Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Giải BEER gà tre lần I, 2013
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 21, 22, 23 ... 27, 28, 29  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Huycyber
HKM

Nhập môn: 28 Mar 2010
Trận: 3873

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 4:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ok anh Bình,hihi
ổng có ăn anh cũng có 7,5 thôi,biện 5 lai rùi laughing
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
binh_GBA
Ấu kê

Nhập môn: 27 May 2010
Trận: 264

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 5:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :

binh_GBA đã viết :

Phá giá nè, bạc ăn 7 ai bắt có 10 lon!!! thấy con Cọp của Gavn rồi, nó chỉ còn xương với da ko àh. BTC lưu ý, con gà này chỉ dành nấu súp, ko có thịt để xé phay đâu nhé. laughing laughing laughing

Biện vào sổ dùm tuanmo 10 lon ken vs binh_GBA 7 lon ken ...tuanmo theo haobac
Kèo chitâm anh binh_GBA thích thì mình theo CHÍ TÂM 1 THÙNG KEN OKE
ký tên vào Razz

Lỡ đặt xe 16 chỗ rồi chạy về ko kỳ quá ...kèo này xác nhận

Sao kỳ vậy? B đang đá beer mà bị chuyển sang kèo bắt beer. Đành chìu theo ý A Tuanmo vậy, có luôn 1 thùng đi Anh. Chuyến này chắc mời ae và BTC Xí quách gà tre vậy. laughing laughing laughing
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 5:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hết xiền khoá sổ nhé pà con laughing laughing
Biện tính dùm anh : nếu anh ăn hết thì được bao nhiêu xiền trên giá thị trường bia bọng + c2 hiện nay và anh thua thì ( chuyện này khó lắm Twisted Evil ) bao nhiêu xiền tất cả để anh nhờ người cầm xiền tới cho có lệ laughing laughing
chipchip66
Ấu kê

Nhập môn: 02 Jun 2010
Trận: 982

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 5:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
Biện tính dùm anh : nếu anh ăn hết thì được bao nhiêu xiền trên giá thị trường bia bọng + c2 hiện nay và anh thua thì ( chuyện này khó lắm Twisted Evil ) bao nhiêu xiền tất cả để anh nhờ người cầm xiền tới cho có lệ laughing laughing

mới tính rũ anh đá thêm 5 thùng Ken . mà vầy thì ... aachaa
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 5:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Phần anh Tuấn:
-4 thùng ăn đồng 1600k thua 1600k
-2 thùng ăn 8 640k thua 800k
-1 kèo đồng 5 lon,2 kèo ăn 7 10 lon + nửa thùng 380k thua 500k
-1 thùng C2 ăn đồng 120k thua 120k

Thắng thì đem về 2740k,thua thì chịu khó đem 3020k lên chung anh nhé hehe

Anh em lưu ý,nếu chung bằng tiền thì tính như sau nha anh em: ken 400k/thùng. 20k/lon. c2 120k/thùng

Được sửa bởi Huycyber ngày Tue Jun 04, 2013 6:22 pm; sửa lần 2.
binh_GBA
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 5:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :

Chờ quá lâu mới có được 1 giải beer, định kiếm beer để dành uống đến giải sau, ai dè! mới phóng bạc đến giữa chừng mà Anh Tuanmo đã đuối sức. Giờ này biết ...xuống xác với ai đây????? laughing laughing laughing
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 5:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình sẽ căn cứ vô ds hàng sáo này mà xong trận nào tính liền trận đó cho dễ nha anh em.bên nào ăn trích ra 5% mua đồ chơi cho con chủ nhà Very Happy
vuong.bh.dn_1
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jun 2012
Trận: 146

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 6:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a.huy vg đăng ký con 1kg1 mà chưa cáp , hôm nay lấy ra xổ để coi chân cẳng ai dè nó bỏ chạy ( vì rớt lông rồi tính đá ráng ) , nên trạng này vg bỏ nha , còn nếu a.huy đã có ý cáp đá thì vg vẫn mang đi cúng thịt
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 6:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

oh,ko cự thì thôi Vương ơi,BTC chỉ tiếp anh em khi nào anh em muốn đá cho vui thôi,chứ ko có ý muốn đá ăn thua với anh em đâu
vuong.bh.dn_1
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 6:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

còn trạng 7l5 hôm bữa bị a.tuanmo phá bạc quá . bữa nay thấy ảnh hết bạc rồi nên vg chủ gà giờ ra bạc lại đá đồng có 3 thùng
gatrebd
Ấu kê

Nhập môn: 12 May 2009
Trận: 890

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 7:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Trạng gà 1kg250 của SangDaCuLa BTC tiếp luôn nha Huy,mày vô sổ đi. Còn trạng nào 900gr tới 1kg1 mà chưa có đá thì mày cứ cáp vô BTC luôn nha,dạo này gà điên nhiều quá ko dám cắt cổ nên đem đá bia nhờ ae xử dùm hihi
Ae chú ý : giải bia này chỉ dc đá bia xong rồi đem ra wán uống chứ k dc mang về nha. Nếu ae đã cáp rồi thì có thể hủy kèo đá bia với nhau.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
gatrebd
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 7:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
Thứ 5 này mình có việc về quê vợ nên có lẽ không tham gia được cùng anh em, thành thật xin lỗi ! Giải thưởng mình sẽ nhờ Sang chuyển dùm ,giải thưởng sẽ gồm 5 bộ cựa gà nòi : 78,80,82,84 86 và 2 bộ bịt cựa ( made in lairai ), chúc anh em có một bữa chơi vui vẻ và hoành tráng.

Thay mặt BTC e cám ơn a Long nhiều,thật tiếc khi a ko tham gia cùng tụi e dc.Chúc a hp và vui vẻ bên gd nhé a.
gaking
Chiến kê

Nhập môn: 29 Nov 2010
Trận: 1095

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 7:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a Bình với a Phương ơi. giải này kà giải gà tre chắc là ít thịt. e có con 2k8 nè, có 1 mắt ak. 2 a tiếp dùm cho có nhiều thịt để ae nhậu hjhjhj
hoangpeter4224
Ấu kê

Nhập môn: 28 Apr 2011
Trận: 25

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 8:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà của mình bổn 5s ko đó nha các bạn, tham gia voi AE cho vui chứ ko có bổn bang gì đâu, AE có theo thì ít ít thôi nha. Vui là chính giao lưu học hỏi là 10. BTC nhớ gửi địa chỉ sân đấu cho AE nha
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 8:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin lỗi anh em nhưng tất cả các kèo đá bia hàng sáo ở ngoài mình hủy nha anh em,anh em nào muốn giao lưu ủng hộ đá xong sung bia vô bàn nhậu thì ok,ko có đá bia quy đổi ra đá tiền làm cho anh em mang tâm lý sát phạt nhau không hay.Giải mở ra để giao lưu nhậu nhẹt thì mình đá bia nhậu thôi anh em drink
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 8:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Địa chỉ nơi nhậu nhẹt mình sẽ gửi cho anh em trước 24h ngày thi đấu
vuong.bh.dn_1
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 8:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :
Xin lỗi anh em nhưng tất cả các kèo đá bia hàng sáo ở ngoài mình hủy nha anh em,anh em nào muốn giao lưu ủng hộ đá xong sung bia vô bàn nhậu thì ok,ko có đá bia quy đổi ra đá tiền làm cho anh em mang tâm lý sát phạt nhau không hay.Giải mở ra để giao lưu nhậu nhẹt thì mình đá bia nhậu thôi anh em drink

hahaha vậy là a.tuanmo là người hụt hẫng nhất nè. thuê chiếc 16 chô để chở bia giờ sao đây ta
binh_GBA
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 8:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gaking đã viết :
a Bình với a Phương ơi. giải này kà giải gà tre chắc là ít thịt. e có con 2k8 nè, có 1 mắt ak. 2 a tiếp dùm cho có nhiều thịt để ae nhậu hjhjhj

Dang tim keo nay ne. BTC cho dang ky them tran derby nay de gop them thit cho ae nhau nhe! :duel: drink
vuong.bh.dn_1
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 8:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :
Địa chỉ nơi nhậu nhẹt mình sẽ gửi cho anh em trước 24h ngày thi đấu

a.huy nên báo trước 3 ngày vì có thể ngày cuối có a,e ko online đc thì sao nhận đc địa chỉ đây
binh_GBA
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 8:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[/quote]

hahaha vậy là a.tuanmo là người hụt hẫng nhất nè. thuê chiếc 16 chô để chở bia giờ sao đây ta[/quote][stream]
A Tuanmo thue xe cho beer den moi ae nhau thoi. drink [/stream]
gatrebd
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 9:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :

Huy ơi ai muốn hủy thì hủy chứ ko phải hủy tất cả hết,kèo của tao thì tao vẫn đá bình thường có điều đổi 1 thùng ken =1 thùng pepsi đi vì tao ko uống bia dc hehe... Vậy là tao đá 1 thùng ken + 1 thùng pepsi đó ai bắt thì mày cáp cho tao nha
chipchip66
Ấu kê

Nhập môn: 02 Jun 2010
Trận: 982

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 9:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gaking đã viết :

tÍN với a Bình chơi đi , mình ngồi mình xem laughing
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 9:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hủy luôn đi Thành,mày có thể sung vô bàn nhậu nhậu chung chứ ko phải ai cũng có thể vậy,mất công nói ra nói vào cũng như lúc trên thôi.
trilongkhanh
Ấu kê

Nhập môn: 24 Nov 2009
Trận: 234

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 9:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ko nên đổi bia ra tiền vì thế sẽ mang tính sát phạt, mình nghĩ tiền phí ae đóng vô BTC sẽ mua bia, ai thua sẽ uống bao nhiêu lon sẽ vui hơn, còn ăn thua nhau bằng bia cũng chẳng khác nào móc tiền ra chung, sân chơi trong sáng sẽ ít phiền tới chính quyền, lần sau tổ chức sẽ khỏi phiền hà!
phuockieng
Ấu kê

Nhập môn: 25 Apr 2011
Trận: 81

TrậnGửi: Tue Jun 04, 2013 9:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

daculachipchip đã viết :
hiện tại mình còn trang 1k250, ae nào còn giao lưu chơi cho vui nha.

đê minh tiếp cho đá 2 thùng ken nha ok/
:duel:
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 21, 22, 23 ... 27, 28, 29  Trang kế
Trang 22 trong tổng số 29 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn