (2 nửa lồng bu thông với nhau để nó tự chui giữa 2 bên). Hehe thiết kế cho nó cái căn hộ khép kín.
Vụ của a có thông báo 28 Tết xử rồi. Mịa, có đứa nhà ở xa phải ở lại để hầu Tòa. kaka

- vâng: Anh mà thu xếp về anh em mình lại kiểm gà đánh nhau nhé
- chúc bác Thành công
ciuday
Ấu kê

Nhập môn: 15 Feb 2011
Trận: 208

TrậnGửi: Fri Jan 25, 2013 8:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :

vứt đi anh đểthỉnh thoảngem sang vui chung.con bé nhà anh ngoan thật hôm kia thấy bà ngoại bế cho ăn mà nó ăn thun thút chắng khoc lóc gì. chả bù cho thăng nhà em lười ăn kinh
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Fri Jan 25, 2013 5:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dang o BG day. Hix, chieu vua len den BG bi may chu MB vo dc, vao choi voi con dc 5phut lai phai bia ruou chac 9h toi moi ve voi con dc.
Hnay tat qua nha thay con ga moc het roi va cung cha len dc lang nao. Tho tay vao cho no an thi bi no can no da, buc minh tat cho 2 cai the lara dung 1 goc. Lay ruou lau cho thi lai reu reu chay theo va tuc tuc.
quantaibai
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Jan 25, 2013 9:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Dang o BG day. Hix, chieu vua len den BG bi may chu MB vo dc, vao choi voi con dc 5phut lai phai bia ruou chac 9h toi moi ve voi con dc.
Hnay tat qua nha thay con ga moc het roi va cung cha len dc lang nao. Tho tay vao cho no an thi bi no can no da, buc minh tat cho 2 cai the lara dung 1 goc. Lay ruou lau cho thi lai reu reu chay theo va tuc tuc.

- anh làm việc có căng thẳng quá không mà nóng tính thế, chỉ còn 1 em nó thôi phải chiều nó chứ anh
- con ô của em liển tai rồi nhưng vẫn chưa khỏe hẳn trắc em nó bây h chỉ còn 2,5kg là cùng anh à
duongthuonghoan
Chiến kê

Nhập môn: 22 Apr 2011
Trận: 1148

TrậnGửi: Sat Jan 26, 2013 12:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ah đức bây giờ ra hà nội làm à mà ah làm j ở hà nội vây ?
ong ba thuc giac cho ga choi nhau
ga ong cung co nhon dau
ga ba mieng rong mo dau ga ong
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sat Jan 26, 2013 1:26 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

duongthuonghoan đã viết :
ah đức bây giờ ra hà nội làm à mà ah làm j ở hà nội vây ?

A làm ở Cty viết phần mềm Game trên điện thoại di động. A tổng hợp dữ liệu để xây dựng 1 trang web.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sat Jan 26, 2013 1:30 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quantaibai đã viết :
Ducnt đã viết :

- anh làm việc có căng thẳng quá không mà nóng tính thế, chỉ còn 1 em nó thôi phải chiều nó chứ anh
- con ô của em liển tai rồi nhưng vẫn chưa khỏe hẳn trắc em nó bây h chỉ còn 2,5kg là cùng anh à

Very Happy Ko căng thẳng nhưng mà nhiều việc.
Mịa mình cho nó ăn nó còn mổ và đá mình thì đánh cho nó chừa. A đánh xong ko thấy nó mổ nữa. Phải xử lí ko Bố a cho nó ăn mà nó mổ nó đá ông già thì bỏ mịa. Embarassed :argue:
bigboy83vy
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Jan 26, 2013 4:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh Đức về BG mà ko biết rủ anh cafe tâm sự tý. Em cũng vừa ở BG về hôm nay bọn Viettel nó mời giờ mới về tới nhà
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 10:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bigboy83vy đã viết :
Anh Đức về BG mà ko biết rủ anh cafe tâm sự tý. Em cũng vừa ở BG về hôm nay bọn Viettel nó mời giờ mới về tới nhà

A định chiều muôn hôm nay sẽ lên BG để sáng mai qua Cty may gặp Giám đốc. Có khi vào đấy làm chú ah. Xa con và ko sờ mó gì đến gà thấy thiếu thiếu cứ như bị nghiện ấy.
Ra ngoài này cả ngày cắm mặt vào cày mờ hết cả mắt. Cố làm giúp thằng e cho xong mà nhiều việc quá làm mãi mà mới được tí việc
duongthuonghoan
Chiến kê

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 3:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To ah đức lên bắc giang nếu có em gà chọi nào mà người ta bán thịt thì ah mua hộ em nha. Để em đổi cho ông bác lấy con gà của ông ý về đúc
ga ong cung co nhon dau
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
duongthuonghoan
Chiến kê

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 3:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hai con mái nhạn bây giờ bắt đầu chịu sống rồi ah à chắc khoảng gia tết thì đẻ
ga ong cung co nhon dau
ciuday
Ấu kê

Nhập môn: 15 Feb 2011
Trận: 208

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 7:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cho mình đặt gạch 1 em mái nhánh của con nhạn đất nhé.giữ dòng cho anh đức thôi.con mái nhạn chân trắng mà đẻ bạn phải cho mái khác ấp.mình cho nó áp 3 lần ma ko dc.chỉ có mỗi lần đầu mang cho gà ri ấp giờ đang có 3 con mái nhánh.chắc ra tết cũng đẻ ko dc con trống nào thử chân
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 8:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To ah đức lên bắc giang nếu có em gà chọi nào mà người ta bán thịt thì ah mua hộ em nha. Để em đổi cho ông bác lấy con gà của ông ý về đúc

Ok,
Me a cung bao a mua 3 con ga trong ta ve nuoi tu gio den Tet de thit thap huong.A cung dinh mua them 1 con ga choi de lam noi lau.
Mai ve co khi xach theo cachuc ki ga. Hehe ma chua biet nhieu ga vay mang ve bang cach nao day. Chac phai mua cai long de cho ve.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 8:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vay ah.
Con chan vang lau de nhi?
Con chan vang ap tot lam con con chan trang chu dung cho no ap nhe.
Con chan trang ap chua no duoc con nao dau.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 8:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ciuday đã viết :

cho mình đặt gạch 1 em mái nhánh của con nhạn đất nhé.giữ dòng cho anh đức thôi.con mái nhạn chân trắng mà đẻ bạn phải cho mái khác ấp.mình cho nó áp 3 lần ma ko dc.chỉ có mỗi lần đầu mang cho gà ri ấp giờ đang có 3 con mái nhánh.chắc ra tết cũng đẻ ko dc con trống nào thử chân

Gach ngoi gi?
Chu lay 3 con mai nhanh ma duc, duc dc thi co ma vua an vua choi cung chag het.
A co bat con ga kia dau? Ga no danh nguoi ma ga bgio bo a dang nuoi ho voi lai ga trang tit a ko thich.
Con xam ND a mang ve no cung chag lon vi ko dc cham nen chac cung trang tit mat roi. Hnay loi ra xem thi thay moc meo roi, nhin phat chan lai muon cho vao noi. kaka
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 401, 402, 403 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 402 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn