Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

KẾT NẠP THÀNH VIÊN GÀ ĐÒN MIỀN NAM
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 17, 18, 19  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
nhoxminhkute
Ấu kê

Nhập môn: 08 Feb 2013
Trận: 3

TrậnGửi: Sun Feb 24, 2013 7:38 pm    Tiêu đề: Re: KẾT NẠP THÀNH VIÊN GÀ ĐÒN MIỀN NAM Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lysaigon1964 đã viết :
Từ nay anh em gà đòn miền nam có phòng riêng để anh em tụ họp giao lưu. Rất mong anh em vào đây để ủng hộ chia sẻ , trong tinh thần đoàn kết và thân ái. chao chao chao

Mình ở Q9.xin chào các a e gà đòn miền nam
thangxuan
Ấu kê

Nhập môn: 25 Feb 2013
Trận: 11

TrậnGửi: Tue Feb 26, 2013 8:13 pm    Tiêu đề: giới thiệu Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình ở quận Tân Phú , chào tất cả các bạn
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
KÊ ĐIỆP_ĐS
Hung kê

Nhập môn: 29 Aug 2012
Trận: 3116

TrậnGửi: Sun Mar 03, 2013 2:01 pm    Tiêu đề: Cháu Chào Chú lysaigon1964 Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cháu Chào Chú lysaigon1964
Cháu xin phép Chú cho cháu đăng ký vào hội gà đòn Miền Nam nhé
Vì cháu đăng ký ở hội gà đòn Hải Phòng mà không được
Cháu cám ơn Chú drink drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
mr salem
Ấu kê

Nhập môn: 14 May 2010
Trận: 23

TrậnGửi: Mon Mar 04, 2013 9:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các bạn ! mình ở TPHCM .
Mong được làm quen và giao lưu với Hội Gà Đòn Miền Nam !!!
cothehao88
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jun 2006
Trận: 10

TrậnGửi: Sat Mar 16, 2013 1:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hello Minh o phu nhuan . Cac bac cho Minh dia chi Giao luu voi . Minh o? Dalat xuong o biet giao o? Tp giao luu cho nao
gatiachien
Ấu kê

Nhập môn: 06 Nov 2010
Trận: 5

TrậnGửi: Mon Apr 01, 2013 3:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào bác Lý ,Em muốn gia nhập hội gà nòi Miền Nam để giao lưu học hỏi ,Mong bác cho em vao hội của minh với . Em ở Q9 gốc Quảng Ngãi. Mong bác giúp cho , cảm ơn bác nhiều .
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Vietanh1708
Ấu kê

Nhập môn: 12 Apr 2013

TrậnGửi: Sat Apr 13, 2013 12:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao chao chao chao
thaold
Ấu kê

Nhập môn: 16 Apr 2013
Trận: 5

TrậnGửi: Tue Apr 16, 2013 9:01 am    Tiêu đề: Re: KẾT NẠP THÀNH VIÊN GÀ ĐÒN MIỀN NAM Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào A Lý .E ở Tp BàRịa-Tỉnh BRVT muốn gia nhập hội Gà đòn Miền Nam để giao lưu học hỏi .Rất hân hạnh được làm quen với các a/c trong hội gà đòn,mong nhận được sự chỉ bảo của các anh ,em..
Cảm ơn anh nhiều!
ganoimiennam
Ấu kê

Nhập môn: 20 Apr 2013
Trận: 33

TrậnGửi: Mon Apr 22, 2013 7:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào anh Lý!
Em ở Q1 cho em tham gia hội gà nòi miền nam với.
leminhsuong
Ấu kê

Nhập môn: 19 Oct 2010
Trận: 50

TrậnGửi: Thu May 02, 2013 11:59 am    Tiêu đề: Xin đươc baj sư Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao chao chao cac chu ! Co đang sông ơ saj ngon .con rât thjch choj ga đon.như chưa am hjêu gj nhiêu .gjoj con ơ quân Tân Bjnh .co chu nao tôt bung cho co lam quen hoc hoj vơj .con cam ơn
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger MSN Messenger
theanh888mtn
Ấu kê

Nhập môn: 03 May 2013
Trận: 2

TrậnGửi: Fri May 03, 2013 3:44 pm    Tiêu đề: Đăng ký tham gia hội gà đòn miền nam Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em tên là Thế Anh (22t) rất mong được tham gia vào hội gà đòn miền nam, mong anh Ly cho phep em đc tham gia
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
humxam 51
Qủy kê

Nhập môn: 18 Nov 2011
Trận: 5408

TrậnGửi: Sat May 04, 2013 4:27 am    Tiêu đề: hi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Welcome, welcome. drink drink chao chao
chuthang1975
Ấu kê

Nhập môn: 17 Apr 2013
Trận: 6

TrậnGửi: Sun May 05, 2013 9:30 am    Tiêu đề: Re: KẾT NẠP THÀNH VIÊN GÀ ĐÒN MIỀN NAM Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lysaigon1964 đã viết :
Từ nay anh em gà đòn miền nam có phòng riêng để anh em tụ họp giao lưu. Rất mong anh em vào đây để ủng hộ chia sẻ , trong tinh thần đoàn kết và thân ái. chao chao chao

mình mới nhập môn mong cac ae co gi chỉ giao dùm va giúđở nha các ae đống môn
gacon1986
Ấu kê

Nhập môn: 15 Jun 2013
Trận: 1

TrậnGửi: Sat Jun 15, 2013 10:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào chú Lý
Chú vui lòng cho em tham hia với hội gà miền Nam bo chơi gà đã lâu rôi nhưng vì đam mê trở lại. Cảm ơn chú trước nha. Thân
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
dungthai
Ấu kê

Nhập môn: 07 Jan 2012
Trận: 909

TrậnGửi: Sat Jun 22, 2013 2:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào bác LÝ và BÁC HÙNG em bên gà cựa nhưng muốn học hỏi thêm về gà đòn. Mong bác cho em được làm thành viên dự thính để có điều kiện giao lưu và học hỏi. Thân
humxam 51
Qủy kê

Nhập môn: 18 Nov 2011
Trận: 5408

TrậnGửi: Sun Jun 23, 2013 1:10 am    Tiêu đề: hi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dungthai đã viết :
chào bác LÝ và BÁC HÙNG em bên gà cựa nhưng muốn học hỏi thêm về gà đòn. Mong bác cho em được làm thành viên dự thính để có điều kiện giao lưu và học hỏi. Thân

Muốn gia nhập HGDMN EM đăng ký xin gia nhập hoặc alo cho bác LÝ hay latux,còn anh chỉ là hội viên mà thôi.hihi drink chao
dungthai
Ấu kê

Nhập môn: 07 Jan 2012
Trận: 909

TrậnGửi: Wed Jun 26, 2013 6:50 pm    Tiêu đề: Re: hi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

humxam 51 đã viết :
dungthai đã viết :

Muốn gia nhập HGDMN EM đăng ký xin gia nhập hoặc alo cho bác LÝ hay latux,còn anh chỉ là hội viên mà thôi.hihi drink chao
vậy nhờ chú HÙNG nói giúp hoăc cho con xin sđt của bác LÝ. Thân
CuGach
Ấu kê

Nhập môn: 18 May 2012
Trận: 49

TrậnGửi: Wed Jun 26, 2013 8:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chú lý cho cháu được vào HGNMN ạ , cháu rất muốn được học tập kinh nghiệm của các sư kê có thâm niên
samuen
Ấu kê

Nhập môn: 11 Nov 2012
Trận: 25

TrậnGửi: Wed Jul 03, 2013 10:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

có xin làm thành viên không cũng khó khăn, không cho vào thì cũng báo 1 tiếng, điều kiện vào như thế nào, để còn biết đường tính. im ... lặng như tờ giấy. nãn....
xamhong_đđm
Ấu kê

Nhập môn: 18 Jul 2013

TrậnGửi: Thu Jul 18, 2013 7:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cháu chào chú ly chú cho phép cháu tham gia hội gà đòn miền nam với nhé . cháu ơ biên hòa . cám ơn chú
luc tran
Ấu kê

Nhập môn: 13 Nov 2012
Trận: 999

TrậnGửi: Wed Jul 24, 2013 5:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

samuen đã viết :
có xin làm thành viên không cũng khó khăn, không cho vào thì cũng báo 1 tiếng, điều kiện vào như thế nào, để còn biết đường tính. im ... lặng như tờ giấy. nãn....

drink
vân phong
Ấu kê

Nhập môn: 20 Nov 2012
Trận: 546

TrậnGửi: Mon Aug 12, 2013 7:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Iem cũng muốn đc vào hội gà đòn Miền Nam mà hem bít lằm răng . Hem tháy bác Lý vô tọp píc nói tiếng nào hết trơn hết trọi á...he he

Phone: 0975.075.214
Yahoo: shopganoi
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
nguyengiang-tn
Ấu kê

Nhập môn: 18 Aug 2013
Trận: 8

TrậnGửi: Sun Aug 18, 2013 8:26 pm    Tiêu đề: Đơn xin vào HGDMN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào chú Lý cùng anh em,

Cháu quê ở Tây Ninh- Trảng Bàng.
Cho cháu 1 vé tham dự HGDMN để học hỏi giao lưu được không ạ!

Thanks chú Lý.
Giang-TN drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
phaolophongle
Ấu kê

Nhập môn: 11 Jul 2015
Trận: 1

TrậnGửi: Sat Jul 11, 2015 10:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân chào tất cả , em ở đồng nai , cho em xin một vé vào hội gà nòi miền nam với .
xin cám ơn chủ quản
ThanhQuang
Ấu kê

Nhập môn: 19 Jul 2015
Trận: 103

TrậnGửi: Mon Jul 20, 2015 7:30 pm    Tiêu đề: Re: KẾT NẠP THÀNH VIÊN GÀ ĐÒN MIỀN NAM Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lysaigon1964 đã viết :

Chú Lý cho Quang 1 xuất với...
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 17, 18, 19  Trang kế
Trang 18 trong tổng số 19 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn