Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Phòng Nhập Môn
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, ... 17, 18, 19  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
ut
Ấu kê

Nhập môn: 23 Sep 2008
Trận: 10

TrậnGửi: Mon Oct 06, 2008 12:57 pm    Tiêu đề: xin chào các anh, các bác Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em tên nguyễn văn út. nhà huyện chợ lách tỉnh bến tre.
tình cờ biết được gà nòi .com rất hấp dẫn, xin các bác cho em nhập môn.
trân trọng !
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
newidea
Ấu kê

Nhập môn: 11 Oct 2008
Trận: 7

TrậnGửi: Sat Oct 11, 2008 12:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
sorry_24888
Ấu kê

Nhập môn: 11 Oct 2008
Trận: 1

TrậnGửi: Wed Oct 15, 2008 1:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hix! em ở Hà Giang, em mê đá gà từ lâu nhưng chưa có điều kiện nuôi,đến tận bây h mới quyết tâm gia nhập làng gà mong cả nhà chỉ giáo
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
doilathehehehe
Ấu kê

Nhập môn: 03 Oct 2008
Trận: 425

TrậnGửi: Thu Oct 16, 2008 2:07 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao chao chao các bác chao chao chao
nxuanngan
Ấu kê

Nhập môn: 23 Sep 2008

TrậnGửi: Thu Oct 16, 2008 9:36 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

22222222222222222222222! có cho thành viên lớn tuổi tham gia không ? có ai là thành viên ở Phú Yên không?
thanh QN
Ấu kê

Nhập môn: 21 Oct 2008
Trận: 274

TrậnGửi: Tue Oct 21, 2008 2:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các bạn yêu thích gà nòi. Mình tên Thanh ở Quảng Nam hiện mới biết nuôi gà đá nhưng rất thích học hỏi. rất mong sự giúp đỡ nhiệt tình của các bạn (cho thanh xin lỗi gọi là bạn vì có những bậc cao niên nhưng theo thanh nghĩ vào đây thì là bạn theo cái nghĩa thực của nó) cám ơn rất nhiều
thanh QN
Ấu kê

Trận: 274

TrậnGửi: Wed Oct 22, 2008 3:30 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thanh QN xin chào mọi người, Thanh mới vào nghề đá gà nên có gì rất mong các bác chỉ giúp
nguyenvanphuoc
Ấu kê

Nhập môn: 25 Oct 2008
Trận: 3

TrậnGửi: Sun Oct 26, 2008 6:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

có ai o Huế cho em gia nhạp nhóm vói em mới tập chơi gà thui
Hiền cô nương
Ấu kê

Nhập môn: 10 May 2008
Trận: 649

TrậnGửi: Mon Oct 27, 2008 5:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hiền cô nương đang ở Huế nè! Nhưng quê ở Quảng Trị, có gì khi nào đi xem đá gà thì rủ HCN đi cùng với cho vui nha anh Nguyễn Văn Phước
gavuon
Ấu kê

Nhập môn: 28 Oct 2008
Trận: 86

TrậnGửi: Tue Oct 28, 2008 2:40 pm    Tiêu đề: Gavuon mới nhập môn Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin kính chào Ban quản trị diễn đàn!
Xin chào tất cả mọi người!
Tôi rất thích nuôi gà, hôm nay tham gia diễn đàn mong được làm quen với những người có cùng sở thích.
Mong được sự chỉ giáo của mọi người.
Xin cám ơn
cadone02
Cuồng kê

Trận: 2122

TrậnGửi: Fri Oct 31, 2008 11:56 am    Tiêu đề: Re: Phòng Nhập Môn Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chaò mọi người. Mình là líh mới mong các vị tiền bối chỉ giáo thêm.
Mình rất yêu thich gà . Mình chỉ thích nuôi chứ rất ít đi đá độ. Cần học tập và trao đôi kinh nghiệm n hơn
Xin đc mọi người giúp đỡ. chao
gachoi_01
Ấu kê

Nhập môn: 01 Nov 2008
Trận: 10

TrậnGửi: Sat Nov 01, 2008 6:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

CAC PAC AH CHI GIUM EM CACH POST ANH LEN CAI. EM CAM ON NHA
kien84
Ấu kê

Nhập môn: 04 Nov 2008

TrậnGửi: Tue Nov 04, 2008 10:42 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào anh em chao
doan van nam
Ấu kê

Nhập môn: 24 Oct 2008
Trận: 193

TrậnGửi: Fri Nov 07, 2008 12:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chào tất cả các bác choi ga nòi,em tên là nam , sdt 0914391509 em cũng rất mê gà đá nè,em o ninh thuật "phan rang" muon lam wen voi ai mê gà đá và muốn tìm nguoi mua g.ai vào phan rang liên lạc nha
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
hung nguyen
HGNVN

Nhập môn: 20 Nov 2004
Trận: 7129

TrậnGửi: Fri Nov 07, 2008 12:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thân chào bác Nam
hoangtuan
Ấu kê

Nhập môn: 24 Nov 2008
Trận: 5

TrậnGửi: Mon Nov 24, 2008 4:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các Bác! em mới là thành viên mới và rất thích gà chọi.
Kính chúc các bác sẽ có nhiều con gà hay và ăn nhiều độ.
MR ga_vip
Ấu kê

Nhập môn: 13 Nov 2008

TrậnGửi: Tue Nov 25, 2008 8:01 pm    Tiêu đề: Re: Phòng Nhập Môn Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chao bac ba loi va lang ga noi em la linh moi xin cac bac chi giao
MR ga_vip
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Nov 25, 2008 8:09 pm    Tiêu đề: Re: Phòng Nhập Môn Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao chao
MR ga_vip
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Nov 25, 2008 8:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

than chao
cáo chạy kêu
HGNVN

Nhập môn: 26 Jun 2007
Trận: 8369

TrậnGửi: Sun Nov 30, 2008 10:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

sư kê đã viết :
than chao

chao chao ,bạn click chuột vào telex để đánh tiếng việt !
tuanche11
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Dec 2008
Trận: 2222

TrậnGửi: Wed Dec 03, 2008 7:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao moi nguoi em moi tham gia nha em o hoang mai 21 tuoi hien nha co nuoi may con ga choi nhung ko hay hihi em chua biet gi nhieu xin moi nguoi chi giao them cho em

http://www.ganoi.com/langganoi/viewtopic.php?t=74317
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger MSN Messenger
tem lam
Ấu kê

Nhập môn: 04 Dec 2008

TrậnGửi: Sun Dec 07, 2008 7:24 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Toi nick name Lam Tem, moi nhap mon Lang ganoi trong thang 12/08, truoc 75, nuoi gadon voi dam nha in ve so Mai linh( Thuan map) o Tran hung Dao, Saigon, va bac Tam tho son, chu Tam thiec, Bay goebel
Nay o USA,tieu bang WA state, Toi co loi chao tat ca qui vi than quen va anh em trong LANG GANOI VIET, neu co ai quen xin lien lac qua Email : temlam@yahoo.com.
Than chao
BaLoi
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 13581

TrậnGửi: Sun Dec 07, 2008 7:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào bạn tem lam. Chắc đọc lái lại là "Tâm Lém" ??? Very Happy

Rất vui và hân hạnh biết 1 tay "cựu trào" chơi gà đòn tại Việt Nam trước năm 1975. Mong đón nhận những đóng góp và sự tham gia của bạn tem lam tại diễn đàn GaNoi.

Trong phòng nhập môn có hướng dẫn cách đánh tiếng Việt và bỏ dấu. Bạn là lão niên 6 bó thì học cũng như BaLoi bây giò, cái gì cũng chậm nhưng "có công mài đá thì có ngày nên bi" !!! Vui vẻ nhé !!!

Đánh cho nó phiến giáp bất hoàn,
Đánh cho nó sử tri Nam quốc anh hùng chi hữu chủ.
nhatdinh
HGNVN

Nhập môn: 04 May 2004
Trận: 5422

TrậnGửi: Sun Dec 07, 2008 10:05 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào anh tâm Lém,hội gà đón chào anh ra nhập..hy vọng anh sẽ bắt bồ được với vài ba anh em chịu chơi (nhưng không chơi chịu) trong trang nhà. Anh có kỷ niệm gì về đá gà thì kể cho anh em nge với,gọi là món qùa ra mắt nhé,nhớ học cách bỏ dấu khi viết,có gì thì anh cứ gọi cho nhật đinh,sẽ chỉ dẫn tãn tình vì anh Baloi có khuyên rằng: chớ thấy điều thiện nhỏ mà hông làm vì làm nhiều cái nhỏ gom lại thì thành cái lớn,ngoài ra làm mấy cái lẻ tẻ thì dễ hơn làm một cái bự,phải hông anh Baloi? lol lol
ga_choai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Oct 2008
Trận: 65

TrậnGửi: Mon Dec 08, 2008 12:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào tất cả các bạn, mình đang ở hà nội. mình nuôi gà từ nhỏ nhưng bây giờ mới biết đến trang ganoi.com . quả thật vào đây mới biết được nhiều điều. mong các bạn chỉ giáo thêm.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, ... 17, 18, 19  Trang kế
Trang 2 trong tổng số 19 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn