Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 302, 303, 304 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4818

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 12:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lvcuong9 đã viết :
xám con nè anh mẫn hôm trước về vừa chụp 2.3kg
mỗi tuần về em nó lên 1 lạng chậm lớn vãi nhưng dạy thì lông lá nhìn kinh vãi
trước là xám nhạn giờ sắp thành ngũ sắc rồi
laughing laughing

Mấy e này phải 3 đến 4 tháng nữa mới tí tách được mà đã 23 rồi đến lúc đó chắ phải 28 trở lên chú nhỉ?
Mấy con này nhì iu nhỉ? Có cái mỏ giống con tía thịt ở nhà chú Mẫn quá!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 12:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
tôi thì bảo nó giống cái ông quy đeo tránh bụi , ông đông bảo nó giống cái vành xe đạp.
anh đức _hoàng _dư _cương_anh em _bảo nó giống cái gì (lìn ấy)

Ah lúc đầu a tưởng cái khẩu trang nhưng bjờ thấy chú gợi ý a lại nghĩ đến cái mõm con chó mực chẳng biết có đúng ko nữa?
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 12:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tieu_don_cao_hn đã viết :
Vâng em cũng đang đi tim gà troi còi trạng 2kg nhưng khó quá nên thấy kết con gà tre lai của bác dư ,bác từ từ hẵng thịt nhé hehe em sẽ thu xếp phj xuống nhà b dư b pos lên em xem nó đánh đấm thế nào b dư cho em sdt nhe

Con gà lai đó cho đá với con tía phu a tặng cho thằng Huy ko Dư? Con đấy béo tốt đc 24 nếu ép chế độ chắc chỉ 22 thôi. Nếu Dư thíck a bảo cu kia để 11.11 cho nó bem nhau bắt tù binh?
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 12:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To Đông: con đấy tông dòng CĐ Ngô Gia Tự, thuộc thể loại sinh thế, chày cối, ăn chịu nhưng trạng hơi to chú ah. Nhưng chắc ngọt nước lắm! Hôm qua a lại đi Yên Dũng chứ ko đi Yên Thế nên chưa làm quen xin số đt được. Bjờ có thể nhờ xin được nhưng lộ ra e nó lại xí hổ rồi ACE bàn tán mất hay. Hnay thì mưa nên a ko đi để hnào a đi theo đội đó a làm quen, chụp ảnh, xin số rồi xem ai thích a gửi mail cho.
To Quy: có 25 em cơ mà chú cứ bình tĩnh để a đưa mấy chú trinh nguyên vào đời đã nhé!
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 2:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To Mẫn: tôi cũng ko hình dung ra cái lìn nó giống cái j.khả năng ông phải đưa tôi đi thực tế thì về mới có kết quả đc Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
a Đức: a xem thế nào thì thiết kê cái vụ 1.11.2011 đi.e ủng hộ 2 tay + 3 chân
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 3:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Vâng em cũng đang đi tim gà troi còi trạng 2kg nhưng khó quá nên thấy kết con gà tre lai của bác dư ,bác từ từ hẵng thịt nhé hehe em sẽ thu xếp phj xuống nhà b dư b pos lên em xem nó đánh đấm thế nào b dư cho em sdt nhe

Con gà lai đó cho đá với con tía phu a tặng cho thằng Huy ko Dư? Con đấy béo tốt đc 24 nếu ép chế độ chắc chỉ 22 thôi. Nếu Dư thíck a bảo cu kia để 11.11 cho nó bem nhau bắt tù binh?

bác yên tâm em có em bịp lùn 2,4kg rùi đấy, sẵn sàng phục vụ bác. còn em tre lai này hơi bé so với em tía của bác.
man dai ca
Ấu kê

Nhập môn: 24 Mar 2010
Trận: 293

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 3:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hôm nay lạnh rùa vào hang hay sao mà không thấy chém phát nào vậy nhỉ,
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 3:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

11/11/11 có em chuối mốc 2,5 kg, vẫn chưa khỏi khò khè cần thịt gấp anh em nào có gà bằng trạng thì .mang đến nhé , gà 10 tháng tuồi vừa xấu vừa lùn
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 5:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :
To Mẫn: tôi cũng ko hình dung ra cái lìn nó giống cái j.khả năng ông phải đưa tôi đi thực tế thì về mới có kết quả đc Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
a Đức: a xem thế nào thì thiết kê cái vụ 1.11.2011 đi.e ủng hộ 2 tay + 3 chân

Chú tổ chức đê! A chỉ góp vui thôi.
A đăng kí e Chuối bụi đá mở mỏ và đã có chú Dư đăng kí rồi!
Chuối bụi khả năng vào nồi là rất cao nên cần có người đun nước và có chỗ để làm thịt.
Hay chú Mẫn cai thầu vụ này đi! Con Chuối mốc của chú làm gì có trạng mà gép? Thôi vừa mốc vừa hen đá đấm gì thịt luôn cho ngọt nước!
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 5:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ganoihiephoa đã viết :
Ducnt đã viết :

bác yên tâm em có em bịp lùn 2,4kg rùi đấy, sẵn sàng phục vụ bác. còn em tre lai này hơi bé so với em tía của bác.

Gà a chắc hơn 24 đấy vì hôm bắt về đã 23.5 rôì. A toàn cho ngũ trên nền đất, ngoài trời và hầu như ko thả nên gân gối chắc ko được tốt. Hêhê a xem chân nó thế nào, độ lì của bụi tre đến đâu nếu đá dở như em tía chân trắng thì xách cổ cắt luôn cho đỡ tốn thóc. Hẹn gặp chú nhé!
Mẫn làm đao phủ nhé!
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 5:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
hôm nay lạnh rùa vào hang hay sao mà không thấy chém phát nào vậy nhỉ,

Rét mướt thế này chỉ có mấy ông cô đơn lên hóng thôi.
Rét thế này chú có nhớ ko?
A thì ko nhớ nhưng nhớ cái khác thôi.
Ah mà nhớ con nữa, cứ cách ngày lại ôm con 1 ngày mà vẫn nhớ thế ko biết.
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 6:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
ganoihiephoa đã viết :
Ducnt đã viết :

Gà a chắc hơn 24 đấy vì hôm bắt về đã 23.5 rôì. A toàn cho ngũ trên nền đất, ngoài trời và hầu như ko thả nên gân gối chắc ko được tốt. Hêhê a xem chân nó thế nào, độ lì của bụi tre đến đâu nếu đá dở như em tía chân trắng thì xách cổ cắt luôn cho đỡ tốn thóc. Hẹn gặp chú nhé!
Mẫn làm đao phủ nhé!

gà của em có khi hơn tuổi em chuối của anh đấy. theo em thì ghép với con tía phu thì hợp hơn vì bịp lùm cũng lùn như tía phu anh ạh. nhưng nếu bác ko tính tuổi tác thì em xin tiếp chuối bụi tre của bác drink drink drink drink
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 7:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhà em 10 người cơ , thôi cứ tranh nhau vào nồi thế anh đức chú dư , để con chuối mốc của em tiếp hết mỗi em 2 hồ , đảm bảo ít nhất là có 2 em vào nồi
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 7:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhà em 10 người cơ , thôi cứ tranh nhau vào nồi thế anh đức chú dư , để con chuối mốc của em tiếp hết mỗi em 2 hồ , đảm bảo ít nhất là có 2 em vào nồi
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 7:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác còn nhớ được là còn may " em thế nào chả thấy nhớ ai bao giờ đi cả năm cũng được ,đây thần kinh nhớ của em đứt rồi thì phải
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 7:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :

bác tự tin quá rùi nhé, làm em tự ái đấy. em bịp của em chua dc nhảy chân nào chứ nó mà nhảy vài lần rùi em lại khoán bác 4 hồ bây giờ. Embarassed Embarassed Embarassed lol lol Very Happy Very Happy laughing laughing laughing laughing mà mỗi lần bác lên là làm mấy bài thế này thì mấy mà thành chiến kê aachaa aachaa aachaa
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 8:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chú Dư dám chơi với gá Mẫn ko? Cứ chấp đủ thành là chơi đấy! Gà chú Mẫn bị hen đảm bảo bít mỏ 10p là tím ngắt ko thở được đâu Dư ah. Gà Mẫn phải gần 26, chấp thêm thành xương nữa là phải 30p mỏ rồi. Gà a bụi tre sẽ cho đá trước và đá đến khi nào ko đá đc thì thả gà chú vào kiểu gì cũng bắt được tù binh.
Con tía phu ko thuộc quyền sử dụng của a nưã rồi nên ko mang đi tùy hứng được nhưng nếu chú thích đá với con đấy thì để a bảo Huy nó mang lên.
A định mấy hôm nưã rảnh vác con Chuối bụi lên thử chân với tía phu để xem đá đấm thế nào và vần luôn cho đỡ tai tiếng toàn thua. Hix xí hổ wá!
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 9:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
bác còn nhớ được là còn may " em thế nào chả thấy nhớ ai bao giờ đi cả năm cũng được ,đây thần kinh nhớ của em đứt rồi thì phải

Nhớ cái "?" cơ mà! Hihi
Mấy hôm nay con đội trưởng PGs nó cứ cà dê a,́ lại alo khiêu khích và kêu a là Sói mới pực mìn chứ!

To Dư: thế tình hình chú với e Thuý thế nào rồi? Thời buổi bấm nút phải nhanh lên ko là thằng khác nó chén mất!

Được sửa bởi Ducnt ngày Thu Oct 06, 2011 6:32 am; sửa lần 1.
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 9:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh đức cứ nói thế , con chuối khò khè không chữa được . tiếp mỗi em một hồ để thử chân vậy
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 9:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh đức mà nghĩ chuện thắng thua quan trọng thì mai em không chọi gà với các bác nữa đâu
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 9:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em vần gà chết với thua không nhớ nổi là bao nhiêu em nữa. cả đàn 8 em hỏng hết không còn em nào ,đang đúc lại được một đàn không biết có được em nào không .
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 9:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thứ 6 em về thử 1 loạt chắc là phải thịt một nửa ,
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 10:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
anh đức mà nghĩ chuện thắng thua quan trọng thì mai em không chọi gà với các bác nữa đâu

Ko quan trong ma! Vui la chinh! Chuoi bui chua thu chan nhung chac la cha da dam gi. Ga mua lai ngta cu bao tong dong chuan nhung a cha tin nen cu la bui tre bui co het. A dang cho dan ga a duc xem tnao la chinh chu ga mua thi chac kho choi.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 10:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
anh đức cứ nói thế , con chuối khò khè không chữa được . tiếp mỗi em một hồ để thử chân vậy

Chu cho uong thuoc chua ma keu ko chua dc?
Ga a va ga chu Du ghep voi nhau thoi!
Ga mo mo, thu chan ai cho thu voi ga chien bui mu bjo?
Ga non da voi ga gia om xuong thi du co hay cung ko thoat khoi cai noi.
Ga anh den luc do moi chi duoc 8,5 thang va bdau kho long lam sao da voi Chuoi moc cua chu duoc?
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Oct 05, 2011 10:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :

bác ko chữa dc bỏ em chữa thử xem sao đừng thịt phí lem, khi nào ko chữa dc hẵn thịt làm vài drink drink drink drink
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 302, 303, 304 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 303 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn