Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Phòng Nhập Môn
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4 ... 17, 18, 19  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
ga_choai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Oct 2008
Trận: 65

TrậnGửi: Mon Dec 08, 2008 12:20 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quên mất. mình thích gà ô và tía nhất
Cu Teo
HGNVN

Nhập môn: 23 Oct 2005
Trận: 2780

TrậnGửi: Mon Dec 08, 2008 1:49 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tem lam đã viết :
Toi nick name Lam Tem, moi nhap mon Lang ganoi trong thang 12/08, truoc 75, nuoi gadon voi dam nha in ve so Mai linh( Thuan map) o Tran hung Dao, Saigon, va bac Tam tho son, chu Tam thiec, Bay goebel
Nay o USA,tieu bang WA state, Toi co loi chao tat ca qui vi than quen va anh em trong LANG GANOI VIET, neu co ai quen xin lien lac qua Email : temlam@yahoo.com.
Than chao
xin lỗi..được phép gọi là anh ,,,đón chào anh đến với ganoi.com ,cho em hỏi anh đang ở đâu của washington state vậy ? em ở Tacoma ,,,đã tham gia ganoi.com được vài năm ,nếu có thì giờ liên lạc nói chuyện cho vui ,,,,và học hỏi thêm kinh nghiệm cũa tiền bối trước 75 ,,,, chao chao chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
tuancdytb
Ấu kê

Nhập môn: 13 Dec 2008
Trận: 1

TrậnGửi: Sat Dec 13, 2008 2:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em chào toàn thể các anh. Em là Tuấn nay mới gia nhập.mongh muốn các anh giúp đỡ và dạy bảo thêm. Hiện tại bây giờ em có 4 con gà chiến đến tuổi đá ( gà nhà đúc ra - giòng gà nòi đã được lựa chọn cẩn thận và đã được thử trên chiến trường). nhưng do công việc nên không có thời gian chăm sóc nhiều. Các anh chỉ cho em cách nuôi với. cám ơn nhiều
phongvan
Ấu kê

Nhập môn: 14 Dec 2008
Trận: 5

TrậnGửi: Sun Dec 14, 2008 10:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao Xin chào các anh và các bạn! Đây là lần đầu mình gia nhập diễn đàn, rất mong được giao lưu, hoc hỏi cùng các anh và các bạn
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
nhatdinh
HGNVN

Nhập môn: 04 May 2004
Trận: 5422

TrậnGửi: Mon Dec 15, 2008 3:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân chào các thành viên mới gia nhập.Chúc các bạn vui vẻ giao lưu
C0nGa
Ấu kê

Nhập môn: 24 Dec 2008
Trận: 127

TrậnGửi: Wed Dec 24, 2008 12:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân chào cả làng. em năm nay 20. thích nuôi và chơi gà từ lúc 6 tuổi. cũng có 1 vài kinh nghiệm. 1 vài người chơi ở hà nội cũng biết em. nhưng trình độ nuôi gà thì vẫn chỉ là hạt cát bên đại dương. hum nay tình cờ tìm đc forum :D sướng! hi vọng đc kết bạn với tất cả anh em trong làng gà, đặc biệt là hà nội :D
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
C0nGa
Ấu kê

Nhập môn: 24 Dec 2008
Trận: 127

TrậnGửi: Wed Dec 24, 2008 12:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

yahoo cua em : chaxu_buon_thattinh_nuoigachoi . anh em chi giao them nhe
buituanvnpt
Ấu kê

Nhập môn: 25 Dec 2008

TrậnGửi: Thu Dec 25, 2008 8:35 pm    Tiêu đề: Re: chào mọi người! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào mọi người mình rất mê gà mong được sự giúp đỡ của tất cả mọi người ! mail:buituanvnpt@gmail.com
duonglang
Ấu kê

Nhập môn: 02 Jan 2009
Trận: 10

TrậnGửi: Sat Jan 03, 2009 9:59 am    Tiêu đề: linh moi to te te Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao` moi nguoi e moi tap choi ga` .. rat mong duoc lam wen voi su ke .. :duel:
HPC
Ấu kê

Nhập môn: 03 Jan 2009
Trận: 3

TrậnGửi: Sat Jan 03, 2009 7:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào anh em trong hội gà nòi.em là thành viên mới rất mong được chỉ giáo.em thích gà nòi nhưng chưa bít nhìu lắm.ai bít xin chỉ giùm.xin cảm ơn
cubi
Ấu kê

Nhập môn: 06 Jan 2009

TrậnGửi: Tue Jan 06, 2009 3:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào tất cả mọi người. Thành viên mới đây mong mọi người chỉ giáo.
Tôi ở Hà Nội, mới bắt đầu chơi gà
PHICH_LICH_THU?
Chiến kê

Nhập môn: 02 Aug 2008
Trận: 1077

TrậnGửi: Tue Jan 06, 2009 6:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

drink chao
aiwoba_hn
Ấu kê

Nhập môn: 13 Jan 2009
Trận: 3

TrậnGửi: Wed Jan 14, 2009 2:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào tất cả các bạn ở bốn phương có cùng sở thích chơi gà chọi, mình xin tự giới thiệu: tên mình là Nguyễn văn Biển, hiện nay ở Ba La, Hà Đông, Hà Nội. Từ khi còn đang học cấp 2 mình đã thích nuôi gà chọi, và cũng có đọc một số sách kinh kê... rất hân hạnh được làm quen với các bạn, số ĐT của mình: 0987559886
O_die^u
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jan 2009

TrậnGửi: Fri Jan 16, 2009 9:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em moi vao mong cac su huynh chi giao em
O_die^u
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Jan 16, 2009 9:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em co con ga la lam may chan dau tien no ko danh ma cu nhjn con kia chay loi nhung ko danh con ga kia cung ko danh duoc va khi no danh thi canhlucnao cung chum len con ga kia em ko biet the thi goi la loi gi
O_die^u
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Jan 16, 2009 9:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao` cac su? huynh em moi ra nhap mong cac an hchi? giao
linhmieu
Ấu kê

Nhập môn: 10 Jan 2009
Trận: 333

TrậnGửi: Sat Jan 17, 2009 11:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các anh. Em ten Vĩnh, quê ở Tây Ninh. Mong các anh chỉ dạy thêm.
tammafia
Ấu kê

Nhập môn: 18 Jan 2009
Trận: 196

TrậnGửi: Sun Jan 18, 2009 12:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào cả nhà lính mới nè
BoyChina
Ấu kê

Nhập môn: 23 Jan 2009
Trận: 478

TrậnGửi: Fri Jan 23, 2009 10:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào tat' ca nhà mình đã đọc nhiều baiviết của diễn đàn minhthấy thật bổ ích và nhất làđươc học hỏi rẩt nhiều từ các bài viết của mọi nguòi . hôm nay nhờ một người bạn mình dã được tham gia diễn đàn mình vui lẳm không biết noi gì hơn là chúc mọi người luôn luôn mạnh khoẻ để có nhiều ban viết thật hay cho mọi người tham khảo va học hỏi
BoyChina
Ấu kê

Nhập môn: 23 Jan 2009
Trận: 478

TrậnGửi: Sat Jan 24, 2009 11:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

huhuh hôm qua em viết lời chào mà hôm nay không thấy đâu nhi . em sin giới thiệu lại em đến từ hanội rất mong duọc giao lưu va học hỏi kinh nghiẹm cua mọi người
nhatdinh
HGNVN

Nhập môn: 04 May 2004
Trận: 5422

TrậnGửi: Sat Jan 24, 2009 1:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân chào qúy bạn đến với ganoi.com..ăn Tết vui vẻ nha,Tết xong ta giao lưu gà qúe chơi.
banphu
Ấu kê

Nhập môn: 02 Feb 2009
Trận: 443

TrậnGửi: Mon Feb 02, 2009 10:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Than chao cac bac va cac anh em trong HGNVN.
gahoian
Ấu kê

Nhập môn: 03 Feb 2009
Trận: 2

TrậnGửi: Tue Feb 03, 2009 7:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chao cac anh cac bac o ganoi.com.em xin tu gioi thieu ve minh:P nhe.em ten Thuan o TP Hoi An.rat vui dc lam mem cua ganoi.com.xin cac huynh chi giao.
ga_choai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Oct 2008
Trận: 65

TrậnGửi: Wed Feb 04, 2009 12:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào tất cả mọi người. chúc năm mới hạnh phúc, vui vẻ, có nhìu chiến kê nhé. chao chao
MOHAOKE
Cuồng kê

Nhập môn: 20 Jan 2009
Trận: 2056

TrậnGửi: Sat Feb 07, 2009 12:51 pm    Tiêu đề: cam on dien dan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mới thamgia diễn đàn nhưng tôi thấy mình đã biết thêm về thú chơi truyền thống này!
Xin gữi lời cảm ơn đến ban quản trị diễn đàn cùng toàn thể các thành viên của ganoi.com! Mong rằng năm nay sẽ tiếp tục được đọc nhiều bài hay về ga nòi trên diễn đàn. chao
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4 ... 17, 18, 19  Trang kế
Trang 3 trong tổng số 19 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn