Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Hà
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
tjabjp
Ấu kê

Nhập môn: 08 Aug 2008
Trận: 99

TrậnGửi: Sun Aug 10, 2008 3:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

theo như anh Độc Cô nói, có vẻ như nhà ông Sú Béo gần nhà anh à ! USA...
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Subeo_GiapBat
Ấu kê

Nhập môn: 29 Jul 2008
Trận: 150

TrậnGửi: Mon Aug 11, 2008 9:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

BaLoi đã viết :
Nhà anh Sứ béo này mới có 48 cái xuân mà trông còn tráng kiện gớm !!! Gà qué nuôi đầy trong nhà, ngoài ngõ thích thật.

Baloi cho hỏi bao nhiêu tuổi rùi vậy
bientau
Ấu kê

Nhập môn: 31 May 2008
Trận: 573

TrậnGửi: Mon Aug 11, 2008 10:46 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chú Baloi ngoài 60 cái xuân xanh rồi đấy ạ....hic hic gần = tuổi ông già nhà cháu>>>để muộn quá thành ra con cái gặp ng hơn khoảng 20 tuổi gọi chú thì nhỡ nhàng mà gọi anh thì gượng gượng....gặp ng kém tuổi ông già gọi chú thì hợp miệng nhưng đến lúc gặp ng gượng gương gọi chú kia thì đúng là ko biết thế nào cho phải....>>>khó quá
_tung_chip_
Chiến kê

Nhập môn: 04 Oct 2007
Trận: 1128

TrậnGửi: Tue Aug 12, 2008 4:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dạo này sới Giáp Nhị nhiều gà của tay chơi HN phết,gà dưới đấy bây giờ toàn 2k9, 3kg, 3k1 là nhiều
Tiểu nhân luôn kích động.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
dongphuonggachoi
Ấu kê

Nhập môn: 13 Mar 2006
Trận: 807

TrậnGửi: Tue Aug 12, 2008 10:46 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nha bac o kim dong hay gan nha tho lang tam em rat muon den bac de hoc hoi ve thu choi ga
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger MSN Messenger
Tieu Ha
Ấu kê

Nhập môn: 18 Aug 2008
Trận: 43

TrậnGửi: Tue Aug 19, 2008 12:24 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em xin ra nhập HGNMG có được ko ạ.
Tieu Ha
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Aug 19, 2008 12:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em xin ra nhập HGNMB được kô ạ.Em là gà con thôi
Hoanh
Chiến kê

Nhập môn: 28 Apr 2008
Trận: 1176

TrậnGửi: Mon Aug 25, 2008 11:30 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

:duel: drink drink drink
**ILI**
HGNVN

Nhập môn: 09 Mar 2007
Trận: 987

TrậnGửi: Thu Aug 28, 2008 9:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

oài ko ai vào mục " sư kê HN " nữa hay sao ??? E thấy nên bỏ cái mục này đi, dù trang chủ có ưu ái anh em HN nhưng khi mở ra lại ko có khách thế này thì nên gom chung vào trường gà cũng đc . Mong trang chủ xem xét !!!
gasocson
Ấu kê

Nhập môn: 29 Aug 2008
Trận: 78

TrậnGửi: Fri Aug 29, 2008 6:07 pm    Tiêu đề: Re: anh em Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bac Su co biet bac Thang o van chuong ko
Tieu Ha
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Sep 03, 2008 10:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em xin ra nhập từ tháng 8 đến giờ vẫn chưa đc. chắc phải cút thôi.chào các bác vậy.bao giờ bị công an bắt thì gọi em nhá
Tieu Ha
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Sep 03, 2008 10:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Khi các trinh sát ập vào, Sang và Linh đang nhận tiền "chung độ" từ các con bạc. Tại hiện trường, caản sát thu giữ gần 10 triệu đồng, hơn 20 điện thoại di động…

Trua ngày 1/9, lực lương công an TP HCM đã khám phá một sòng bạc dưới hình thức đá gà tại số nhà 21 Lê Đình Cẩn, quận Bình Tân. Cảnh sát bắt quả tang hơn 40 người đang tụ tập đá gà ăn tiền.

Theo điều tra ban đầu, từ đầu năm 2008, Nguyễn Mạnh Hùng (tức Hùng "Máu", 27 tuổi, ngụ số nhà trên) tổ chức trường gà ngay trong sân nhà mình, chuyên phục vụ vào các buổi trưa (từ 11h đến 13h) và không cố định ngày.

Để che mắt lực lượng công an, các con bạc thường tụ tại quán cà phê đối diện ngôi nhà để bàn bạc, cắt cử người “trông coi”. Sau đó các con bạc nhanh chóng tổ chức thả gà ra đá ở bãi đất trống của căn nhà trên và quay trở lại quán cà phê để tiếp tục bắt độ.
Khi các trinh sát ập vào, Sang và Linh đang nhận tiền "chung độ" từ các con bạc. Tại hiện trường, caản sát thu giữ gần 10 triệu đồng, hơn 20 điện thoại di động…

Trua ngày 1/9, lực lương công an TP HCM đã khám phá một sòng bạc dưới hình thức đá gà tại số nhà 21 Lê Đình Cẩn, quận Bình Tân. Cảnh sát bắt quả tang hơn 40 người đang tụ tập đá gà ăn tiền.

Theo điều tra ban đầu, từ đầu năm 2008, Nguyễn Mạnh Hùng (tức Hùng "Máu", 27 tuổi, ngụ số nhà trên) tổ chức trường gà ngay trong sân nhà mình, chuyên phục vụ vào các buổi trưa (từ 11h đến 13h) và không cố định ngày.

Để che mắt lực lượng công an, các con bạc thường tụ tại quán cà phê đối diện ngôi nhà để bàn bạc, cắt cử người “trông coi”. Sau đó các con bạc nhanh chóng tổ chức thả gà ra đá ở bãi đất trống của căn nhà trên và quay trở lại quán cà phê để tiếp tục bắt độ.
Tieu Ha
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Sep 03, 2008 10:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink drink
Tieu Ha
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Sep 03, 2008 11:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

sao the nhi?
Thế Anh_GL
HGNVN

Nhập môn: 10 Jan 2008
Trận: 944

TrậnGửi: Thu Sep 04, 2008 8:52 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gửi bạn tuctuc: Nếu bạn có nhã ý gia nhập HBNMB or HGNVN thì mời bạn vào mục HGNVN, trong đó có sẵn topic cho bạn đăng ký,Chúng ta chơi gà vì nghệ thuật chứ không phải là đánh bạc ăn tiền,đề nghị bạn o post những bài viết liên quan đến vấn đề này!HGNMB or HGNVN rất hoan nghênh và nhiệt tình đón nhận những thành viên mới có tâm huyết với môn chơi này(chơi gà vì nghệ thuật) thâm gia hội! Chúc bạn thành công và đạt được sở nguyện của mình! chao
guest_ganoi
Ấu kê

Nhập môn: 19 Jul 2008
Trận: 606

TrậnGửi: Fri Sep 05, 2008 9:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thế Anh*(HGNMB)* đã viết :
Gửi bạn tuctuc: Nếu bạn có nhã ý gia nhập HBNMB or HGNVN thì mời bạn vào mục HGNVN, trong đó có sẵn topic cho bạn đăng ký,Chúng ta chơi gà vì nghệ thuật chứ không phải là đánh bạc ăn tiền,đề nghị bạn o post những bài viết liên quan đến vấn đề này!HGNMB or HGNVN rất hoan nghênh và nhiệt tình đón nhận những thành viên mới có tâm huyết với môn chơi này(chơi gà vì nghệ thuật) thâm gia hội! Chúc bạn thành công và đạt được sở nguyện của mình! chao

Bác này nói hay đó. Em cũng ở Gia Lâm nè. Hôm nào giao lưu nhá. Nhà em gần sới gà và cũng nuôi khá nhiều gà đó.

Chuyên cửa gỗ tự nhiên các loại. Nội ngoại thất bằng gỗ tự nhiên.
boy_t37@yahoo.com
0975072790
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
long_gacon
Ấu kê

Nhập môn: 05 Sep 2008
Trận: 61

TrậnGửi: Tue Sep 09, 2008 9:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em mng rằng những bài có những mục đích như nhau thi mọi người hay đăng vào một chỗ để cho anh em vào sem cho tiện
em rất mong ban quản trị sem xét vấn đề này
Phone:0988481689
yahoo:anhtrangbacvietnam
trunghang
Ấu kê

Nhập môn: 12 Sep 2007
Trận: 46

TrậnGửi: Fri Sep 12, 2008 9:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Rat Vui duoc lam wen voi chu.
ga cu trung oai
Ấu kê

Nhập môn: 11 Sep 2008
Trận: 3

TrậnGửi: Sun Sep 14, 2008 9:13 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bac SU BEO a` em o DONG ANH em co may con ga cu (tri) da den tuoi van bac co ga van hom nao em mang den nha bac cung van va hoc hoi kinh nghiem . nhung em so ga bac chay lam vi ga em la ga cu(tri) ma!!!!!!!!!
phuong remix
Ấu kê

Nhập môn: 08 Sep 2008
Trận: 130

TrậnGửi: Sun Sep 21, 2008 12:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hinh như hôm ra lấy đồ ở bến xe gặp chú sự thì phải
chú nhận cháu làm đệ tử nhé
cháu cũng thich nuôi gà lắm nhưng ko có kinh nghiêm
mong bác dạy dỗ và chỉ bảo
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
thuvuikhobo
Ấu kê

Nhập môn: 23 Sep 2008
Trận: 5

TrậnGửi: Tue Sep 23, 2008 11:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ong chu da gap con ga naoco mau da den xi khong?thang chau dang co mot con mai nhu vay.la lam, da no khong do ma den xi luon.lieu co phai linh ke khong ong chu?
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger
bachga
Ấu kê

Nhập môn: 14 Jul 2008
Trận: 125

TrậnGửi: Tue Sep 30, 2008 8:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mấy ông bạn ơi,cái anh em đang cần là một vị trí thuân lợi để anh em giao lưu gặp mặt.các anh này lại toàn bàn truyên bắt cáp gà độ ăn tiền anh em nào có địa điểm tốt thì tạo điều kiện cho anh em đi
lai_thua_roi
Ấu kê

Nhập môn: 18 Sep 2008
Trận: 183

TrậnGửi: Wed Oct 22, 2008 3:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hi mọi người , chào chú Sứ ,nhìn ảnh thì cũng thấy béo thật .Vào tuổi của chú mà béo quá không tốt đâu :D.Mọi người cho em giao lưu với .Chú sứ ở Giáp Bát à , thì thoảng cháu cũng có xuống đấy đánh gà trong sới nhà Quân béo , chú sứ có hay ra đấy không ?
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
Tori_oki
Qủy kê

Nhập môn: 12 Dec 2008
Trận: 6807

TrậnGửi: Sat Dec 13, 2008 9:27 am    Tiêu đề: Chào Bác Sứ! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhìn Bác ngầu wá Razz ,rất vui được biết bác,sau này có dịp,em sẽ ra thăm Bác một chuyến drink
bachtau
Cuồng kê

Nhập môn: 25 Nov 2008
Trận: 2237

TrậnGửi: Sun Dec 14, 2008 11:26 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

drink không biết càc bạn nghĩ jì mà cứ bảo bác sứ béo gấu , bác cũng có tuổi rồi mà , tôi thấy bác rất phong độ , nhìn bác sứ béo mà gấu thì không hiểu các bác nhìn mấy thằng tây dạng vệ sĩ nó đeo cặp kính đen thì có mà chạy mất dép . vui chút thôi các bạn đừng để ý nhé , dù sao bác sứ béo cũng có ý tốt với anh em , rất mong sẽ co ngày gạp bác xoay quanh điếu thuốc chén trà và những chiến kê drink drink
cấy cầy vốn nghiệp nông gia
ta đây trâu đấy ai mà phụ công
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế
Trang 3 trong tổng số 7 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn