Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Phòng Nhập Môn
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 17, 18, 19  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
gackiem9999
Chiến kê

Nhập môn: 23 Jan 2013
Trận: 1123

TrậnGửi: Wed Jan 23, 2013 10:26 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chao tat ca moi nguoi . Minh o TPHD co ban nao biet uong ruou chi cho minh may duong nhe.

zô...zô...zô..!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
kenta0890
Ấu kê

Nhập môn: 22 Jan 2013
Trận: 3

TrậnGửi: Thu Jan 24, 2013 7:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào mọi người. mình là thành viên mới nên có rất nhiều bỡ ngỡ nên mong mọi người chỉ bảo thêm.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
mrkơix
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jan 2013
Trận: 24

TrậnGửi: Sun Jan 27, 2013 5:39 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào tất cả các bác . em là mem mới của diễn đàn . mong các bác chỉ giáo thêm . em nuôi gà cũng đc 4,5 năn rồi . vừa rồi dính đợt dịch chết sạch . đang cần tìm mua giống gà mới .
moichoi
Ấu kê

Nhập môn: 31 Jan 2013
Trận: 2

TrậnGửi: Thu Jan 31, 2013 11:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Razz ae cho minh hoi ti e co con ga mai chan trang,nhung o duoi 1 ngon chan no co 4 vay xanh lien tip voi nhau,vay nay tot hay xau ,la vay gi, sai dc ko vay ae chl em voi
vinh dế
Ấu kê

Nhập môn: 08 Feb 2013
Trận: 1

TrậnGửi: Fri Feb 08, 2013 10:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em( cháu) là mem mới, mong các anh ( bác, chú) giúp đỡ em ( chau) nhé thanks all
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Bạch Đầu Chỉ
Ấu kê

Nhập môn: 16 Dec 2012
Trận: 226

TrậnGửi: Sat Feb 09, 2013 6:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình vào diễn đàn đã lâu nhưng nay mới có dịp báo danh
Mình bên đông anh sn 86 rất đam mê gà chọi. Muốn đc gia nhập hội gà hà nội\

Sdt:0169 647 0591
humxam 51
Qủy kê

Nhập môn: 18 Nov 2011
Trận: 5408

TrậnGửi: Sat Feb 09, 2013 6:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân chào các Ae thành viên mới của ganoi.com.
Carot
Ấu kê

Nhập môn: 20 Feb 2013
Trận: 3

TrậnGửi: Thu Feb 21, 2013 12:34 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chao tat ca moi nguoi toi o hoi an moi gia nhap ganoi.com co gi cin cac bac chi giao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
longdanang
Ấu kê

Nhập môn: 21 Feb 2013
Trận: 13

TrậnGửi: Wed Feb 27, 2013 10:52 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao anh carot phong trao ga choi o HOI AN rat la thinh co le bac cung nhu tui moi gia nhap ganoi.com co nhu vay moi biet nhau neu co dieu kien anh cho dia chi hay so dt anh em minh gap nhau trao doi nhieu nha tui o da nang 0907270724 chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
ganoi.cơm
Ấu kê

Nhập môn: 03 Mar 2013
Trận: 71

TrậnGửi: Sun Mar 03, 2013 8:09 pm    Tiêu đề: Đơn xin gia nhập Hội Gà Nòi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em xin chào các Sư Kê trên diễn đàn ganoi.com chao
Em xin phép gia nhập Hội Gà Nòi
Em xin các Sư Kê chỉ bảo em
Em xin cám ơn
drink drink chao
linkxiah
Ấu kê

Nhập môn: 05 Feb 2009
Trận: 596

TrậnGửi: Mon Mar 04, 2013 10:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào các bác các chú cùng các anh em ^^
Cháu là Linh - Ở Hải Dương , rất mong được giao lưu với mọi người chao drink
s101zing
Ấu kê

Nhập môn: 09 Mar 2013
Trận: 22

TrậnGửi: Sun Mar 10, 2013 5:01 pm    Tiêu đề: xin chào mọi người Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chantrang đã viết :
jhj
rất vui khi đc tham gia diễn đàn . rất mong làm quen với các chú các anh rất mong được làm quen với mọi người . để có thể giao lưu va học hỏi thêm về gà . . . chao chao chao
ly666
Ấu kê

Nhập môn: 04 Sep 2011
Trận: 24

TrậnGửi: Fri Mar 15, 2013 4:00 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình rất mê gà cựa nhưng mang tính sát phạt cao quá nên mất đi cái hay cái nghệ thuật cái tài nghệ cùa gà. nói về đá cựa sắt theo mình thì mang tính hên xui may mắn nhiều hơn. vì có mấy ai đi lựa gà dỡ để mua về đá không? tại sao có những con gà đại gia mua hàng trăm triệu nhưng vẫn thua con gà bán chợ? như vậy nếu có thua thì gọi là thiếu vận may cho nên may mắn và thời vận là yếu tố quan trọng khi chơi gà cựa. vì mình từng thấy có người ăn xuyên suốt 1 tháng rồi thua lại như xe lao dốc như vậy là qua tháng may mắn cùa người đó. lúc may mắn thì gà của họ gảy 1 giò, gãy 2 cánh luôn và mù mắt nhưng họ vẫn ăn. chắc các bạn đã từng gặp
hoangquan1
Ấu kê

Nhập môn: 19 Mar 2013

TrậnGửi: Tue Mar 19, 2013 11:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào tất cả mọi người em là người mới gia nhập diễn đàn có gì xin mọi người chỉ giáo thêm cách nuôi gà thank all :)
nguyendu16
Ấu kê

Nhập môn: 17 Mar 2011
Trận: 260

TrậnGửi: Wed Mar 20, 2013 1:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào mọi người. Ai có thể ủy quyền cho mình vào hội gà hải dương. Cho mình xin một xuất vào đó với.
tuan_hanh_hai
Ấu kê

Nhập môn: 12 Mar 2013
Trận: 2

TrậnGửi: Mon Mar 25, 2013 8:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào các sư kê.E tên là tuấn. quê ở đông hưng thái bình, sở thích là xem đá gà chọi và chăm sóc gà chọi, yêu bóng đá. mong các anh em giúp đỡ
nhat1703
Ấu kê

Nhập môn: 15 Mar 2013

TrậnGửi: Tue Mar 26, 2013 5:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào tất cả mọi người , em là người mới tập chơi mong mọi người chỉ bảo cho em tí võ nghệ :) , em cảm ơn
humxam 51
Qủy kê

TrậnGửi: Tue Mar 26, 2013 7:22 pm    Tiêu đề: hi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhat1703 đã viết :
Chào tất cả mọi người , em là người mới tập chơi mong mọi người chỉ bảo cho em tí võ nghệ :) , em cảm ơn

Bạn vào Tàng Kinh Các " ngâm cứu " bài viết của các sư kê ganoi.com có nhiều điều hửu ích cho bạn về gà chọi.
Hân hoan chào mừng bạn gia nhập vào Đại gia đình ganoi.com.
chao chao chao

Được sửa bởi humxam 51 ngày Tue Mar 26, 2013 7:30 pm; sửa lần 1.
humxam 51
Qủy kê

TrậnGửi: Tue Mar 26, 2013 7:28 pm    Tiêu đề: hi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gackiem9999 đã viết :
Xin chao tat ca moi nguoi . Minh o TPHD co ban nao biet uong ruou chi cho minh may duong nhe.

Trời đất...! Nhiều việc tốt không học lại muốn học một trong " Tứ đổ nhà " Í quên Tứ đổ tường. Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad praying praying praying
giangtnqn113
Ấu kê

Nhập môn: 25 Mar 2013
Trận: 8

TrậnGửi: Thu Mar 28, 2013 8:43 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngày đầu tiên tham gia diễn đàn em xin chào tất cả các bác và kính chúc các bác mạnh khoẻ và có được nhiều thắng lợi từ chiến kê.
Em là người ham mê nuôi gà chọi và đá gà chọi được 10 năm nay
nhưng kinh nghiệm chưa nhiều lắm.Nay tham gia diễn đàn để học hỏi các bậc tiền bối,mong các bác tận tình chỉ bảo.hiện em đang nuôi hơn 10 chú
luốngn
Ấu kê

Nhập môn: 02 Apr 2013
Trận: 7

TrậnGửi: Tue Apr 02, 2013 9:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào Anh Em. Tôi có con gà tía chân trắng suốt ngày và cả tối nữa, chuyên đi ăn và ngủ ,giữ gà con, xin các cao thủ cho ý kiến. Gà chưa xổ lần nào. Cám ơn.
nghuuquang
Ấu kê

Nhập môn: 07 Mar 2013
Trận: 12

TrậnGửi: Thu Apr 11, 2013 2:24 pm    Tiêu đề: Các bác chém mạnh tay cho em nó đá hay. Gà này gà Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà này được 28 kg. Các bác cho em lời khyên ạ. Thanks các Bác.
Các bác nào thích thì phone cho em nó SĐT: 0918. 540. 898

chao chao chao
duc_binhphuoc
Ấu kê

Nhập môn: 16 Apr 2013
Trận: 4

TrậnGửi: Tue Apr 16, 2013 10:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào các thành viên mình cũng là 1 thành viên mới ở đây rất hân hạnh dc wen biết các anh em ^^ để lại facebook kết bạn chém gió vs nhau nha.
http://www.facebook.com/cool.heart.54
ganoimiennam
Ấu kê

Nhập môn: 20 Apr 2013
Trận: 33

TrậnGửi: Mon Apr 22, 2013 6:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các bác trong hội ga nòi mien nam.
Em đang ở Q1, là thành viên mới đăng ký, rất mong được tham gia vào hội gà nòi miền nam để được giao lưu học hỏi. Cảm ơn các bác!
ganoimiennam
Ấu kê

Nhập môn: 20 Apr 2013
Trận: 33

TrậnGửi: Mon Apr 22, 2013 7:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các bác!
Em hiện đang ở Q1, được biết thông tin hôi ga nòi miên nam có trụ sở quận gò Vấp, em muốn xin tham gia vào hội để được giao lưu học hỏi.
Mong các bác chỉ dẫn.
Cảm ơn các bác nhiều.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 17, 18, 19  Trang kế
Trang 18 trong tổng số 19 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn