Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 320, 321, 322 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
gacuatui
Cuồng kê

Nhập môn: 31 Mar 2009
Trận: 2781

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 12:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
dame đã viết :
man dai ca đã viết :
chiều mai ông đông đi làm về qua nhà tôi hút thuốc lào nhé . mới có thuốc mới ngon lắm

vãi chưởng thật . em cũng kết cái món này mà chẳng ma nào mời , kekeke mà lại rảnh thời gian nữa chứ chao

Nhận lời bạn Mẫn, thuốc lào ở đâu mà khen ghê thế? hay loại nhập khẩu từ Anh quốc về thì bỏ mẹ Very Happy
dame:Thời gian này bận nên tối đến mấy anh em ít gặp nhau, dạo trước tối nào chẳng hóng hớt hút thuốc lào ngoài vỉa hè. Hôm nào đi đc tôi alo nhé, đến hút thi với thằng chú Hoàng xem thế nào Very Happy chao
SĐT của mình 0978552502

làm điếu thuốc lào nâng cao sĩ diện laughing laughing laughing laughing laughing laughing
"Tôi không phải số 1 nhưng tôi là Duy Nhất , Tôi ko phải thiên tài nhưng tôi luôn Nỗ Lực "
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Ma kim
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2010
Trận: 559

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 12:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thế chú thì khoái món gì? thuốc lào ko hút thì chắc là giống lão Quy rùa rồi, nghiện mỗi gái laughing laughing laughing
dame
Ấu kê

Nhập môn: 15 Aug 2009
Trận: 333

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 12:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
dame đã viết :
man dai ca đã viết :
chiều mai ông đông đi làm về qua nhà tôi hút thuốc lào nhé . mới có thuốc mới ngon lắm

vãi chưởng thật . em cũng kết cái món này mà chẳng ma nào mời , kekeke mà lại rảnh thời gian nữa chứ chao

Nhận lời bạn Mẫn, thuốc lào ở đâu mà khen ghê thế? hay loại nhập khẩu từ Anh quốc về thì bỏ mẹ Very Happy
dame:Thời gian này bận nên tối đến mấy anh em ít gặp nhau, dạo trước tối nào chẳng hóng hớt hút thuốc lào ngoài vỉa hè. Hôm nào đi đc tôi alo nhé, đến hút thi với thằng chú Hoàng xem thế nào Very Happy chao
SĐT của mình 0978552502

cứ vậy nha mùa đông đến nơi rồi ngồi vỉa hè thì fải có thuốc lào mới ấm được chứ .
dame
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 12:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacuatui đã viết :
Ma kim đã viết :
dame đã viết :
man dai ca đã viết :

SĐT của mình 0978552502

làm điếu thuốc lào nâng cao sĩ diện laughing laughing laughing laughing laughing laughing

chú llộc chỉ thmf vợ thui kekekeke
quyruabg
Cuồng kê

Nhập môn: 11 Jul 2010
Trận: 2703

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 2:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
Thế chú thì khoái món gì? thuốc lào ko hút thì chắc là giống lão Quy rùa rồi, nghiện mỗi gái laughing laughing laughing

Dm , có gái mà chén suốt thì còn gì bằng laughing
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 5:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ôi met qua đi thôi. tang này vất vả đủ đường các bác ah. gà qué của các bác dão này tn rùi. diễn đàn của mình ọ này lại hơi trầm nhỉ, trắc gần tết nên anh em lo kiếm 1 cái tết tươm tất đây hjhjhjhjhjhj
chúc anh em luôn khoẻ để diễn đàn lio6n sôi nổi. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4818

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 6:26 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Con nay:

lieu den 30.4 off duoc ko nhi?
Khuyen mai anh SonDong:

Va anh mai nhanh nha a, Chu nao co con trai thi dang ki som nhe! hehe

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 10:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ngửi thấy mũi thuốc lào ở đâu ấy nhỉ?
Dạo nay a e khỏe k ạ. Quý này e bận quá. và bị cắt mạng.nên k thường xuyên lên thăm a e đc.
To a ĐỨc: e đăng ký a nhé!!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
dame
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 11:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :
Dạo nay a e khỏe k ạ. Quý này e bận quá. và bị cắt mạng.nên k thường xuyên lên thăm a e đc.
To a ĐỨc: e đăng ký a nhé!!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

chí hoàng bình tĩnh. em nó còn bé lám . kekekêkke em bé nhà anh dức ha , bé ngoan koa anh em. nhìn yêu quá chúc bé hay ăn chóng nhớn chao
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Nov 23, 2011 7:13 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dame: Thanks chu. Chau no ngoan lam. Me dong BG do chu. Nhung ma con gai lai co khuon mat giong a. Hix, a dang lo con gai a xau giai nhu bo va thong minh nhu me.
Ovau: Chau no moi dc co 7 thang thoi ma. Chu cu cuoi tam e ngan hang nao do di! Bgio gai ngan hang van rat hot ma. Khi nao chau no lon a ga cho chu lam vo le nhe!
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Nov 23, 2011 7:16 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :

Hnào a chả thấy chú ngồi bắn thuốc lào, chém gió ở cổng Rạp mà kêu bận? Dạo này a chuyển chỗ rồi nên a ko thể ngày nào cũng đc ngắm chú rồi liên tưởng đến hình ảnh Lão hạc đc rồi

Được sửa bởi Ducnt ngày Wed Nov 23, 2011 8:36 pm; sửa lần 2.
Ma kim
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Nov 23, 2011 11:27 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lão rùa đâu rồi, mang ngay con tía thái lan đến nói chuyện với bác Đức đi kìa, tình hình mất cân bằng giới tính này mà lão ko nhanh thì sau có bán cả cái trang trại chưa chắc đã hỏi đc vợ cho thằng rùa tai đỏ nhà lão đâu laughing laughing laughing
A Đức: em thấy thằng rùa tai đỏ đc đấy, béo khỏe hơn bố nhưng chắc sau ko máu gái như bố nó đâu laughing laughing laughing
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Wed Nov 23, 2011 3:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :
Lão rùa đâu rồi, mang ngay con tía thái lan đến nói chuyện với bác Đức đi kìa, tình hình mất cân bằng giới tính này mà lão ko nhanh thì sau có bán cả cái trang trại chưa chắc đã hỏi đc vợ cho thằng rùa tai đỏ nhà lão đâu laughing laughing laughing
A Đức: em thấy thằng rùa tai đỏ đc đấy, béo khỏe hơn bố nhưng chắc sau ko máu gái như bố nó đâu laughing laughing laughing

thằng đấy sau mới khủng khiếp đấy anh ah.
to bác Đức: em 82 ở cơ quan rùi ko ở trên đó nửa.
man dai ca
Ấu kê

Nhập môn: 24 Mar 2010
Trận: 293

TrậnGửi: Wed Nov 23, 2011 5:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chú cường dạo này dính độc hoa tình hay sao mà lâu rồi không thấy lên chém vậy.mẹ sắp tết kiếm tiền tiêu tết mệt quá .
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Nov 23, 2011 5:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ông quy rùa mê gái thế cơ à .thảo nào mái quanh nhà ông chạy đâu hết
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 5:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Oi zoi the ma chu Quy con doi bat mai nha minh ve moi ghe chu. Ve voi chu dc vai ngay long la toi boi roi rung het mat thoi!
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 6:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ma kim đã viết :

Hix, chot dai bao ga cho chu Hoang mat roi
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 7:06 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mai nhan gui Tieu don cao HN:

Ma kim
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 8:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Không biết chân tay thế nào, nhìn trong ảnh này giống gà công nghiệp quá anh ạ, hix.
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 9:36 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà này có tam tài phů địa,
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 10:23 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao chao off nhậu đi anh em drink drink drink drink
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 10:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

đi!
Hôm nào thê'?
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 11:06 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
đi!
Hôm nào thê'?

cuối tuần này đi anh, điểm danh cái nào anh em
ah mà anh Đức vẫn chạy chương trình ah, sang nhiều sương mù mà vẫn nhìn thấy mấy em PG ở cổng trường ngon quá anh ah laughing laughing laughing laughing
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 3:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

2 ng + 1 gà 2.65 2 ky vâ`n: 1: 7p, 2: 2hô`
man dai ca
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Nov 24, 2011 5:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhậu ở đâu mà không gọi thế ông bạn quy.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 320, 321, 322 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 321 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn