Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Tổng kết giải Champibeer lần IX
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
koaitayba
HKM

Nhập môn: 12 May 2010
Trận: 1601

TrậnGửi: Wed Nov 30, 2011 5:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

teoga đã viết :

vậy anh X có nhớ em là ai không ta.....

nhớ chứ sao ko e trai. câu bé B. laughing laughing laughing laughing
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Wed Nov 30, 2011 5:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

L2T đã viết :

Vì đá giải Bia nên L2T tự tin vậy đó anh X, anh em nào có ra ngoài đá với L2T đều biết là L2T chưa bao giờ thả một độ gà sổ độ nhiều hơn 2 triệu đó anh.

Very Happy Very Happy Very Happy nếu có dịp a T chỉ X lên cựa thả gà và nài gà nhe. ít ai dể ý thấy cái chiêu xoay người che gà của a. nhưng X thấy và biết..... kakakkaka cao thủ là đây. drink drink
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Wed Nov 30, 2011 5:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phale2 đã viết :

hihi,1 an 1 hòa chứ a,e mặc áo xanh lá cây đeo cái cặp,rất vui được giao lưu với a! drink drink drink

Very Happy Very Happy Very Happy ừ ha. vậy mà a ko nhớ nữa. rất vui khi đc giao lưu với e cũng như nhóm LHM. drink drink drink
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Wed Nov 30, 2011 5:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ryan_thai92 đã viết :
koaitayba đã viết :
giải này thì mình thật ngưỡng mộ tài thả gà của a L2T và gà của a TanHiep cũng như của nhóm LHM và các ae khác. quả thật là rất vui khi đc giao lưu và học hỏi ở các ae. drink chao chao

HIhi thank anh X đã có lời khen LHM gà dỡ quá trời hixhix gà em 1 hit lên bảng vàng hihi đễ em post hình giải có em đi có anh Khoa lun là người mặt áo đen xí trai sau lưng em hihi

kakkak lại nữa rồi đây. dám đem gà 5 cục ra đá với a mà kêu dỡ quá trời hả e trai. laughing laughing laughing laughing
cdp
Cuồng kê

Nhập môn: 30 Nov 2007
Trận: 2119

TrậnGửi: Wed Nov 30, 2011 6:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
phale2 đã viết :
giải kì này ko chụp hình từng cặp gà đá làm e không có tấm nào hihi! chụp lúc khai mạc và bế mạc ko à! khai mạc thì chưa zô bế mạc thì đã về!hic hic..

sorry ! lần này nhiều gà quá nên chỉ lo đá, quay phim mà quên mất khâu chụp hình ,rút kinh nghiệm lần sau sẽ tổ chức chỉ 10 cặp đổ xuống , và làm bài bản như mọi khi, cám ơn đóng góp của em ,thanks.
PS : anh đang giữ lọ Bresco (phần thưởng gà thắng ) của em ,có cách nào chuyển cho em đc thì báo anh drink

Hi Long, chúc mừng giải thành công tốt đẹp.
gà mình cũng thắng giải mà sao ko thấy thưởng thuốc tẩm bổ cho em nó gì ráo Razz
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM MSN Messenger
phale2
Ấu kê

Nhập môn: 27 Sep 2010
Trận: 159

TrậnGửi: Wed Nov 30, 2011 8:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

koaitayba đã viết :
L2T đã viết :

Vì đá giải Bia nên L2T tự tin vậy đó anh X, anh em nào có ra ngoài đá với L2T đều biết là L2T chưa bao giờ thả một độ gà sổ độ nhiều hơn 2 triệu đó anh.

Very Happy Very Happy Very Happy nếu có dịp a T chỉ X lên cựa thả gà và nài gà nhe. ít ai dể ý thấy cái chiêu xoay người che gà của a. nhưng X thấy và biết..... kakakkaka cao thủ là đây. drink drink

e thì ấn tượng chiêu a canh gà đối thủ chạy lại vừa tầm và thả(thả sau)2 lần 4 cây zô ngực!! đề nghị BTC trao phần thưởng nguội cho a L2T!hihi
emvondatinh2001@yahoo.com
http://www.youtube.com/my_videos?feature=mhe
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
tranminhtam
Ấu kê

Nhập môn: 26 Dec 2008
Trận: 690

TrậnGửi: Thu Dec 01, 2011 4:52 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhiều tập coi đã thiệt , anh nào cũng chup hình đẹp mặt mày tươi vui , và thợ chup thợ quay cũng pro luôn
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
ryan_thai92
Chiến kê

Nhập môn: 11 Sep 2010
Trận: 1242

TrậnGửi: Thu Dec 01, 2011 5:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

koaitayba đã viết :
ryan_thai92 đã viết :
koaitayba đã viết :
giải này thì mình thật ngưỡng mộ tài thả gà của a L2T và gà của a TanHiep cũng như của nhóm LHM và các ae khác. quả thật là rất vui khi đc giao lưu và học hỏi ở các ae. drink chao chao

HIhi thank anh X đã có lời khen LHM gà dỡ quá trời hixhix gà em 1 hit lên bảng vàng hihi đễ em post hình giải có em đi có anh Khoa lun là người mặt áo đen xí trai sau lưng em hihi

kakkak lại nữa rồi đây. dám đem gà 5 cục ra đá với a mà kêu dỡ quá trời hả e trai. laughing laughing laughing laughing

5 cục nào vậy ?? Twisted Evil
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Thu Dec 01, 2011 6:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacaolanh đã viết :
Giải lần này chất lượng dc nâng lên đáng kể so với mấy giải trước.Có thể là do gần tết ae đem chiến kê ra...dợt trước...cho đỡ tốn lúa hoặc cũng có thể là 1 số ae muốn tìm cho mình chỗ đứng trong...lò thiên lôi?Dù thế nào đi nữa mình vẫn cảm ơn BTC giải đã tạo sân chơi cho ae có dịp giao lưu,học hỏi cũng như cho những chiến kê có dịp tranh hùng nảy lửa đáng mặt anh hào.Chúc mừng giải thành công tốt đẹp (lần sau ráng tham gia mới dc hihi) chao

Vẩn thích tính cách của bạn viết , kỳ sau nhớ tham gia nhé laughing laughing drink chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
galunggu
Ấu kê

Nhập môn: 28 Dec 2009
Trận: 498

TrậnGửi: Thu Dec 01, 2011 9:07 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thoaiquan đã viết :
Em trai nài gà cho anh Tân hiệp " giúp em gà Bông chết nhanh 1 chút cho nó đỡ đau " hay quá drink drink drink

Các con gà đá giải kỳ này đa số đều rất hay. Chất lượng giải ngày càng cao. Cảm ơn BTC rất nhiều.

ko nhờ e trai đó kiên trì thì bắt ra thua luôn rồi chứ đâu có huề dc, ko thấy thằng e toàn nhìn con gà bên kia ko, con của mình thì chết chắc rồi làm bộ cứu câu giờ thôi.
motdoidamme
Cuồng kê

Nhập môn: 10 Aug 2009
Trận: 2108

TrậnGửi: Thu Dec 01, 2011 11:17 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cdp đã viết :

Hi Long, chúc mừng giải thành công tốt đẹp.
gà mình cũng thắng giải mà sao ko thấy thưởng thuốc tẩm bổ cho em nó gì ráo Razz

tưởng không nhớ chứ Very Happy , đang giữ của CDP và phale 2 đây, bữa nào rảnh ghé cty uống cafe Long đưa luôn cho drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
ghostghost1
Ấu kê

Nhập môn: 04 Sep 2010
Trận: 21

TrậnGửi: Sun Dec 04, 2011 11:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

giải hấp dẫn quá không biết chừng nào mới được tham gia
phongtraon
Ấu kê

Nhập môn: 22 Aug 2008
Trận: 845

TrậnGửi: Sun Dec 04, 2011 11:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NĂM NAY CÓ TỔ CHỨC GÌ VUI ĐỂ MỪNG SINH NHỰT GIẢI BEER KO ANH LONG drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ga chuoi xanh
Ấu kê

Nhập môn: 12 Mar 2009
Trận: 676

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 2:01 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chúc mừng giải beer lần nầy có nhiếu anh em huởng ứng với tin thần thể thảo hơn và nhiệt tình trao đổi chân tình với nhau hơn. để có thể xoá bỏ hai chữ ĐÁ ĐỘ mà dân gian cho là trò chơi cờ bạc và ăn thua huyết tử bằng tiền bạc hay qui tin của chính mình. xin chúc BTC có những ngày hội cùng với anh em vui hơn và đầy nhiệt tình của anh em trong môn chơi giải trí dân gian thời nay./.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
doilathehehehe
Ấu kê

Nhập môn: 03 Oct 2008
Trận: 425

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 12:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chúc mừng giải thành công tốt đẹp chao
motdoidamme
Cuồng kê

Nhập môn: 10 Aug 2009
Trận: 2108

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 12:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phongtraon đã viết :

SN giải beer phải có anh tham gia mới ý nghĩa Very Happy , em sẽ cố gắng liên lạc những anh em tham lần đâu tiên ,họp mặt 1 bữa drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
phongtraon
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 3:26 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
phongtraon đã viết :

SN giải beer phải có anh tham gia mới ý nghĩa Very Happy , em sẽ cố gắng liên lạc những anh em tham lần đâu tiên ,họp mặt 1 bữa drink

Nếu năm nay Phong có Về thì cùng với Long và những ae đã tham dự Giải Beer lần đầu tiên và mời thêm 1 số ae quen biết tổ chức mừng SN .Còn nếu Phong ko về kịp ,mà ae bên đó tổ chức SN ,thì Phong xin tặng 2 thùng Ken coi như chịu phạt vì sự vắng mặt . Very Happy drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
AUS
Ấu kê

Nhập môn: 21 Mar 2009
Trận: 537

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 10:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

motdoidamme đã viết :
phongtraon đã viết :

hình như có AUS thì phải. nếu k offline dc, thì chơi online nhá mấy anh. Cheer drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
phongtraon
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 5:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

AUS đã viết :
motdoidamme đã viết :
phongtraon đã viết :

hình như có AUS thì phải. nếu k offline dc, thì chơi online nhá mấy anh. Cheer drink

Lẻ vĩ nhiên là phải có Tài "AUS"và anh BaTheo nửa ,làm sao Phong quên dc 2 anh có nụ cười ấn tượng nhất , của những người chiến thắng .
Để mình tìm cách email những clip của Giải Beer lần thứ I cho Long ,để Long post lên cho ae xem lại và để nhớ lại những ngày đầu mở Giải chỉ có 7,8 người thôi ,còn bây giờ thì giải lên tới 50 người rồi . Bấy nhiêu cũng thấy rõ Giải rất thành công .
Long pm cho Phong email của Long nhe .Hôm nào rảnh rán mò tìm cách post hình và clip lên dd ,hiện giờ thì bỏ tay . Clip và hình Phong vẫn còn lưu lại trong máy của Phong ,nhưng chưa biết cách Post lên ,ae thông cảm .
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn