Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

DÒNG GÀ CHÂN TẰM VẢY DÉP CÁNH LỢP
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
thanhmega
Ấu kê

Nhập môn: 11 Mar 2011
Trận: 326

TrậnGửi: Sun Aug 07, 2011 10:43 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh gamongvua post vài em chiến kê của mình để anh em xem đi,đã giới thiệu rồi thì cho anh em chiêm ngưỡng tí :duel:
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
hieudk
Ấu kê

Nhập môn: 29 Jun 2011
Trận: 15

TrậnGửi: Wed Oct 19, 2011 9:49 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình đang nuôi 1 con gà trống chân tằm,thật ko may nó bị lậu đế dày quá từ khi mua về nên ko đá đc,kết mỗi cái khung nên mua, bây giờ ra con con nào cũng chân tằm.ko biết có chơi đc ko?
ko biết ưu điểm là gì nhưng mình thấy dọc nhiều mà nó thua lối là chạy xe ngay!
ôđạitướng
Chiến kê

Nhập môn: 21 Nov 2009
Trận: 1143

TrậnGửi: Sat Oct 22, 2011 8:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dòng ctvd cũng như bao dòng khác mà thôi, nếu lai tạo tạp nham thì không hay nữa. bản thân ctvd cũng có những hạn chế nhất định nhưng nếu lai tạo đúng cách thì tỷ lệ gà chơi được vẫn rất cao. chỗ tôi ở có dòng ctvd đã lai tạo nên cực xuất sắc, 10 con ra trận thì phải 8 con ăn độ đặc biệt dòng này nếu thua trường thì không bao giờ thua trước ngổ, dân gà chọi phải công nhận là nó bền.
kitvina
Ấu kê

Nhập môn: 22 May 2011
Trận: 384

TrậnGửi: Fri Nov 04, 2011 5:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

khalee đã viết :
hay quá, anh em nào có con gà dòng này post lên mình xem với, vì giờ mới nghe nói chưa gặp bao giờ

ngocluan1903
Ấu kê

Nhập môn: 28 Sep 2011
Trận: 723

TrậnGửi: Sun Nov 13, 2011 12:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

post ảnh xem với
Ân tình bạc bẽo dạy ta khôn
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
ngocluan1903
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Nov 13, 2011 12:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

đẹp wá
ngocluan1903
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Nov 13, 2011 12:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

1chân tằm là vứt àh
kz9non
Ấu kê

Nhập môn: 20 Jan 2012
Trận: 54

TrậnGửi: Sat Feb 11, 2012 6:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lần đầu tiên đc xem chân tằm, nhìn ngộ ngộ thế nào ấy
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
du_dang
Ấu kê

Nhập môn: 21 Feb 2012
Trận: 14

TrậnGửi: Sun Apr 08, 2012 9:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cac bac cu noi phet.tim dc ga quy nhu vay o dau ra.em cung da gap ga ngon sau do.nhung van thua binh thuong.chu yeu la dong giong voi don,cot cach tot de tai don thoi.vay no vay kia thi lam dc j
du_dang
Ấu kê

Nhập môn: 21 Feb 2012
Trận: 14

TrậnGửi: Sun Apr 08, 2012 9:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cac bac cu noi phet.tim dc ga quy nhu vay o dau ra.em cung da gap ga ngon sau do.nhung van thua binh thuong.chu yeu la dong giong voi don,cot cach tot de tai don thoi.vay no vay kia thi lam dc j
xixo
Thần kê

Nhập môn: 22 Feb 2012
Trận: 7517

TrậnGửi: Wed May 30, 2012 2:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thấy hình mở mang tầm mắt quá chao
Anh_ut
Ấu kê

Nhập môn: 06 Dec 2012
Trận: 184

TrậnGửi: Thu Dec 06, 2012 10:36 pm    Tiêu đề: NHA TRANG Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em có 1e gà CTVD chưa có đối thủ , trong vòng 2 hồ là phải hạ đối thủ. đã ăn 2 cái rồi đỗ long gần xong rồi , hiện tại 3kg6 chưa phá mỡ ! là gà kết , nhưng giờ đang kẹt tiền , nên giờ đang cần bán với giá 20tr . e dám đảm bảo khi nó ra độ là phải ăn , ăn là phải ăn đủ . nếu ko e chả tiền lai. Lời hứa có danh dự ! ae nao có hứng với loại gà này , thì Lh 0905129019 gặp út ! e ở NHA TRANG
Mình ko biết bóc hình lên cho ae coi con gà của mình đc , nếu như ae nao thích thì alo cho minh . Minh sẽ cho coi tại chỗ
AN_yenbai
Ấu kê

Nhập môn: 06 Jan 2012
Trận: 51

TrậnGửi: Sat Dec 08, 2012 1:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

o ngoai bac ctvd thay nhieu nhung khong thay con nao hayco nhung con ra da chi duoc 1do an may thoi la lai thua khong co dang cap.hay la ko phai ctvd goc cua dong ga nay len ko thay dc diem hay co no.a maocong vua.co giong ga goc xin nao ko.cho e giao luu thu 11 em xem the nao nha
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
cascada41
Ấu kê

Nhập môn: 16 Mar 2012
Trận: 271

TrậnGửi: Thu Jan 03, 2013 11:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Very Happy Very Happy dong chan tam vay dep chi ngay truoc con co ti tieng tam thoi ban. ra con cung bt chan danh thi duoc nhung loi danh thi ko duoc hay cho lam .....chan danh cung ko toc do nen bg cung it nguoi choi dong chan tam vay dep . day la theo y kien cua rieng em. con bac nao muon thu dong chan tam vay dep canh lop hinh nhu tren dien dan minh co bac thanhcoloa la con dong do 100% luon nhe
Very Happy Very Happy chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
LoGa_TVK
Hung kê

Nhập môn: 28 Nov 2012
Trận: 3564

TrậnGửi: Fri Jan 04, 2013 9:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cascada41 đã viết :
Very Happy Very Happy dong chan tam vay dep chi ngay truoc con co ti tieng tam thoi ban. ra con cung bt chan danh thi duoc nhung loi danh thi ko duoc hay cho lam .....chan danh cung ko toc do nen bg cung it nguoi choi dong chan tam vay dep . day la theo y kien cua rieng em. con bac nao muon thu dong chan tam vay dep canh lop hinh nhu tren dien dan minh co bac thanhcoloa la con dong do 100% luon nhe
Very Happy Very Happy chao

>>>
Thanhcoloa thật đúng là có dòng [CHÂN TẦM VÃY DÉP + CÁNH LỢP NỮA]. TVK đã từng kiểm chứng vào dịp hè rồi. Đòn lối y như t Very Happy hanhcoloa yêu chuộng... Chun lườn sỏ vĩa, thông 2vĩa và 2ngang.. Very Happy .
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
Nam Nguyen
Chiến kê

Nhập môn: 26 Apr 2010
Trận: 1725

TrậnGửi: Mon Jan 07, 2013 2:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quangnguyennt đã viết :
em cũng có 1 con CT nhung vảy ko dép tiéc là trạng to wá 4kg (gà tử ) người ta đá nó nó chịu , còn nó đá người ta thì gà đối thủ cứ đứng rung mình hoai

Con ct 4kg của bạn còn ko gởi mật thư dùm mình nha , đang quan tâm

yahoo: tn_nguyen09
thuybinh
Ấu kê

Nhập môn: 08 Aug 2011
Trận: 251

TrậnGửi: Sun Apr 20, 2014 4:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gamongvua đã viết :
nếu
xét đặc điểm riêng và nguyên thuỷ thì gà chân tằm vảy dép cánh lợp 02
ngón ngoài tằm. còn ngón khác bình thường. còn nếu 02 ngón ngoài ko tằm
mà lại tằm ngón khác; trong tôi kêu bằng tằam bậy- tức là ko đúng nguyên
bản, loại này tôi chịu thua ko biết thế nào.
the mot chan thj co goj la chan tam ko? m co mot e haj ngon ngoaj deu nhu the chj co djeu ko thay vay dep. e no con nho ma danh ca bay to hon chay toan loan. ko bjt sau nay co nen com chao j ko!
hùng 2007
Ấu kê

Nhập môn: 04 Jul 2007
Trận: 186

TrậnGửi: Mon Jun 16, 2014 2:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

minh cung tung choi dong gà này mình cũng biết điểm mạnh của nó là đá tốt đô nhanh, đá tai mũi họng, điểm yếu là chịu tang bụng rất dỡ
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2
Trang 2 trong tổng số 2 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn