Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

ĐAKLAK BAN MÊ
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
zumak
Ấu kê

Nhập môn: 14 Jul 2009
Trận: 860

TrậnGửi: Sat Jan 16, 2010 10:30 pm    Tiêu đề: Re: hì Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

vanthanh_dl đã viết :
zumak đã viết :
anh oi cho em lam wen voi nha!
cac' bac' anh noi tren daklak em deu nghe danh oy`
em rat me da ga nhung em wen it lam' nen muon lam wen Razz

zumak ???
Anh ở Krongpak. Em ở đâu vậy? làm quen hi... , nghe em nói nhà nuôi gà nhiều lắm hả? khi nào giao lưu nhé, em năm nay bao nhiêu tuổi rồi?
anh 28t

em o hoathang
em cung hok nuoi nhieu lam dau anh oi! tai anh trai em nuoi, em cung tung nuoi vai con ra truong.gio em chi co 1con ga,voi 1mai dang ap!nam nay moi 21tuoi ah! dang hoc tai dai hoc taynguyen
,
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
mylovedt41
Ấu kê

Nhập môn: 11 Oct 2008
Trận: 239

TrậnGửi: Mon Jan 25, 2010 11:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TORI_OKI đã viết :
Zậy cauam có biết sư kê Dzũng Zùn,và sư kê Hiển mập kg?!
Nếu đá dòng dòng trong TP,zậy có đá ở Hoà Đông,Dốc Rau Xanh kg?!
Mình thấy ở suối Đức Học,địa hình hiểm trở,trong đó mà đá chắc ngon lắm.

anh Tori là dân bmt à,em thấy anh nắm rõ nội tình trên đó quá vậy,hi hi
em cũng là dân trên đó nè, không biết anh em mình đã gặp nhau lần nào chưa nhỉ ??? drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
mylovedt41
Ấu kê

Nhập môn: 11 Oct 2008
Trận: 239

TrậnGửi: Mon Jan 25, 2010 11:37 pm    Tiêu đề: Re: hì Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

zumak đã viết :
vanthanh_dl đã viết :
zumak đã viết :

zumak ???
Anh ở Krongpak. Em ở đâu vậy? làm quen hi... , nghe em nói nhà nuôi gà nhiều lắm hả? khi nào giao lưu nhé, em năm nay bao nhiêu tuổi rồi?
anh 28t

em o hoathang
em cung hok nuoi nhieu lam dau anh oi! tai anh trai em nuoi, em cung tung nuoi vai con ra truong.gio em chi co 1con ga,voi 1mai dang ap!nam nay moi 21tuoi ah! dang hoc tai dai hoc taynguyen
,

dân ĐL giờ lên mạng đá nhiều quá nhỉ, Very Happy mong có ngày offline được gặp gỡ hết tất cả mọi nguời, he he
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
gamongvua
Chiến kê

Nhập môn: 16 Dec 2009
Trận: 1310

TrậnGửi: Tue Jan 26, 2010 10:30 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trúng rùi bác ba ơi lo giữ gìn sức khoẻ để còn làn diệc nữa. trên ấy có thuốc của Amakông nổi tiếng đấy Bác BA mua dzề xài trước thui.
vanthanh_dl
Ấu kê

Nhập môn: 25 Dec 2009
Trận: 40

TrậnGửi: Tue Jan 26, 2010 9:58 pm    Tiêu đề: Re: hì Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

zumak đã viết :
vanthanh_dl đã viết :
zumak đã viết :

zumak ???
anh 28t

em o hoathang
,

Hi.. Hôm trước anh gửi cho em nhưng lên mãi không thấy em trả lời hnay mới vô lại.
Em cung hay đấy chứ, học vậy thời gian đâu mà chăm sóc gà vây? hi.. nói vậy thôi chứ thú vui mà phải không em? hiện anh là gv THPT nhưng anh cũng mê gà lắm mà là là thú vui thôi chưa khi nào anh đá độ cả. Hqua đi lên BMT thây chỗ cây số 3 đường Nguyễn Văn Cừ có nhốt mấy con gà nhìn cũng đẹp nhỉ! khi nào lên anh em giao lưu cho vui nhé , drink
Thân chào em, có gì mail cho anh vanthanh_dl@yahoo.com chao
zumak
Ấu kê

Nhập môn: 14 Jul 2009
Trận: 860

TrậnGửi: Wed Feb 03, 2010 10:37 pm    Tiêu đề: gui anh vanthanhdl Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hinh nhu mail anh co van de em gui ma hok dc
the em danh phai len day gui cho anh.hi vong anh ghe qua ma tl lai cho em. dia chi mail cua em la zumaknguyen@yahoo.com.vn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn