Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 327, 328, 329 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
quyruabg
Cuồng kê

Nhập môn: 11 Jul 2010
Trận: 2703

TrậnGửi: Fri Dec 23, 2011 5:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Con trong nhan hom TiaVuong muon gio da cho me vo roi. Con 3 mai chap nhan ban nuoi trong toilet giu dong.
Em xam tia ngu xac chan vang chu Du co nuoi den bat nhanh neu ko a ma ra khoi chan la a dun nuoc cho len dia toi nay luon nay!

thế mới biết bác Duccn nhà mình đam mê gà qué thế nào, hihih, khi nào anh muốn thanh lý em mái bạch nhạn thì báo Ku em nhé, mái đó ngắm cũng sướng chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4818

TrậnGửi: Fri Dec 23, 2011 6:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nuôi lấy trứng cho con ăn cũng đc Quy ah.
Mịa toilet người 1 tuần rửa 1 lần thì ko có mùi mà toilet cuả gà 1 ngaỳ rửa 1 lần mà vẫn nặng mùi. Hixx...
Hôm qua a mang hết gà lên, hnay a phải giải tán bớt chỉ để lại 2 con mái nhạn và con mái ô con cuả mái Nhạn đất vì thích lối đá cuả con này.
Hôm nay a thấy cả 3 con mái nhạn đều đẻ ko biết để ở quê chúng nó đẻ chỗ nào nữa. Ở quê ông già thả vào kho, đổ cho 10kg cám gà ra và cho 1 xô nước. Hic 1 tháng mới cho ăn 1 lần. Cho gà và cả chuột ăn 1 thể hehe. May mà bọn chúng vẫn còn sống.
Hôm qua mới trốn đc việc để về quê mang lên. Nhưng mang lên lại ko có chỗ nuôi lại hải mang cho bớt và thịt. Mệt thế đấy chú ah.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Sat Dec 24, 2011 8:22 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ducnt đã viết :
Nuôi lấy trứng cho con ăn cũng đc Quy ah.
Mịa toilet người 1 tuần rửa 1 lần thì ko có mùi mà toilet cuả gà 1 ngaỳ rửa 1 lần mà vẫn nặng mùi. Hixx...
Hôm qua a mang hết gà lên, hnay a phải giải tán bớt chỉ để lại 2 con mái nhạn và con mái ô con cuả mái Nhạn đất vì thích lối đá cuả con này.
Hôm nay a thấy cả 3 con mái nhạn đều đẻ ko biết để ở quê chúng nó đẻ chỗ nào nữa. Ở quê ông già thả vào kho, đổ cho 10kg cám gà ra và cho 1 xô nước. Hic 1 tháng mới cho ăn 1 lần. Cho gà và cả chuột ăn 1 thể hehe. May mà bọn chúng vẫn còn sống.
Hôm qua mới trốn đc việc để về quê mang lên. Nhưng mang lên lại ko có chỗ nuôi lại hải mang cho bớt và thịt. Mệt thế đấy chú ah.

kekekeke, mệt thật laughing
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Sat Dec 24, 2011 9:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào a e!!!mình thay lông gần xong roài. hôm nay đc nghỉ.dạo này có thêm nhiều a e quá mà k vào chào hỏi đc,mong a e thông cảm. TÌnh hình các chiến kê chuẩn bị cho đợt off tết ngon nghẻ hết chưa các bác??còn hơn 1 tháng nữa.a e tập trung vào đề tài thống nhất ngày off thôi. mình sẽ thường xuyên lên để cập nhật tin tức.
Đề nghị các bô lão trong topic lên kế hoạch nhé!!!
Chúc a e Giáng Sinh zui zẻ và ấm áp!!!!!!!!!!!! chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Sat Dec 24, 2011 1:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chu Hoang thay long xong thi den anh thay long. Hehe
Ga chien thi thanh ga phe, cat cua cho dap mai tam hoang,
Ga choai chua thanh ga chien phai cho vao noi hoa kiep som
Ga mai thi co giu va nuoi lay trung cho con an.
Hi vong 2 nam nua se thay long xong va co cho nuoi ga.
May ma con con Chuoi Bui tre gui tren Langgiang sap xong toan bo long co the da duoc 2 den 3 ho phuc vu Tet nay thoi.
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Sat Dec 24, 2011 2:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thế các bác toàn thay lông thế ah, CN tuần sau Tết Tây mang em tía Đấm ra đá, anh em biết em nó có gửi gắm thư từ gì hông?????????, Mai sẽ cho anh em xem chút hình anh em nó, chạng cân hiện tại là 3,15kg chao , trận này Quyruabg sẽ đá với mức 1 là thay lông 2 là đòi lại những gì đã mất Razz
gacuatui
Cuồng kê

Nhập môn: 31 Mar 2009
Trận: 2781

TrậnGửi: Sat Dec 24, 2011 8:39 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
thế các bác toàn thay lông thế ah, CN tuần sau Tết Tây mang em tía Đấm ra đá, anh em biết em nó có gửi gắm thư từ gì hông?????????, Mai sẽ cho anh em xem chút hình anh em nó, chạng cân hiện tại là 3,15kg chao , trận này Quyruabg sẽ đá với mức 1 là thay lông 2 là đòi lại những gì đã mất Razz

bác Quy định đá ở đâu đấy? cho e theo với. tết dương đang ko biết đi đâu chơi đây
"Tôi không phải số 1 nhưng tôi là Duy Nhất , Tôi ko phải thiên tài nhưng tôi luôn Nỗ Lực "
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Sun Dec 25, 2011 8:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacuatui đã viết :
quyruabg đã viết :

bác Quy định đá ở đâu đấy? cho e theo với. tết dương đang ko biết đi đâu chơi đây

khả năng là đá ở gần nhà anh, nếu không có chạng thì đi sới khác chao
Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Mon Dec 26, 2011 10:25 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cho xem tí hình nào chú Quy
Ma kim
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2010
Trận: 559

TrậnGửi: Mon Dec 26, 2011 10:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :

Chúc may mắn nhé bạn của tôi Very Happy chao
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Mon Dec 26, 2011 2:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To anh Đức:mai em chụp sẽ up lên anh ah, mấy bữa nay tranh thủ nắng dáo ombop mấy em gà tơ lên chưa chụp đc
to Đôngtà:Cảm ơn ông bạn, nhưng chưa biết đá ở đâu đây nè, định đánh bắt xa bờ 1 chuyến nhưng dạo này bọn CA làm dữ quá laughing , sới ở làng tạm nghỉ cũng vì lý do đó drink
tai_suat_bg
Ấu kê

Nhập môn: 12 Jan 2011
Trận: 935

TrậnGửi: Mon Dec 26, 2011 2:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
To anh Đức:mai em chụp sẽ up lên anh ah, mấy bữa nay tranh thủ nắng dáo ombop mấy em gà tơ lên chưa chụp đc
to Đôngtà:Cảm ơn ông bạn, nhưng chưa biết đá ở đâu đây nè, định đánh bắt xa bờ 1 chuyến nhưng dạo này bọn CA làm dữ quá laughing , sới ở làng tạm nghỉ cũng vì lý do đó drink

Oh có Ong anh nói cái soi gần nhà bác mới mở. mà chủ sơi là Ông Sơn Lợn ko vậy? Vì chủ nhật tuần này em định mang lên đấy chiến. pm lai giúp em nhe! chao

Manager Social Compliance

Ha Bac Export Garment Joint Stock Company
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Dec 27, 2011 7:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tai_suat_bg đã viết :
quyruabg đã viết :

Oh có Ong anh nói cái soi gần nhà bác mới mở. mà chủ sơi là Ông Sơn Lợn ko vậy? Vì chủ nhật tuần này em định mang lên đấy chiến. pm lai giúp em nhe! chao

uh, tạm nghỉ đến mùng 4 tết em ah, không có gà nhiều lắm lên nghỉ với lại để an ninh tạm ổn đã, xới chuyển ở Mỹ Độ lên mà, ông Sơn chung với ông Nhàn chao
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Tue Dec 27, 2011 12:49 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

To a Đức: nghe a nói nghĩa là thời gian tới a sẽ rảnh?vậy a lên chương trình off tết cho a e nhé!!!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
To a QUy: Đợi tin zui của a.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
tai_suat_bg
Ấu kê

Nhập môn: 12 Jan 2011
Trận: 935

TrậnGửi: Tue Dec 27, 2011 2:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
tai_suat_bg đã viết :
quyruabg đã viết :

uh, tạm nghỉ đến mùng 4 tết em ah, không có gà nhiều lắm lên nghỉ với lại để an ninh tạm ổn đã, xới chuyển ở Mỹ Độ lên mà, ông Sơn chung với ông Nhàn chao

Vang cam on Bac. Mung 4 tet em mang em chan vang len. Linh ke cua em len day. neu bac ranh ra cho vui nhe! chao

Manager Social Compliance

Ha Bac Export Garment Joint Stock Company
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Dec 27, 2011 3:30 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hình ảnh tía đấm mới nhất gửi anh em coi nhé, chạng hiện tại 3,15kg gà 14-15 tháng:

Ducnt
Độc kê

TrậnGửi: Tue Dec 27, 2011 9:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :
To a Đức: nghe a nói nghĩa là thời gian tới a sẽ rảnh?vậy a lên chương trình off tết cho a e nhé!!!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
To a QUy: Đợi tin zui của a.

Rảnh thì có rảnh nhưng chú biết đấy tết anh không ở BG chỉ lên giao lưu được thôi.
gacuatui
Cuồng kê

Nhập môn: 31 Mar 2009
Trận: 2781

TrậnGửi: Tue Dec 27, 2011 9:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phải nói tía đấm sang lông này đẹp kinh lên đc ý? hay a Quy mang xuống sơi Dương Huy chỗ e đá đi? kết thật đấy
"Tôi không phải số 1 nhưng tôi là Duy Nhất , Tôi ko phải thiên tài nhưng tôi luôn Nỗ Lực "
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Dec 28, 2011 7:52 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacuatui đã viết :
phải nói tía đấm sang lông này đẹp kinh lên đc ý? hay a Quy mang xuống sơi Dương Huy chỗ e đá đi? kết thật đấy

không ghép dc thì em nó sẽ có mặt ở Dương Huy em ah, lên Tân Yên đá nhiều dân chơi hơn, gà này anh đá cũng kết kết mà chao
ganoihiephoa
Ấu kê

Nhập môn: 11 Apr 2011
Trận: 710

TrậnGửi: Wed Dec 28, 2011 10:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacuatui đã viết :

quá đẹp drink drink drink drink drink
Cưa Đè 2 Mang
Qủy kê

Nhập môn: 07 Oct 2008
Trận: 6061

TrậnGửi: Wed Dec 28, 2011 12:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
gacuatui đã viết :

không ghép dc thì em nó sẽ có mặt ở Dương Huy em ah, lên Tân Yên đá nhiều dân chơi hơn, gà này anh đá cũng kết kết mà chao

ko ghép đc thứ 7 lên Lục Nam đá đi anh . rộ phết drink drink
quyruabg
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Dec 28, 2011 2:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cưa Đè 2 Mang đã viết :
quyruabg đã viết :
gacuatui đã viết :

anh cũng nghe nói trên đó cũng rộ lắm, nếu không ghép dc thì anh mới tính dc chao
Cưa Đè 2 Mang
Qủy kê

Nhập môn: 07 Oct 2008
Trận: 6061

TrậnGửi: Wed Dec 28, 2011 6:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quyruabg đã viết :
Cưa Đè 2 Mang đã viết :
quyruabg đã viết :
gacuatui đã viết :

anh cũng nghe nói trên đó cũng rộ lắm, nếu không ghép dc thì anh mới tính dc chao

cứ theo lịch đi thôi anh ạ . nếu có gì mà lên LNam thì alo em cái nhé drink drink
duongthuonghoan
Chiến kê

Nhập môn: 22 Apr 2011
Trận: 1148

TrậnGửi: Thu Dec 29, 2011 4:17 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh đức chuyển het ga` nên bac giang rôi a tet dương lich nay ah co ô bac ninh ko vây ah
ong ba thuc giac cho ga choi nhau
ga ong cung co nhon dau
ga ba mieng rong mo dau ga ong
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
havnls
Chiến kê

Nhập môn: 08 Feb 2009
Trận: 1090

TrậnGửi: Thu Dec 29, 2011 4:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lạng Sơn quá lạnh!

fb: Lưu Đức Hà -0898266116-0129958.1313
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 327, 328, 329 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 328 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn