Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 324, 325, 326 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4818

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 11:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chú Minh định off ah? bao giờ off thế cho a theo với!
To Quy: hôm trước có trách chú việc off đâu? hôm đó chỉ có 2 ae mình thôi nhỉ? lỗi cũng do anh vì anh nhắn tin nhưng vì mạng nhà anh có vấn đề nên tin nhắn gửi đến chú ko đọc được.
Anh tìm được chổ nuôi gà rồi. Hix hơi vất vả tí, lúc nào cho gà ăn phải bắc thang trèo lên vì nuôi ở trên chỗ trống nóng(xung quanh nhà cao nên ko bị nóng). nuôi chỗ này có khi an toàn ko dễ bị lây bệnh. Mấy hôm nữa về nhà tóm gà lên nuôi.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 12:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To MInh: nuôi tốt vào lần này off có gà để nhắm rượu.a thấy con này thơm thịt đấy
To a Quy: Con Mây cụt thế nào rồi a? Post ảnh lên e xem nào.hihi
To Dư: Chú Dư dạo này bị ảnh rồi.chụp ảnh gà là phải chụp cả đôi.kaka
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
quyruabg
Cuồng kê

Nhập môn: 11 Jul 2010
Trận: 2703

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 3:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :
To MInh: nuôi tốt vào lần này off có gà để nhắm rượu.a thấy con này thơm thịt đấy

anh cho thằng em con nhà cậu cho nó chơi nghịch rồi em ah
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 3:13 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Con xám tía chân trắng có vẻ không hợp cách chú Quy nhỉ?Có người đang thách đấu kìa!
A còn con chân vàng nữa, a mang lên BG rồi hôm nào chúng nó gáy căng cho 2 anh em nhà nó so găng nhé!

gà mấy chú nó em cứ khoán hồ Razz Razz
Con gà xám chân trắng thì không hợp cách đó là theo sách, còn em cứ phải xem cái chân nó đánh đấm thế nào mới chuẩn nhật anh ah,màu xám thì lại hợp mạng với em đó (em thấy cũng có cái đúng vì gà tía trong tay em hay đến cỡ nào cũng hay không có duyên với em lắm).
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 5:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="tiamat_chantrang"][/left] Hi all: Nhà em có con gà phò này trạng 24 ( còn lên) lùn như vịt khung thì gió thổi cũng bay Embarassed bác nào có gà bằng trạng( bé hơn càng tốt Very Happy ) thì đến kỳ off này AE ta làm trận nhé
drink drink drink

anh ơi hợp vở với em này ko? 2,4 kg ko hơn.

drink drink drink drink drink drink drink
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 5:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :

cũng ko ám lám anh ah. thấy 2 con sưng đôi vừa lứa nên post lên anh em nhận sét thui. có bị ám ảnh bởi cặp đôi hoàn hảo thì đúng hơn hjhjhjhj lol lol lol lol lol lol lol lol
ongcaokuong
Chiến kê

Nhập môn: 03 Feb 2011
Trận: 1519

TrậnGửi: Mon Dec 05, 2011 9:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình cũng có mấy thằng thiếu nhi bằng trạng.Gà a Hải tặng hả bạn,mình định mang gà trống lên đúc với con mái bịp nhà anh Hải.

Độc kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 5:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hom qua chu Du alo off tra da nhung nha co viec minh lai ve BN. The la lai lo 1 lan off nua roi. Tiec that
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 9:07 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

clip gà tía mơ nhảy lần 2 c1 bác xem và cho ý kiến:
hồ1:
http://youtu.be/a-i39JKWzGU
hồ 2:
http://youtu.be/dweJo0Fg4ec
tía 3,1kg ô nó bảo 3,2kg nên ko cân.
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 9:24 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ganoihiephoa đã viết :
hồ1:
hồ 2:

xem clip của chú ảo tungchảo em ah, hihihi
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 10:52 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
ganoihiephoa đã viết :
hồ1:
hồ 2:

xem clip của chú ảo tungchảo em ah, hihihi

bác xem tạm đi khi nào em nuôi dc 1 con gà chiến em sẽ bán đi mua máy dt hoặc máy quay NGON để quay cho mọi ng xem, jo em dùng quả tàu khựa quay tạm lol lol lol lol lol lol lol lol lol
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 11:13 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác thấy tia chơi dc ko?
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 2:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

có xem dc hết đâu vì ảo quá anh không chơi dc, hihhi, laughing laughing laughing
Ma kim
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2010
Trận: 559

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 3:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dư: Thịt hết đi cho ngọt nước, tập trung vần hơi cho bản thân mình đi rồi mà chiến Very Happy
Minh: gà nhiều vảy quấn anh ko thích, nhưng tía chân vàng thì rất thích; nếu bận chăm con ko nuôi đc thì đưa a nuôi hộ Razz
Lão rùa: hình ảnh trung thực, âm thanh sống động thế mà còn kêu ảo cái L gì, hay bây giờ cũng đua đòi đập đá với bọn trẻ con nên nhìn cái gì cũng ảo laughing laughing laughing
Bily:tối nào anh em trên này đi uống nc thằng H nó cũng uống thêm 1 cốc thay phần chú đấy Very Happy
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Dec 06, 2011 3:29 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="Ma kim"]Dư: Thịt hết đi cho ngọt nước, tập trung vần hơi cho bản thân mình đi rồi mà chiến Very Happy

anh yên tâm, hơi thì em cũng đi dc vài tiêng còn đòn thì chắc củng ko dưới 2 hồ hjhjhjhjhj
drink drink drink drink drink
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Wed Dec 07, 2011 8:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="ganoihiephoa"]
Ma kim đã viết :
Dư: Thịt hết đi cho ngọt nước, tập trung vần hơi cho bản thân mình đi rồi mà chiến Very Happy

anh yên tâm, hơi thì em cũng đi dc vài tiêng còn đòn thì chắc củng ko dưới 2 hồ hjhjhjhjhj

Vừa phải thôi không lại như anh chú mày nhé!
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 07, 2011 9:41 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="Ducnt"]
ganoihiephoa đã viết :
Ma kim đã viết :

Vừa phải thôi không lại như anh chú mày nhé!

bác yên tâm em ko phải chuyên đùa, chỉ sợ 1 hồ đòn đối phương đã chạy kêu thui. Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy laughing laughing laughing laughing laughing praying praying praying
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Thu Dec 08, 2011 10:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chú tự tinh nhỉ? Một đêm nổi 5 cái ko? Sợ được 4.5 cái rồi mặt trắng bệch ra ruồi đậu mép không đuổi nổi. Dân thể thao khỏe nhưng cứ cẩn thận!
ganoihiephoa
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Dec 08, 2011 10:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Chú tự tinh nhỉ? Một đêm nổi 5 cái ko? Sợ được 4.5 cái rồi mặt trắng bệch ra ruồi đậu mép không đuổi nổi. Dân thể thao khỏe nhưng cứ cẩn thận!

Embarassed Embarassed Embarassed Very Happy hơn chú làm gì đến hả anh? Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Dec 08, 2011 1:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ganoihiephoa đã viết :
Ducnt đã viết :

Embarassed Embarassed Embarassed Very Happy hơn chú làm gì đến hả anh? Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed

kinh nhẩy, hay các em nó mới vuốt cho 2 vuốt thì đã ớ hợ rồi laughing laughing laughing
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Fri Dec 09, 2011 5:41 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đúng là ngựa non...
Chú kiềm chế lại, hãm lại ko em nào ngủ với chú xong nó lại sợ/nhớ đến già
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Fri Dec 09, 2011 5:49 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cưa Đè 2 Mang đã viết :
quyruabg đã viết :
to Nam:gà đó là gà ô có điểm tía, chân xanh đen, kiếm con gà đánh con gà đó thì cũng hơi khó đó, gà mình phải khoẻ và cực mau hay ôm đấm thiện nghệ mới OK chao

thanks anh nhé . cũng ko biết phải hẹn con này ko ? nếu đúng thì chắc cũng nảy lửa drink drink

Vụ này thế nào chú Nam?
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Fri Dec 09, 2011 5:55 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
Ducnt đã viết :
Con xám tía chân trắng có vẻ không hợp cách chú Quy nhỉ?Có người đang thách đấu kìa!
A còn con chân vàng nữa, a mang lên BG rồi hôm nào chúng nó gáy căng cho 2 anh em nhà nó so găng nhé!

gà mấy chú nó em cứ khoán hồ Razz Razz
Con gà xám chân trắng thì không hợp cách đó là theo sách, còn em cứ phải xem cái chân nó đánh đấm thế nào mới chuẩn nhật anh ah,màu xám thì lại hợp mạng với em đó (em thấy cũng có cái đúng vì gà tía trong tay em hay đến cỡ nào cũng hay không có duyên với em lắm).

Chả hiểu sao lúc bé chân vàng xương nhưng càng ngày thì chân lại càng trắng. A có cái clip lúc nó đá phân đàn. Hôm nào gặp a đưa chú xem sau để biết đòn lối. Nó đánh phân đàn 2 lần nhưng a thấy đòn lối ko thay đổi
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Fri Dec 09, 2011 5:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ongcaokuong đã viết :
mình cũng có mấy thằng thiếu nhi bằng trạng.Gà a Hải tặng hả bạn,mình định mang gà trống lên đúc với con mái bịp nhà anh Hải.

Gà nà tết off hơi sớm nhỉ? Gà đc mấy tháng rồi chủ kê? Trạng đá bao nhiêu vậy bạn?
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Fri Dec 09, 2011 6:07 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To Mẫn: con 27 của chú mở mỏ chưa?
Con Chuối bụi hôm rồi vần 2 hồ với con ô mã mái của thằng em hơn cao, hơn xương, hơn 2 lạng thấy đòn lối đc nhưng thể lực yếu quá vì lông lá chưa khô hết, thằng HuyHQ nuôi kiểu gà thịt. Đến cuối hồ 2 chân chậm, đá ko có lực.
HuyHQ đang rủ thằng cùng cty tết dương lịch đá bắt tù binh a đang lo với thể lực vậy lại thua mất.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 324, 325, 326 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 325 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn