Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Hà
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
GiaBao07
Ấu kê

Nhập môn: 24 Dec 2008
Trận: 98

TrậnGửi: Thu Dec 25, 2008 7:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Wa!
e cung gan nha bac ne Razz
hom nao wa nho bac chi giao giup praying
GiaBao07
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Dec 25, 2008 7:13 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

datga đã viết :
Chào cả nhà, mình là đạt ở hồng mai, cùng đội chú Hùng nguội, rất vui được làm quen với mọi người .... drink

hehe
gap anh e roi
hom nao gap nhau ti a nhi
nha e o truong trinh Rolling Eyes
GiaBao07
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Dec 25, 2008 7:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chú Sứ oi
hom nao cháu gặp chú nhé.
Cháu ở trong Hoàng văn thái
doang
Ấu kê

Nhập môn: 11 Nov 2008
Trận: 297

TrậnGửi: Sat Dec 27, 2008 2:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Subeo_GiapBat đã viết :
Gui Gacon 0104 ... Trùm jì đâu bạn,tôi làm ở Bến Giáp Bát ý mà còn việc vần gà thì sẽ có 1 ngày nào đó sẽ mang gà lên đó vần Rolling Eyes
Chào chú Sứ, cháu cũng mới tập chơi gà, rất mong được chú chỉ bảo. Mà chú làm công việc gì ở bến xe GBát vậy? Sáng nào cháu đời xe ở GB nhưng chưa lần nào gặp chú ( Công nhận nhìn chú giống XHĐen quá hihi)
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
bip_ma(hn)
Ấu kê

Nhập môn: 23 Dec 2008
Trận: 188

TrậnGửi: Sat Dec 27, 2008 7:49 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cháu chào chú Sứ, cháu ở tả thanh oai - thanh trì( gần xới gà của anh Hà đã giải tán năm kia). Niềm đam mê lớn nhất của cháu là gà chọi và rất muốn làm quen giao lưu với những người có chung sở thích. Cháu xin mạo muội đc làm quen với chú xin chú dạy bảo cho chút kinh nghiệm. Cháu là Luân năm nay 20t đây là số điện thoại của cháu 0975806766. cháu đã lưu số của chú rồi có dịp cháu qua nhà chú chơi nhé?

-----------------------------
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
doan van nam
Ấu kê

Nhập môn: 24 Oct 2008
Trận: 193

TrậnGửi: Mon Jan 05, 2009 3:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào bác sứ béo,dạo này khẻo ko,vài năm nữa em sẽ có dịp vầ gà với bác,hihihiihhhiiiiiiiiiiii
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
tapchoiganoiqb
Ấu kê

Nhập môn: 26 Jan 2009
Trận: 85

TrậnGửi: Mon Jan 26, 2009 5:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cháu mới tập chơi mong được giao lưu cùng mọi người.xin cám ơn
tapchoiganoiqb
Ấu kê

Nhập môn: 26 Jan 2009
Trận: 85

TrậnGửi: Mon Jan 26, 2009 5:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác Sứ ơi cháu mới đăng kí được thành viên nên rất vui. Mong được làm quen với bác! Để được nâng cao chuyên môn.Chúc bác năm mới vui vẻ!
mrgiang
Ấu kê

Nhập môn: 09 Aug 2008
Trận: 179

TrậnGửi: Sat Feb 07, 2009 9:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhìn chú Sứ vui tính vậy mà anh em cứ bảo giống XHĐ...thật là tội lỗi, tội lỗi....!
BaLoi
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 13581

TrậnGửi: Sun Feb 08, 2009 6:32 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhà anh Sứ béo này "biến" lâu lắm rồi, không biết dạo này làm ăn ra sao, chả thấy thông tin gì xất, ai biết thì nhắn hộ xem nhà anh SỨ còn chọi gà không nhé ?

Đánh cho nó phiến giáp bất hoàn,
Đánh cho nó sử tri Nam quốc anh hùng chi hữu chủ.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
havnls
Chiến kê

Nhập môn: 08 Feb 2009
Trận: 1090

TrậnGửi: Fri Feb 20, 2009 11:33 pm    Tiêu đề: Re: Gui BTN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ANH Subeo ƠI!NHÀ EM Ở LẠNG SƠN!BÁC VUI LÒNG ĐÓN TIẾP EM CHỨ!EM MÊ GÀ LẮM!CÓ ĐIỀU KIỆN EM XUỐNG CHỖ ANH XEM GÀ NHÉ!NGHE QUA THẤY ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN NÓI GÀ ANH THẮNG NHIỀU TRẬN RỒI NÊN EM MUỐN HỌC HỎI KINH NGHIỆM CỦA ANH!NẾU ĐƯỢC EM CẢM ƠN TRƯỚC! chao

fb: Lưu Đức Hà -0898266116-0129958.1313
phu_dia
Chiến kê

Nhập môn: 21 Sep 2008
Trận: 1952

TrậnGửi: Sun Mar 15, 2009 11:29 pm    Tiêu đề: Re: tat ca Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào bác!

Em ở bắc giang hiện đang làm ở hn trọ gần hồ đền lừ. Nhà cũng có dòng gà tốt nhưng em đi làm nên không ai trông non lũ gà ở nhà cả. Hôm trước về có con gà thằng em nó mới đúc được "gà còn non", nhưng máu chiến lắm chặng 2,8kg có vẩy cánh bướm ở 2 ngón thới nay muốn hôm nào chủ nhật bác giúp xem có con nào cùng chặng cho vần với gà em chút. Mà nếu có, bác thống báo giúp em trước khoảng 3 đến 4 hôm để em còn mang gà ra nhé!

Số điện thoại của em là 0986886026. Thank bác trước nha!
Nguyen Hien
Ấu kê

Nhập môn: 26 Aug 2008
Trận: 565

TrậnGửi: Fri Mar 27, 2009 10:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào bác Sứ. Em cũng trọ gần hô Đền lừ lúc nào có dịp mong được vần gà và học hỏi kinh nghiệm từ bác
tranhaonam
Ấu kê

Nhập môn: 31 Mar 2009
Trận: 232

TrậnGửi: Wed Apr 08, 2009 8:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em Muon lam wen
Em Ten la Tran Hao Nam.
Nam nay 17t
em la con trai
em o haiphong`
em moi choi ga` nen me ga nam' ? co gi pm em nha
emai; em la chungnhi_loveyou-lovegirlbabyx9
so dd em la 01663299659 praying praying drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Gaconchip
Ấu kê

Nhập môn: 25 Dec 2008
Trận: 710

TrậnGửi: Tue Apr 28, 2009 9:23 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đông vui quá đông vui qua1
thuadedapduc
Ấu kê

Nhập môn: 01 May 2009
Trận: 48

TrậnGửi: Fri May 15, 2009 10:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

:duel: cac bac cac su huynh co ga 25,5jko
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
khanhkebacgiang
Ấu kê

Nhập môn: 12 Jun 2009
Trận: 433

TrậnGửi: Wed Jul 01, 2009 9:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào các bac các chú và các anh em xa gần cháu moi gia nhâp ganoi.com rât mong đuoc lam quen voi tất ca moi nguoi yêu gà
ômuot
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jul 2009
Trận: 1

TrậnGửi: Sun Jul 05, 2009 4:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao bac subeo em o khuong ha em dang co ga 2,8 kg muon van sau khoang 4,5 ho don
Tam_Ta`i_Va^'n_Khâu
Ấu kê

Nhập môn: 23 Jul 2009
Trận: 365

TrậnGửi: Thu Jul 23, 2009 12:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chào chú Sứ Béo ! Cháu mới tập chơi gà chọi xin đc chú và mọi ng` chỉ giáo kinh nghiệm ! Nhà Cháu ở Tô Vĩnh Diện ,cũng hay lên bến xe Giáp Bát lắm mà chưa đc gặp chú lần nào !
khung_long
Ấu kê

Nhập môn: 26 Mar 2009
Trận: 370

TrậnGửi: Thu Aug 06, 2009 7:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chú sư béo này nhìn sát thủ quá.. hehe.. có anh em nào gần khu vực văn điển - linh đàm ko nhỉ , rất vui dc làm quen với tất cả mọi người...
chi_dia_tb
Ấu kê

Nhập môn: 30 Sep 2008
Trận: 828

TrậnGửi: Fri Sep 11, 2009 4:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chú Sứ dạo này vẫn như trước.chẳng thay do^i? tí nào.
Dạo này anh Ngọc toàn ở thái bình thôi.Hay về nhà cháu chơi lắm.Từ ngày con gà chỉ dịa ăn trên chỗ chú rồi về tb bị thua nhà hiện giờ chẳng còn con gà nào hay nữa.
Khi nào về tb thì chú qua nhà chú Hữu chơi.Mấy chú cháu gặp nhau.
Cháu là con nuôi chú Hữu.
Bò Úc Đây
Ấu kê

Nhập môn: 29 Sep 2009
Trận: 66

TrậnGửi: Wed Sep 30, 2009 10:13 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Trông Bác Xã hội đen quá, đá gà với bác có sắp thắng chắc cũng chỉ dám cầm tiền Ngổ của Bác thôi nhẩy?
Xin chao Bác Sự!
quocanh1986
Ấu kê

Nhập môn: 11 Oct 2009
Trận: 3

TrậnGửi: Sun Oct 11, 2009 11:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hĩ,nhìn bác trông dữ dằn quá..em có wen sư kê "Long Đen" ở dưới Trương Định,không bít bác có biết không, hiện tại hơn 3 năm rùi,e bỏ nghiệp gà chọi, giờ thấy mọi người bắt đầu nuôi lại,e cung đang đi tuyển gà mà chưa tìm được chú nào ưng í để vần vò với a e
hungdogia76
Ấu kê

Nhập môn: 20 Apr 2009
Trận: 505

TrậnGửi: Wed Oct 14, 2009 6:59 pm    Tiêu đề: kính gửi các sư kê hà nội Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào các sư kê hà nội, các bác cho em hỏi mua sới vần gà di động ở đâu ạ, bác nào biết cho em địa chỉ nơi bán , cảm ơn các bác.
dongnhatnguyet
Ấu kê

Nhập môn: 12 Aug 2009
Trận: 739

TrậnGửi: Sat Dec 12, 2009 8:24 am    Tiêu đề: Re: Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Subeo_GiapBat đã viết :
Xin chao tất cả anh em tôi lam topic này với mong muốn tat cả dân chơi gà Ha Nội sẽ tu họp bàn ve chuyện gà tại đây
To^i la Sứ béo ở Giáp Bắt Anh em ai la dân chơi gà có tiếng ở Hà Nội chắc chả mấy ai ko quen tôi
Hy vọng topic này se là điểm hẹn cho anh em chơi ga chuyen nghiệp ở Ha nội

xin chào anh subeo em là việt rất vui biết anh .
em có gà kết muôn ra hà nội đá quá nhưng không thời gian ., anh bắt em để anh chơi .
em hay chơi đám cường cầm đồ , sơn cháo lòng , hưng siếc thắng siếc ..chú thanh, hồng , sinh xuân đỉnh . trước em ở đó học và làm 10 bây giờ vào sai gon 4 năm rồi đây có gà đi đá cực lắm anh ơi
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM MSN Messenger
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế
Trang 4 trong tổng số 7 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn