Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 402, 403, 404 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4820

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 9:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bigboy83vy đã viết :
Anh Đức về BG mà ko biết rủ anh cafe tâm sự tý. Em cũng vừa ở BG về hôm nay bọn Viettel nó mời giờ mới về tới nhà

Bon Mobi ko moi ah Nguyen?
Hihi, Co khi a cung mo cai cua hang sim the de thinh thoang dc Viettel moi di uong ruou cung chu.
Mia ve nha Mobi eo co 3G, cai sim 3G cua Vina va Viettel thi a de o ngoai HN. Vao chat ti ma mai moi gui dc cai tnhan ko dau. Buc that!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
ciuday
Ấu kê

Nhập môn: 15 Feb 2011
Trận: 208

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 9:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
ciuday đã viết :
duongthuonghoan đã viết :
Hai con mái nhạn bây giờ bắt đầu chịu sống rồi ah à chắc khoảng gia tết thì đẻ

cho mình đặt gạch 1 em mái nhánh của con nhạn đất nhé.giữ dòng cho anh đức thôi.con mái nhạn chân trắng mà đẻ bạn phải cho mái khác ấp.mình cho nó áp 3 lần ma ko dc.chỉ có mỗi lần đầu mang cho gà ri ấp giờ đang có 3 con mái nhánh.chắc ra tết cũng đẻ ko dc con trống nào thử chân

Gach ngoi gi?
Chu lay 3 con mai nhanh ma duc, duc dc thi co ma vua an vua choi cung chag het.
A co bat con ga kia dau? Ga no danh nguoi ma ga bgio bo a dang nuoi ho voi lai ga trang tit a ko thich.
Con xam ND a mang ve no cung chag lon vi ko dc cham nen chac cung trang tit mat roi. Hnay loi ra xem thi thay moc meo roi, nhin phat chan lai muon cho vao noi. kaka

gach ngói con của con nhạn đất mà anh.chứ con kia có 3 on rồi gạch ngói gì nưa.đẻ nuôi ko hết.em cứ vứt ở quê thôi ông cho đúc về sau có gà trống lại về xin ông.ka ka.ah mua của ông.như mọi năm cứ về cho ông bà 500k lại bắt mẹ 2 con gà chọi tầm 2,7kg 1 con. he he.đúng là cháu bằng 6 kẻ cướp
ciuday
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 9:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
bigboy83vy đã viết :
Anh Đức về BG mà ko biết rủ anh cafe tâm sự tý. Em cũng vừa ở BG về hôm nay bọn Viettel nó mời giờ mới về tới nhà

Hihi, Co khi a cung mo cai cua hang sim the de thinh thoang dc Viettel moi di uong ruou cung chu.
Mia ve nha Mobi eo co 3G, cai sim 3G cua Vina va Viettel thi a de o ngoai HN. Vao chat ti ma mai moi gui dc cai tnhan ko dau. Buc that!

con xám đó lối và chân hay ghê anh.mỗi tội trạng nhỏ thôi.hay a bắt về nhà ngoại đi để nếu mà anh thíc thịt thì em còn được miếng(nếu bác mời).he he.hoắc nếu nó hay quá thì em đổi.ok ko anh
bigboy83vy
Ấu kê

Nhập môn: 20 Nov 2012
Trận: 187

TrậnGửi: Mon Jan 28, 2013 9:08 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
bigboy83vy đã viết :

Mobi,Vina,VNMB mời trước rồi. Viettel mời cuối chơi quả hoành tráng hơn, Mobi chú Q mà ko mời em mới lạ anh ah Very Happy .Anh về kinh doanh chỗ em có khi em lại mất suất mời Very Happy , mỗi huyện chỉ có 5 tên thôi anh ah. Cứ về kinh doanh cho mối làm ăn thêm mạnh anh ah drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Bily
Cuồng kê

Nhập môn: 13 Apr 2009
Trận: 2719

TrậnGửi: Mon Jan 28, 2013 10:34 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

havnls đã viết :
Có anh e nào ở BG mình có trống đúc bảo mình với nhé! Giờ đang kiếm 1 con trống đúc ! drink

Để anh lấy lông làm cầu ah :v
Bily
Cuồng kê

Nhập môn: 13 Apr 2009
Trận: 2719

TrậnGửi: Mon Jan 28, 2013 10:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh em click giùm phát "Khuôn gói giò xào" : http://shopcuatui.vn/goc-gia-dinh/san-pham-moi/khuon-goi-gio-xao-143.html
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Mon Jan 28, 2013 11:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bigboy83vy đã viết :
Ducnt đã viết :
bigboy83vy đã viết :

Mobi,Vina,VNMB mời trước rồi. Viettel mời cuối chơi quả hoành tráng hơn, Mobi chú Q mà ko mời em mới lạ anh ah Very Happy .Anh về kinh doanh chỗ em có khi em lại mất suất mời Very Happy , mỗi huyện chỉ có 5 tên thôi anh ah. Cứ về kinh doanh cho mối làm ăn thêm mạnh anh ah drink

Cafe ko e? A dang o BG!
Thang e Hoan nho mua con ga thit 3.6kg ma luon qua cho Thuong, Cho Con, Cho Ke, Ho Bac ma ko co con nao. Chan that, bthuong thay nhieu lam ma cuoi nam lai ko co con nao.
duongthuonghoan
Chiến kê

Nhập môn: 22 Apr 2011
Trận: 1148

TrậnGửi: Tue Jan 29, 2013 12:53 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

to ah đức mọi lần ở chợ từ sơn cũng nhiều lăm nhưng dạo này cũng thấy ít lăm ah à
ong ba thuc giac cho ga choi nhau
ga ong cung co nhon dau
ga ba mieng rong mo dau ga ong
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Tue Jan 29, 2013 7:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

to ah đức mọi lần ở chợ từ sơn cũng nhiều lăm nhưng dạo này cũng thấy ít lăm ah à

Chắc tết các nhà hàng họ tích rồi.
Hôm trước vào nhà thằng cu cùng làm ở Mobi thấy nhà nó mua đến 20 con mà hôm rồi hỏi để lại cho 1 con mà bố nó bảo hàng này mua để biếu nêu ko bán lại vì đã mua đủ rồi
duongthuonghoan
Chiến kê

Nhập môn: 22 Apr 2011
Trận: 1148

TrậnGửi: Tue Jan 29, 2013 9:44 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vâng cảm on ah nha làm ah vất vả quá
ong ba thuc giac cho ga choi nhau
ga ong cung co nhon dau
ga ba mieng rong mo dau ga ong
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Tue Jan 29, 2013 12:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vâng cảm on ah nha làm ah vất vả quá

Co gi dau? Dang nao a cung di mua ga thit Tet ma
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Tue Jan 29, 2013 12:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Co anh hom off roi nhe!
havnls
Chiến kê

Nhập môn: 08 Feb 2009
Trận: 1092

TrậnGửi: Wed Jan 30, 2013 3:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bily đã viết :
havnls đã viết :
Có anh e nào ở BG mình có trống đúc bảo mình với nhé! Giờ đang kiếm 1 con trống đúc ! drink

Để anh lấy lông làm cầu ah :v

Dạo này anh đang nuôi lại rồi! Đang có 1 chú gà tơ 2.7 bắt của Tùng gà đòn!

fb: Lưu Đức Hà -0898266116-0129958.1313
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Jan 30, 2013 8:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ciuday đã viết :
Ducnt đã viết :
bigboy83vy đã viết :

con xám đó lối và chân hay ghê anh.mỗi tội trạng nhỏ thôi.hay a bắt về nhà ngoại đi để nếu mà anh thíc thịt thì em còn được miếng(nếu bác mời).he he.hoắc nếu nó hay quá thì em đổi.ok ko anh

A còn có mỗi 1 con ghẻ lở mốc lác đầy người sau hôm off mà mày cũng muốn thịt ah? :argue:
Nào thì thịt drink
ciuday
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jan 31, 2013 9:22 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
ciuday đã viết :
Ducnt đã viết :
bigboy83vy đã viết :

A còn có mỗi 1 con ghẻ lở mốc lác đầy người sau hôm off mà mày cũng muốn thịt ah? :argue:
Nào thì thịt drink
laughing laughing

he he laughing con dấy mốc lác thi mới thịt.tại anh bảo xử nó mà.nhưng hồi xem clip thấy lối hay hay nên tiệc thôi.mà con xám roi mây chết rồi ah anh.phí nhỉ.chán.gà hay hay chết.cuối tuần này anh có về ngoại ko
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Jan 31, 2013 9:51 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ciuday đã viết :
Ducnt đã viết :
ciuday đã viết :
Ducnt đã viết :
bigboy83vy đã viết :

Nào thì thịt drink
laughing laughing

he he laughing con dấy mốc lác thi mới thịt.tại anh bảo xử nó mà.nhưng hồi xem clip thấy lối hay hay nên tiệc thôi.mà con xám roi mây chết rồi ah anh.phí nhỉ.chán.gà hay hay chết.cuối tuần này anh có về ngoại ko

Xám roi mây chết từ lâu rồi.
Con Xám đánh nhau với gà mốc, về ko chăm được nên nó mốc hết cả đầu mặt.
Chắc là ra Tết a mới lên đấy (khoảng mồng 2 lên quê nhà ông bố vợ) sau đó thì lại về BN luôn hoặc là đến khi nào đi làm thì lên luôn.
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Fri Feb 01, 2013 9:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tet nhat toi noi rui ma ko anh em nao show doi hinh don xuan ah, chan nhi?
drink Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sat Feb 02, 2013 10:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ganoihiephoa đã viết :

Có con nào hôm off lôi đi hết rồi còn đâu nữa chú?
Tết nhất thế nào rồi ông em?
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sat Feb 02, 2013 11:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà đây Dư
ciuday
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Feb 03, 2013 2:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Gà đây Dư

con nao the anh.con nhan em tuong anh cho len son dong lam cave roi
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Mon Feb 04, 2013 10:51 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
ganoihiephoa đã viết :

Có con nào hôm off lôi đi hết rồi còn đâu nữa chú?
Tết nhất thế nào rồi ông em?

cung nhu ngay thuong thoi anh ah. anh lam o HN chac co ko khi tet hon anh nhi? lam vat va ko anh?
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Mon Feb 04, 2013 4:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To Ngọc:
Con nhạn chứ con nào. Con này hôm off a chụp mà
To Dư:
Nhiều việc lại làm cho thằng e nên a làm cả ngày lẫn đêm. Làm cho đỡ nhớ con, nhớ gà.
Con xám hôm off bố a cho vào chế độ gà thịt roài. Hehe, hôm qua a về ko thấy đâu a hỏi thì bố a bảo mang ra vườn nhốt cho ăn cám với mấy con gà thịt cho chóng được thịt rồi. hehe
To Quý:
Hôm chủ nhật a lên BG alo cho chú nhưng mà điện thoại hết mất pin. Đang nói chuyện với chú thì quang tèo.
Con mái ô lùn ở nhà mẹ vợ hôm đó ủ rũ, xù lông chắc là toi. Chẳng biết con mái nhạn vảy xù xì có sao ko nữa. Còn mấy con mái chọi xấu xí và bọn mái nhánh a chả buồn cho đúc để mẹ vợ nuôi lấy trứng nhưng mà thỉnh thoảng mẹ vợ vứt gà thịt mua ở chợ vào nên cứ chết dần chết mòn hết. Định bắt con mái nhạn vảy rồng về nhưng chả có chỗ nuôi nên cứ kệ đó. Gà tiêm phòng rồi mà vẫn cứ chết như thường. Chả hiểu thuốc phòng của Viet nam thế nào nữa.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Tue Feb 05, 2013 4:31 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mùng 4 tết BG có OFF không AE nhỉ?
Có con gà đang nuôi chế độ thịt để chóng nhớn đá với AE mà ko thấy ai đứng ra tổ chức như mọi năm.
quantaibai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jun 2012
Trận: 102

TrậnGửi: Tue Feb 05, 2013 9:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
To Ngọc:
Con nhạn chứ con nào. Con này hôm off a chụp mà
To Dư:
Nhiều việc lại làm cho thằng e nên a làm cả ngày lẫn đêm. Làm cho đỡ nhớ con, nhớ gà.
Con xám hôm off bố a cho vào chế độ gà thịt roài. Hehe, hôm qua a về ko thấy đâu a hỏi thì bố a bảo mang ra vườn nhốt cho ăn cám với mấy con gà thịt cho chóng được thịt rồi. hehe
To Quý:
Hôm chủ nhật a lên BG alo cho chú nhưng mà điện thoại hết mất pin. Đang nói chuyện với chú thì quang tèo.
Con mái ô lùn ở nhà mẹ vợ hôm đó ủ rũ, xù lông chắc là toi. Chẳng biết con mái nhạn vảy xù xì có sao ko nữa. Còn mấy con mái chọi xấu xí và bọn mái nhánh a chả buồn cho đúc để mẹ vợ nuôi lấy trứng nhưng mà thỉnh thoảng mẹ vợ vứt gà thịt mua ở chợ vào nên cứ chết dần chết mòn hết. Định bắt con mái nhạn vảy rồng về nhưng chả có chỗ nuôi nên cứ kệ đó. Gà tiêm phòng rồi mà vẫn cứ chết như thường. Chả hiểu thuốc phòng của Viet nam thế nào nữa.

- vang em gọi lại cho anh 2 số mà không được
quantaibai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jun 2012
Trận: 102

TrậnGửi: Tue Feb 05, 2013 9:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Mùng 4 tết BG có OFF không AE nhỉ?
Có con gà đang nuôi chế độ thịt để chóng nhớn đá với AE mà ko thấy ai đứng ra tổ chức như mọi năm.

- anh cứ alo mấy anh em gần gần làm 1 mâm anh à rồi có con nào báo trạng luôn hì hì
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 402, 403, 404 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 403 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn