Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Hà
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Subeo_GiapBat
Ấu kê

Nhập môn: 29 Jul 2008
Trận: 150

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 9:24 am    Tiêu đề: Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Hà Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chao tất cả anh em tôi lam topic này với mong muốn tat cả dân chơi gà Ha Nội sẽ tu họp bàn ve chuyện gà tại đây
To^i la Sứ béo ở Giáp Bắt Anh em ai la dân chơi gà có tiếng ở Hà Nội chắc chả mấy ai ko quen tôi
Hy vọng topic này se là điểm hẹn cho anh em chơi ga chuyen nghiệp ở Ha nội
X_boy
Qủy kê

Nhập môn: 24 Feb 2008
Trận: 6357

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 9:29 am    Tiêu đề: Re: Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Subeo_GiapBat đã viết :
Xin chao tất cả anh em tôi lam topic này với mong muốn tat cả dân chơi gà Ha Nội sẽ tu họp bàn ve chuyện gà tại đây
To^i la Sứ béo ở Giáp Bắt Anh em ai la dân chơi gà có tiếng ở Hà Nội chắc chả mấy ai ko quen tôi

chao chao chao bác đến với Gànoi.cơm, chấm mắm.
Nhà iem thì ko có bít danh tánh của bác, chỉ biết đi qua nhà bác một chút xuống đến Văn Điển có đồng chí Chiến thôi .
X_boy
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
thu_hung_linh_ke
Ấu kê

Nhập môn: 25 Feb 2008
Trận: 677

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 11:30 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

e cũng ko quen a cho lắm mạn dưới đó biết mỗi chiến ngộ văn điển kả ông huỳ thôi , e ở hoàng mai cũng gần nhau đó sdt : 0902227541 hôm nào a e mình gặp nhau tí nhỉ ???
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Tia_Chan_Xanh
HGNVN

Nhập môn: 02 Jan 2008
Trận: 8631

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 11:47 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em ko phải dân CHuyên nghiệp nhưng em biết Bác ! Bác là Bác Sứ Béo ở Giáp Bát đá Gà ở các sới rất nhiều, nhiều Gà hay và tỷi lệ thắng nhiều hơn thua ....Đúng ko Bác ?
CHào mừng Bác tới ganoi.com !
Chém Gió
Khách viếng thăm

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 12:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hình như EM cũng biết Bác Sứ Béo ( khoảng 48 Tuổi, béo, đen, lùn???)
hay đá Gà ở Sới Giáp Nhị.
Chỉ ít người biết Bác thôi, vì Bác ko hay ra Sới Munich đá nên mọi ngưới ko biết. Mà cũng ko ai thích vào Giáp Nhị Đá Gà,vì hay có Gà Bài ( ko để ý thì có hôm thua 1 Rổ )
chao chao
Chúc Bác Sứ Béo có những giờ phút vui vẻ trên GANOI.COM drink drink drink drink drink drink chao chao
vinagachoi
Ấu kê

Nhập môn: 09 Jun 2008
Trận: 10

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 1:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hình như EM cũng biết Bác Sứ Béo ( khoảng 48 Tuổi, béo, đen, lùn???)
hay đá Gà ở Sới Giáp Nhị.
Chỉ ít người biết Bác thôi, vì Bác ko hay ra Sới Munich đá nên mọi ngưới ko biết. Mà cũng ko ai thích vào Giáp Nhị Đá Gà,vì hay có Gà Bài ( ko để ý thì có hôm thua 1 Rổ )

Chúc Bác Sứ Béo có những giờ phút vui vẻ trên GANOI.COM

Ai lai bóc mẽ nhau thế bao giờ, bác Sứ đã phải đổi cả địa chỉ ra tânj giáp bát rồi laughing laughing
To BTN theo tôi thì ở sới nào cũng có gà bài cả chỉ có điều là nhiều hay ít và mình có biết hay không mà thôi. Và cái gì cũng có mặt tôt_xấu riêng chính tôi cũng từng là nạn nhân của gà bài .Vì thế theo tôi 1 khi mình đã thích chơi gà thì nên tự nuôi rồi chọi gà của mình là tốt nhất có thua thì cũng đỡ ân hận
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger MSN Messenger
gachoichoai
Ấu kê

Nhập môn: 02 May 2007
Trận: 323

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 1:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chúc mừng bác Sứ béo đến với GNCC!
yakuza
Ấu kê

Nhập môn: 22 Jul 2008
Trận: 4

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 6:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các bác chuyên nghiệp nhiều kinh nghiệm thì hchỉ cho các anh em khác về cái vụ GÀ BÀI đi.
Subeo_GiapBat
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 8:37 pm    Tiêu đề: tat ca Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

HAHA Anh Thuỳ chứ ko phải anh huỳ anh ý cũng là anh em của tôi. Anh em nào co' Hứng thú thì Alo vào số may cua tôi 0914535839 hoac 0943703637 ra bến giáp Bát hỏi ai cũng biết tôi
Subeo_GiapBat
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 10:53 pm    Tiêu đề: Gui BTN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gui BTN Cậu là ai tên jì và ở đâu vậy.có gà ko liên lac anh em mình vần với nhau .Nghe cai nick cua cậu co vẻ hay thua lắm à:)) Very Happy :duel: co ji` anh em ở Ha Noi cần vần gà cứ alo tôi nhé nhà tôi luc nào cũng có gà
Chém Gió
Khách viếng thăm

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 11:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

EM tên là Tiso = sờ tí Mẹ
Vầng Em nộp nhiều quá nên lấy tên như vậy cho nhớ.
Nhà Bác thì nhiều Gà rồi, Em nhớ có lần thấy Bác bảo lúc nào trong nhà cũng nuôi mấy chục con. Hôm nào Chói Mỏ vào cho EM tẩn mấy hiệp.
Bác thông cảm, EM sợ Gà EM bị ăn đòn lắm. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy drink drink Thế mới da dáng Đại Ca chứ. laughing laughing Very Happy Very Happy chao chao
Ngoc_ga
HGNVN

Nhập môn: 23 Dec 2004
Trận: 5395

TrậnGửi: Wed Jul 30, 2008 11:16 pm    Tiêu đề: Re: Gui BTN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Subeo_GiapBat đã viết :
Gui BTN Cậu là ai tên jì và ở đâu vậy.có gà ko liên lac anh em mình vần với nhau .Nghe cai nick cua cậu co vẻ hay thua lắm à:)) Very Happy :duel: co ji` anh em ở Ha Noi cần vần gà cứ alo tôi nhé nhà tôi luc nào cũng có gà

Vần ở nhà bác thì xa quá, hay là bác lên trên em đi... drink
cáo chạy kêu
HGNVN

Nhập môn: 26 Jun 2007
Trận: 8367

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 12:56 am    Tiêu đề: Re: Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Subeo_GiapBat đã viết :

chào bác subeo_giapbat,em là cáo chạy kêu rất vui đưọc làm wen với bác
chao chao drink
Subeo_GiapBat
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 8:43 am    Tiêu đề: tat ca Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào tất cả anh em đã vào ủng hộ Topic này RẤt MONG TOPIC NÀY SẼ GIÚP CHO ANH EM CHƠI GÀ Ở HÀ Nội GẦN GŨI VÀO GiAO LƯU TIỆN HƠN.
Còn đây là Ảnh và Số ĐT của tôi : 0914535839 hoặc 0943703637 rất vui khi anh em co gà vần mà alo cho tôi

hung nguyen
HGNVN

Nhập môn: 20 Nov 2004
Trận: 7121

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 8:54 am    Tiêu đề: Re: tat ca Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác Sứ có ở gần quán Thịt Chó Nhà Sàn -đường Giải Phóng, Giáp Bát khg vậy Bác?

Được sửa bởi hung nguyen ngày Thu Jul 31, 2008 9:14 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
Subeo_GiapBat
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 9:01 am    Tiêu đề: Gui NGoc Ga Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TO : NGoc Ga Chào NGọc gà cho hỏi ban ở trỗ nào Ha Nội co jì ghi Số Dt lên đây anh em mình khi cần thi goi nhau vần mà co trạng thì đá cũng đc
CaKhoai
Chiến kê

Nhập môn: 08 Aug 2005
Trận: 1290

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 9:20 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào anh Sứ!
Rất vui vì anh gia nhập ganoi.com và hân hạnh được hầu chuyện gà với anh.
Ấy quên, bác gọi anh em trên này vần gà thì được chứ cứ gạ oánh nhau thế này, bác Ngọc_gà chạy kêu thì hết người nói chuyện đấy! Very Happy
-Cả Khoai
Cell: 84-912699436
Yahoo!Messenger: cakhoai69; caphang69

Slogan: Huy chương vàng là quan trọng nhất!®
Subeo_GiapBat
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 10:26 am    Tiêu đề: anh em Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cũng tương đối gần bạn à
tienga
Ấu kê

Nhập môn: 18 Oct 2007
Trận: 23

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 12:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác này hình như nhà gần giáp nhi. bác có đứa con tên là duy phải ko.nếu đúng thi cháu đã có lần vào nhà bác và biết con bác.hihi. mong bác chỉ bảo..........
Subeo_GiapBat
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 12:42 pm    Tiêu đề: to tienga Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Uh` đúng Duy là con Bác
gacongnghiep
HGNVN

Nhập môn: 02 Aug 2007
Trận: 254

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 1:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác Sứ làm cái topic "điểm hẹn của người chơi gà chuyên nghiệp" thì anh em chơi gà nghiệp dư chắc ko có cơ hội mất. drink
Ngoc_ga
HGNVN

Nhập môn: 23 Dec 2004
Trận: 5395

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 1:49 pm    Tiêu đề: Re: Gui NGoc Ga Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Subeo_GiapBat đã viết :
TO : NGoc Ga Chào NGọc gà cho hỏi ban ở trỗ nào Ha Nội co jì ghi Số Dt lên đây anh em mình khi cần thi goi nhau vần mà co trạng thì đá cũng đc

Dạ bác Sứ, em ở trên thuỵ khuê , ngõ 514 ạ, vần gà thì em hay vần thôi chứ đá thì em ít lắm ạ. lúc nào rảnh em và bác có dịp giao lưu .
à quên, lần sau bác đăng bài thì bác đăng 1 chỗ thôi ạ, anh em tập trung bàn luận, chứ em thấy chỗ nào bác cũng đăng mà nội dung giống nhau thì chả mấy mà hết chỗ trên này mất....kính bác.... drink
thu_hung_linh_ke
Ấu kê

Nhập môn: 25 Feb 2008
Trận: 677

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 4:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

haha a Ngọc dạo này mới đi học lớp tập huấn làm hội trưởng hay sao ý nhỉ nói nghe hiền quá ta ???
moitapxemga
Ấu kê

Nhập môn: 22 Apr 2008
Trận: 6

TrậnGửi: Thu Jul 31, 2008 9:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào chú sứ béo cho cháu hỏi chú có kiếm thêm bằng nghề xem bói ko ạ.ho ho. welcome
_tung_chip_
Chiến kê

Nhập môn: 04 Oct 2007
Trận: 1128

TrậnGửi: Fri Aug 01, 2008 7:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chà Bác Sứ béO này có vẻ dân chơi phết :D , rất vui khi bác Sứ đến ganoi.com
Tiểu nhân luôn kích động.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 7 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn