Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 306, 307, 308 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
quyruabg
Cuồng kê

Nhập môn: 11 Jul 2010
Trận: 2703

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 2:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
lvcuong9 đã viết :
man dai ca đã viết :
hehehehe mấy hôm không lên nhóe anh em vãi
về vần 3 em hỏng 1 em còn 2 em . vần với gà của hợp đại nhân

chiều lên bắt hàng khủng về nhá
post cho ae xem
ghép trước
gà 2,3kg 5 tháng tết chắc chơi đc :duel:

Trời, 2.3 mà lông lá còn thế này đến đá chắc phải 3.2 mất. gà đẹp lắm.
Lão rùa: Bây giờ mới đang bắt đầu đầu độc thằng bé nên chưa có truồng trại gì cả. Gà mái nhánh hay gà con thì giữ hộ lão một hai con đc thôi.

uh, Hôm nào ông rut chú Dư lên anh em chọn ra mấy em nhé không là tôi cho xoong hết laughing
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Ma kim
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2010
Trận: 559

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 3:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tai_suat_bg đã viết :
ganoihiephoa đã viết :
em post hộ bác Đông tà mời anh em chém cho mau lớn để bắt tù binh. laughing laughing laughing laughing laughing
Tía mơ đep trai nhất đàn lol lol lol

nó bị lỗi hết anh Đông ạh em chỉ lấy dc mấy cái này thôi.

Nho ti

Oạch, bạn đặt con gà đẹp như tranh cạnh con gà của mình làm mình thấy xấu hổ quá Embarassed Very Happy
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 4:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
lvcuong9 đã viết :
man dai ca đã viết :
hehehehe mấy hôm không lên nhóe anh em vãi
về vần 3 em hỏng 1 em còn 2 em . vần với gà của hợp đại nhân

chiều lên bắt hàng khủng về nhá
post cho ae xem
ghép trước
gà 2,3kg 5 tháng tết chắc chơi đc :duel:

Trời, 2.3 mà lông lá còn thế này đến đá chắc phải 3.2 mất. gà đẹp lắm.
Lão rùa: Bây giờ mới đang bắt đầu đầu độc thằng bé nên chưa có chuồng trại gì cả. Gà mái nhánh hay gà con thì giữ hộ lão một hai con đc thôi.

con này cũng tầm tầm con ôcủa em hôm anh về nhà xem đới anh đông nhỉ. có gà ghép rùi đây hjhjhjhj
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
man dai ca
Ấu kê

Nhập môn: 24 Mar 2010
Trận: 293

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 5:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gà tôi ncòn chưa biết gáy , lại không có lông , chắc sau tết mới mở mỏ được
chân hơi xấu , chả thấy hàng kẽm đâu
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 5:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em tía mơ này của đông tà đẹp quá . thích nhất cái gầu bò của em nó .
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 5:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

con này đá được cũng phải 32,5 nhà ông quy có con nào to thế chưa
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 5:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ok có em chuối làm phu rồi quy ạ. lúc nào cần aloo nhé
Vô ảnh cước
Độc kê

Nhập môn: 18 Jul 2008
Trận: 4971

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 6:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
tai_suat_bg đã viết :
ganoihiephoa đã viết :
em post hộ bác Đông tà mời anh em chém cho mau lớn để bắt tù binh. laughing laughing laughing laughing laughing

Nho ti

Oạch, bạn đặt con gà đẹp như tranh cạnh con gà của mình làm mình thấy xấu hổ quá Embarassed Very Happy

Cá nhân mình thấy con ở trên đẹp hơn.Khung mình dầy hơn,sâu hơn.Mặt đại ca hơn,mặt con dưới lành gà.Con trên mặt bánh xe vần vài lần dầy mặt lên là điển hình của ganoi Bắc.Quấn mé,hầu.Con dưới nông gà và ngắn,vai còn tơ chưa lên hết và chạng hai con chắc lệch nhau.Chém bừa tí cho vui hai bác nhé. drink drink drink drink drink drink drink
Đâu đó ngày xưa xao xuyến lòng...
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
lvcuong9
Chiến kê

Nhập môn: 18 Nov 2008
Trận: 1362

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 9:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vô ảnh cước đã viết :
Ma kim đã viết :
tai_suat_bg đã viết :
ganoihiephoa đã viết :

Nho ti

Cá nhân mình thấy con ở trên đẹp hơn.Khung mình dầy hơn,sâu hơn.Mặt đại ca hơn,mặt con dưới lành gà.Con trên mặt bánh xe vần vài lần dầy mặt lên là điển hình của ganoi Bắc.Quấn mé,hầu.Con dưới nông gà và ngắn,vai còn tơ chưa lên hết và chạng hai con chắc lệch nhau.Chém bừa tí cho vui hai bác nhé. drink drink drink drink drink drink drink

lâu lắm mới thấy anh chém gió đới
tưởng lại quên nghề Very Happy
em cũng thích em trên hơn
2 con này ghép với nhau thôi chờ gì nữa

sdt: 0979.220.955
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
Vô ảnh cước
Độc kê

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 11:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@ lvcuong : Nếu bằng cân và tình trạng như hiện tại anh chấp bao 8.hình ảnh có từ năm kia thì anh chịu.Bác nào có con gà bên trên báo thử trạng.Rảnh rỗi giao lưu vần tí ti.
Hai con này cùng tuổi con chuối tiêu đấy em.
tai_suat_bg
Ấu kê

Nhập môn: 12 Jan 2011
Trận: 935

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 7:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vô ảnh cước đã viết :
@ lvcuong : Nếu bằng cân và tình trạng như hiện tại anh chấp bao 8.hình ảnh có từ năm kia thì anh chịu.Bác nào có con gà bên trên báo thử trạng.Rảnh rỗi giao lưu vần tí ti.

Ga nay cua em. Moi bat ve. hien 6 thang. trang 23.5kg. khi danh chan 2.5kh ga trang nho? moi van thu 10 p cat tai. ga don loi. doc me choi dưoc. Chu dao don Hau..... Neu con ga tia kia ma bang trang.... Bac chap em bao 8. Em xin ngay... Very Happy . ga hien Ben My Do Bac giang....Anh ma Kim hinh nhu ben phuong Le Loi... chao

Manager Social Compliance

Ha Bac Export Garment Joint Stock Company
lvcuong9
Chiến kê

Nhập môn: 18 Nov 2008
Trận: 1362

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 8:12 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tai_suat_bg đã viết :
Vô ảnh cước đã viết :

Ga nay cua em. Moi bat ve. hien 6 thang. trang 23.5kg. khi danh chan 2.5kh ga trang nho? moi van thu 10 p cat tai. ga don loi. doc me choi dưoc. Chu dao don Hau..... Neu con ga tia kia ma bang trang.... Bac chap em bao 8. Em xin ngay... Very Happy . ga hien Ben My Do Bac giang....Anh ma Kim hinh nhu ben phuong Le Loi... chao

bé thế thì chịu bằng trạng thì ko fai nghĩ drink

sdt: 0979.220.955
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 8:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bé nhưng gà Lê Thuỵ Hải có võ công đó chú Cường ah laughing , không thể chủ quan dc Razz
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:01 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào cả nhà!!!vào xem xem e đuôi trắng có ghép đc với e đuôi đen ko?mà chưa thấy j. buồn ghê!!!
tai suat: gà thế kia mà ko ghép đc hả?
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
Vô ảnh cước
Độc kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:05 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :
Xin chào cả nhà!!!vào xem xem e đuôi trắng có ghép đc với e đuôi đen ko?mà chưa thấy j. buồn ghê!!!

Hình như con đuôi trắng phải to hơn tầm nửa cân thịt.Tiếc quá mình thích đuôi trắng.Loại gà tơ này mà vặt lông đưa vào nồi sôi lăn tăn bỏ tý hành vào rồi bắc ra,chặt miếng to vứt ít lá chanh vào...Thôi chảy cả nước miếng ra bàn phím dù tuần nào cũng thịt gà. laughing laughing laughing laughing laughing
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thay mặt chủ toppic khoản con trên 3 sec con dưới 2 sec hết giá, gà bằng chạng nhé, có gì ALO chủ toppic laughing laughing laughing laughing
tai_suat_bg
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:17 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :

Ac Ac ga kia khi danh chi 2.5kg.Sợ trạng bé hơn con gà đuôi trắng kia nhiều quá... Neu bac nao có gà ghép nữa. em có con tía chân xanh 12 tháng cach đây 1 tháng ăn 1 cái ở sới đầu cầu (Mỹ Độ).... Em up ảnh sau. Nếu ai có thì 2 tuần nữa 23/10 các bác mang ra đó đá cho mái thoái mái. chao chao chao chao chao

tai_suat_bg
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
Thay mặt chủ toppic khoản con trên 3 sec con dưới 2 sec hết giá, gà bằng chạng nhé, có gì ALO chủ toppic laughing laughing laughing laughing

Anh Quy cứ báo trạng đi. Em có con 2.6 đấy... khoảng 2 tuần nữa đá được. nếu đá ae mình cứ mang ra sới đầu cầu Giao lưu chao

quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:23 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tai_suat_bg đã viết :
quyruabg đã viết :

Anh Quy cứ báo trạng đi. Em có con 2.6 đấy... khoảng 2 tuần nữa đá được. nếu đá ae mình cứ mang ra sới đầu cầu Giao lưu chao

Gà chú 2,6 cho gặp gà Mẫndaica không lệch đi đâu dc, anh không có chạng 2,6 chỉ có 2,9 thôi, vụ này lão Mận đâu vào nhận hàng kìa laughing , khỏi phải đi đâu xa nhé, mà sới đầu cầu giờ không chơi dc bọn CA nó đụng rồi lên không thích vào đó, lên Tân Yên hay đá tay bo cho nó lành chao
tai_suat_bg
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:44 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
tai_suat_bg đã viết :
quyruabg đã viết :

Gà chú 2,6 cho gặp gà Mẫndaica không lệch đi đâu dc, anh không có chạng 2,6 chỉ có 2,9 thôi, vụ này lão Mận đâu vào nhận hàng kìa laughing , khỏi phải đi đâu xa nhé, mà sới đầu cầu giờ không chơi dc bọn CA nó đụng rồi lên không thích vào đó, lên Tân Yên hay đá tay bo cho nó lành chao

ac em vẫn thấy đá bình thường mà. Mà CA Dòm ngó từ trước bầu cử cơ. Chủ sới bảo vẫn chơi bình thường. 2 Tuần nay nghỉ vì không có gà đá. vì đang thay lông. tuần tới này bắt đầu đá rùi.. chao chao

Ma kim
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2010
Trận: 559

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:50 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Very Happy
May quá con này vừa sống sót sau trận đại dịch chớ ko gà tơ mà các bác chém thế này thì... laughing laughing laughing
To all: con gà này vừa chụp cách đây 2 tuần, hiện tại 2.5 đến đá chắc 2.7 Gà này mình thấy vài điểm ko đạt để nuôi đi đá nên đã để lại cho thằng bạn nuôi làm cảnh đá chơi rồi. Cũng vì thế mà nhìn mặt nó dày như anh VAC nói (chọi về nó lấy kem nghệ Thái dương bôi khắp cần cổ đầu mặt rồi về nghỉ cuối tuần với vợ ko lau rửa gì hết praying ). Còn chuyện hẹn đá hay vần thì Ma kim xin phép, nhớ buổi off 2/9 vừa rồi, chiều 30/8 còn hẹn với anh em là mang gà về thịt nhưng sáng hôm sau nó lăn ra chết! Thôi ko hẹn mà gặp nó mới quí. Mong gặp tất cả mọi người vào một ngày gần nhất và ở địa điểm thích hợp nhất chao
Lão Rùa: Chú hơi bị chủ quan rồi đấy Twisted Evil
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 10:32 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

to Hải: Ở đó hôm nào treo biển thì không đá, trước bầu cử hôm đó anh không vào chứ vào thì cũng dính , dc cái là nhắc nhở nhưng không bắt mà cũng thấy ghê bỏ mẹ, chạng 2,6 anh không có nhưng bạn anh có nếu đá thì cốp tiền vào rồi đá tay bo cũng dc em ah, gà thì đang ở trên nhà anh chao
Bily
Cuồng kê

Nhập môn: 13 Apr 2009
Trận: 2719

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 10:34 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

năm nay cuối năm off sao các bác. drink drink drink
1. Cuối năm
2. Đầu năm như năm ngoái vậy
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 10:34 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
Very Happy
May quá con này vừa sống sót sau trận đại dịch chớ ko gà tơ mà các bác chém thế này thì... laughing laughing laughing
To all: con gà này vừa chụp cách đây 2 tuần, hiện tại 2.5 đến đá chắc 2.7 Gà này mình thấy vài điểm ko đạt để nuôi đi đá nên đã để lại cho thằng bạn nuôi làm cảnh đá chơi rồi. Cũng vì thế mà nhìn mặt nó dày như anh VAC nói (chọi về nó lấy kem nghệ Thái dương bôi khắp cần cổ đầu mặt rồi về nghỉ cuối tuần với vợ ko lau rửa gì hết praying ). Còn chuyện hẹn đá hay vần thì Ma kim xin phép, nhớ buổi off 2/9 vừa rồi, chiều 30/8 còn hẹn với anh em là mang gà về thịt nhưng sáng hôm sau nó lăn ra chết! Thôi ko hẹn mà gặp nó mới quí. Mong gặp tất cả mọi người vào một ngày gần nhất và ở địa điểm thích hợp nhất chao
Lão Rùa: Chú hơi bị chủ quan rồi đấy Twisted Evil

chém mạnh quá hả, nếu nói trưóc con gà nó bị sao thì ai dám nói hả ông, hihihi, cứ nuôi đi tết gặp nhau xem thế nào chao
Bily
Cuồng kê

Nhập môn: 13 Apr 2009
Trận: 2719

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 10:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
to Hải: Ở đó hôm nào treo biển thì không đá, trước bầu cử hôm đó anh không vào chứ vào thì cũng dính , dc cái là nhắc nhở nhưng không bắt mà cũng thấy ghê bỏ mẹ, chạng 2,6 anh không có nhưng bạn anh có nếu đá thì cốp tiền vào rồi đá tay bo cũng dc em ah, gà thì đang ở trên nhà anh chao

Chuẩn bị tát ao chưa anh Very Happy . Hôm nào em lên chơi ;)
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 306, 307, 308 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 307 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn