Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 308, 309, 310 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Wed Oct 12, 2011 9:49 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tai_suat_bg đã viết :
Bác cứ yên tâm đi. nhớ là khi vào đó thì đi người ko. Đừng đi xe máy. oto. nếu có chuyền biến là nhanh chân mà chạy Very Happy chao

cứ bắt gà ra,cốp tiền bao vào là đá.mang ra công viên đá. thì làm j mà phải chạy cho khổ ra. cái kiểu vừa ....vừa run nó không thoải mái ông ạ!!!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Wed Oct 12, 2011 9:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chucbacninh đã viết :
Em ở BẮC NINH xin anh 1 ghế dc ko?
Thông tin của em như sau:
Họ và Tên : nguyễn công chức
Năm Sinh: 08-02-1986
Quê Quán :quế võ-Bắc Ninh
Rất vui dc làm quen với các ace bắc ninh + bắc giang ...
tiện đây .. mình càn 1 kon gà ô chân xanh.. trạng 2,6 - 2,8 bạn nào có mà mún chuyên nhượng thì mt cho mỉnh ^^

Chào mừng CHức đã vào giao lưu với a e!!!!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4818

TrậnGửi: Wed Oct 12, 2011 10:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Zone+ là gói cước trả trước gọi nội mạng và ngoại mang trong vùng (Tỉnh) đăng kí với gía cước 690đ/phút và cộng 25K/tháng (25K chỉ dùng nội mạng; các chích sách khác giống gói MobiQ. Trước gía cước gọi QTế có 790đ/phút bán chạy vãi giờ tiếp thị mỏi miệng dân mới mua
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 12, 2011 10:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :
chucbacninh đã viết :
Em ở BẮC NINH xin anh 1 ghế dc ko?
Thông tin của em như sau:
Họ và Tên : nguyễn công chức
Năm Sinh: 08-02-1986
Quê Quán :quế võ-Bắc Ninh
Rất vui dc làm quen với các ace bắc ninh + bắc giang ...
tiện đây .. mình càn 1 kon gà ô chân xanh.. trạng 2,6 - 2,8 bạn nào có mà mún chuyên nhượng thì mt cho mỉnh ^^

Chào mừng CHức đã vào giao lưu với a e!!!!

Chào đồng hương.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Oct 12, 2011 10:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
xem lại xem bị đau chỗ nào , đau sát bẹn là hỏng đấy anh ạ . không nhảy được đâu (đang nói người ấy )kakakâkkâkakakakak.

Suốt ngày chỉ lìn với chả bim bim!
Nó bị ăn cựa vào quản, thấy tím và sưng lên bằng đầu ngón tay. Chẳng biết đến 11.11 đá được ko nữa. Đúng là chuối!
quyruabg
Cuồng kê

Nhập môn: 11 Jul 2010
Trận: 2703

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 8:42 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To bác Đức: 25 em thế thì làm gì mà bác trả vất vả với tụt cân laughing laughing laughing , không bảo anh em gà đòn nó vần hơi bớt cho Very Happy
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
man dai ca
Ấu kê

Nhập môn: 24 Mar 2010
Trận: 293

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 9:40 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

zone là vậy à . cứ tưởng loại bim bim mới . em vừa vần em chuối với em ô . đúng là chuối nát . bị ô đánh cho gãy tay . hôm nay con ô lại đấm vào vai cánh . mỗi trận nó đánh một kiểu buồn cười vãi
Ma kim
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2010
Trận: 559

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 9:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tai_suat_bg đã viết :
Bác cứ yên tâm đi. nhớ là khi vào đó thì đi người ko. Đừng đi xe máy. oto. nếu có chuyền biến là nhanh chân mà chạy Very Happy chao

cứ bắt gà ra,cốp tiền bao vào là đá.mang ra công viên đá. thì làm j mà phải chạy cho khổ ra. cái kiểu vừa ....vừa run nó không thoải mái ông ạ!!!

Có Mỹ đứng sau có khác, nói to ghê Very Happy
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 10:55 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
tai_suat_bg đã viết :

Có Mỹ đứng sau có khác, nói to ghê Very Happy

chuẩn đới Very Happy
to lão Mẫn:Khả năng mang em nó đi tham chiến cùng vẹo lườn dc không hả ông? Chưa nay về vần vẹo lườn , tình trạng sức khoẻ tốt nhưng không có gà chạng đành mang con tía đầu anh chân chú với con tía đấm ra phục phụ chao
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 11:41 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
zone là vậy à . cứ tưởng loại bim bim mới . em vừa vần em chuối với em ô . đúng là chuối nát . bị ô đánh cho gãy tay . hôm nay con ô lại đấm vào vai cánh . mỗi trận nó đánh một kiểu buồn cười vãi

Chuối Lào mà chịu ko bằng tía phu cuả a ah? Hay Chuối dạo này bệnh tình nặng quá đang ở gđoạn cuối rôì? Thế Chuối thịt chưa?
Để nửa tháng nữa Chuối Bụi khỏi đau chân a thử vần sâu xem thế nào? Cứ thế này làm sao họ hàng nhà chuối chả mang tiếng xấu nhỉ?
Con ô cho bắn chân rồi vác ra sới được rồi chú nhỉ?
Mịa a vừa rước thêm con mái nhạn về thả ở ngoài nó soi lồng với mái khác làm con nào cũng mặt mũi toe toét và sưng vêu hết rồi. Cứ thấy thíck là mua giờ mệt thế.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 11:48 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
To bác Đức: 25 em thế thì làm gì mà bác trả vất vả với tụt cân laughing laughing laughing , không bảo anh em gà đòn nó vần hơi bớt cho Very Happy

Ui zời không chỉ tụt cân mà lông đuôi còn rụng hết! Về nghỉ 2 hôm rồi mà vẫn đái vào chân. Đã thế trưa qua lại còn off SV rồi phục vụ e đội trưởng đội PGs tận tình nên hnay chỉ nằm 1 chỗ mà thở hắt ra. Chẳng có thì thòm thèm có thì cực nhọc cái thể xác. Kiểu này có khi phải lên chùa lánh nạn ko thì teo mịa nó mất.
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 12:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chuối cuối tháng thịt anh ạ, chưa đá được người ra đầy lông , cánh cũng ra hôm nay vần cố rồi cho nó khô lông bổ xung mới đá được . tháng nữa đá tốt
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 12:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mái nhạn à . em thích nhất là mái nhạn luộc đấy , hay bác mang lên em thịt ăn đi , hay là đắp đất vào nướng . chỗ đông tà làm gần sông chắc là nhiều đất để đắp con nhạn của bác đấy
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 12:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác cứ kể vậy ông quy ông ấy thèm đấy ,
Ma kim
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2010
Trận: 559

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 3:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :
mái nhạn à . em thích nhất là mái nhạn luộc đấy , hay bác mang lên em thịt ăn đi , hay là đắp đất vào nướng . chỗ đông tà làm gần sông chắc là nhiều đất để đắp con nhạn của bác đấy

Nhiều như đất Very Happy ông có đè luôn con chuối với con ô ra tôi cũng cung cấp đủ laughing laughing laughing
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 5:31 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ok để tôi rủ anh đức . 2 em chuối mà bọc đất chắc là ối ông say ấy ông đông tà gian ác nhỉ
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 5:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh đức thế nào có ok không,
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 7:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

man dai ca đã viết :

không ra gì thì thịt đi đỡ tốn thóc ông Mẫn ah, tôi mà đã chán em nào là phải giải quyết ngay cho khuất mắt Very Happy
lvcuong9
Chiến kê

Nhập môn: 18 Nov 2008
Trận: 1362

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 8:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
man dai ca đã viết :

không ra gì thì thịt đi đỡ tốn thóc ông Mẫn ah, tôi mà đã chán em nào là phải giải quyết ngay cho khuất mắt Very Happy

khôn thế nhà nhiều gà xui dại laughing laughing laughing laughing

sdt: 0979.220.955
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 9:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

các bác nhà ta dạo này có ve ít dc ăn thịt gà hay sao ấy nhỉ? chỉ tội bác Đức thôi cứ bị anh em chĩa súng vào mà lên đan... Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
tiavuong_2008
Hung kê

Nhập môn: 24 Jan 2008
Trận: 3202

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 9:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Zone+ là gói cước trả trước gọi nội mạng và ngoại mang trong vùng (Tỉnh) đăng kí với gía cước 690đ/phút và cộng 25K/tháng (25K chỉ dùng nội mạng; các chích sách khác giống gói MobiQ. Trước gía cước gọi QTế có 790đ/phút bán chạy vãi giờ tiếp thị mỏi miệng dân mới mua

dạo này anh khoẻ ko,thời gian vừa rồi bận quá thành ra ko chụp cho a em nhạn đc,
chucbacninh
Chiến kê

Nhập môn: 23 Sep 2011
Trận: 1284

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 10:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bán rượu nếp cái hoa vàng đây ^^ xào lăn ko có cái này thì ăn không ngon đâu
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 8:22 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

rượu à nếp cái hoa vàng ăn thua gì. trên nhà tôi còn có nếp đực hoa đỏ , ông quy thịt chó chưa vậy
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 5:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To Hieu: Thanks, a van khoe. Dao nay a kiem them 1 mai nhan chan trang mo trang nua nen dang dinh mai mot mang het ga ra vuon nuoi. Bon ga con cung lon roi, nhieu ga qua de o trong nha hoi qua! Mang ra do hoi vat va ti nhung thinh thoang tha ra vuon cho chung no khoe va chong lon hon. Ga mai cua a cung bdau de lua thu 2 roi nhung chua cho ap duoc vi ko cham duoc va cung nhieu ga roi.

To Man: 1 tuan nua neu chu thich a mang Chuoi bui len. Chu co con nao non to thi da bat ga thit luon. Chu dung loi e O vietyen va Chuoi Lao ra nhe! Ko can suc thi ko da duoc.

Mai Nhan thi thit chac chan la ngon roi nhung thit con cua no con ngon hon! Chu cu co cho nhe!
tiavuong_2008
Hung kê

Nhập môn: 24 Jan 2008
Trận: 3202

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 6:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
To Hieu: Thanks, a van khoe. Dao nay a kiem them 1 mai nhan chan trang mo trang nua nen dang dinh mai mot mang het ga ra vuon nuoi. Bon ga con cung lon roi, nhieu ga qua de o trong nha hoi qua! Mang ra do hoi vat va ti nhung thinh thoang tha ra vuon cho chung no khoe va chong lon hon. Ga mai cua a cung bdau de lua thu 2 roi nhung chua cho ap duoc vi ko cham duoc va cung nhieu ga roi.

To Man: 1 tuan nua neu chu thich a mang Chuoi bui len. Chu co con nao non to thi da bat ga thit luon. Chu dung loi e O vietyen va Chuoi Lao ra nhe! Ko can suc thi ko da duoc.

Mai Nhan thi thit chac chan la ngon roi nhung thit con cua no con ngon hon! Chu cu co cho nhe!

a sưu tập nhiều mái quá a à,tiếc là chỗ anh có đất mà ko nuôi đc gà nhỉ,tiếc quá,tiếc quá
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 308, 309, 310 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 309 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn