Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!!
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 420, 421, 422  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

Nhập môn: 03 Jun 2009
Trận: 2131

TrậnGửi: Wed Jul 08, 2009 10:35 am    Tiêu đề: Nơi tụ họp anh em Bắc Giang-Bắc Ninh!!! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào anh em đồng hương Bắc Giang thân mến!
Trước tiền cho Tôi xin gửi lời kính chúc sức khoẻ tới toàn thể anh em và gia đình:
Tôi làm topic này là để mong muốn thực hiện một tâm huyết.là thành lập hội gà nòi Bắc Giang. Để anh em đc giao lưu,học hỏi và cùng nhau tham luận về đam mê của mình. Nhưng trước hết để thực hiện tâm huyết này. Tôi mong anh em cùng đồng tâm tương trợ tôi cùng xây dựng hội.
Kính thưa anh em! Công việc quan trọng nhất hiện nay là xin anh em cho tôi đc biết lý lịch của anh em. Để tôi lên danh sách anh em bắc giang tham gia thành viên "ganoi.com".Tôi đang lên kế hoạch và xây dựng những phương hướng tiếp theo. Trước hết mong a e hãy cho tôi một vài thông tin về bản thân,như:
Họ và tên:...............
Ngày tháng năm sinh:...........................
Quê quán:..................................
Mong anh em cùng hợp tác và giúp đỡ tôi trong những ngày đầu tiên cực kỳ khó khăn này :.rất vui và mong gặp a e trong 1 ngày sớm nhất!
Tôi sẽ đợi từng tin nhắn của a e! chao chao chao
[/b]

Được sửa bởi TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU ngày Tue Jan 12, 2010 9:31 pm; sửa lần 3.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
hong_ke
HGNVN

Nhập môn: 05 Feb 2009
Trận: 712

TrậnGửi: Wed Jul 08, 2009 1:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vote cho Hoàng - Ô VẤU 1 phiếu này
Cũng xin đăng kí luôn 1 ghế trong hội gà nòi Bắc Giang.
Thông tin của mình:
Họ tên: Nguyễn Duy Hồng
Ngày sinh: 18 - 08 - 1978 (tam phát nhé)
Quê quán: TP Bắc Giang
Thêm tí thông tin nữa để anh em giao lưu:
YM: tonyadam_2002@yahoo.com
CP: 0912.366.719
Mời anh em BG drink drink drink drink drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Jul 08, 2009 1:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

E ko biết nói thế nào để cảm ơn a Hồng đây.thật sự e hp lắm.mong a luôn ủng hộ e.và e cũng mong tất cả a e đều nhiệt tình như a.
Xin chân thành cảm ơn a Hồng.thành viên đầu tiên đăng ký lí lịch trong hội gà nòi Bắc Giang!
Tiếp theo sẽ là ai đây?? chao
Hư Trúc Tiên Sinh
Độc kê

Nhập môn: 07 Jan 2009
Trận: 4462

TrậnGửi: Thu Jul 09, 2009 8:36 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

không biết ở bn xin gia nhâp có được k?
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Jul 09, 2009 9:33 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Rất hân hạnh đc đón chào bạn vào hội.chỉ cần bạn tâm huyết là đc.a e Bắc Ninh mình cũng có quen vài người.bạn cho mình sơ yếu lý lịch đc ko? chao chao
Hư Trúc Tiên Sinh
Độc kê

Nhập môn: 07 Jan 2009
Trận: 4462

TrậnGửi: Thu Jul 09, 2009 9:53 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU đã viết :
Rất hân hạnh đc đón chào bạn vào hội.chỉ cần bạn tâm huyết là đc.a e Bắc Ninh mình cũng có quen vài người.bạn cho mình sơ yếu lý lịch đc ko? chao chao

lý lịch công khai a?
hay mình gửi vào mật thư??
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Jul 09, 2009 1:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bạn gửi công khai vào topic này nha.
Như a Hồng Kê ấy.
cảm ơn bạn nhiều!
khéo a e mình phải thành lập hội gà nòi Bắc Giang-Bắc Ninh.hìhì chao chao
Gaconchip
Ấu kê

Nhập môn: 25 Dec 2008
Trận: 710

TrậnGửi: Thu Jul 09, 2009 4:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em quê bắc giang cũng hay về quê chơi có tham gia được không nhỉ, quê em ở gần đình chám
phu_dia
Chiến kê

Nhập môn: 21 Sep 2008
Trận: 1952

TrậnGửi: Thu Jul 09, 2009 6:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

laughing laughing laughing laughing laughing Được đấy ông anh .nhưng cái gì cũng phải từ từ .Anh em BG rồi sẽ lớn mạnh . chao chao chao
Ngoc_ga
HGNVN

Nhập môn: 23 Dec 2004
Trận: 5395

TrậnGửi: Thu Jul 09, 2009 10:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Rất ủng hộ ý định của bạn truyền_tông_ô_Vẩu, mình chuyển topic này qua mục giao lưu nhé.
Chúc anh em bắc Giang giao lưu vui vẻ... drink
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Fri Jul 10, 2009 7:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

E Cảm ơn a Ngọc nhiều!!!có điều gì thắc mắc trong vấn đề thành lập hội e sẽ xin ý kiến a đc ko? ạ
megamass
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jun 2009
Trận: 61

TrậnGửi: Fri Jul 10, 2009 5:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a e o nơi xa xin làm quen được 0ạ
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
tiamat_chantrang
Chiến kê

Nhập môn: 03 Jan 2009
Trận: 1633

TrậnGửi: Fri Jul 10, 2009 7:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em ở BẮC NINH xin anh 1 ghế dc ko?
Thông tin của em như sau:
Họ và Tên : Nguyễn Hồng Minh
Năm Sinh: 09-05-1988
Quê Quán :Gia Binh-Bắc Ninh
Rất vui dc làm quen với các anh BG
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Fri Jul 10, 2009 8:46 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cảm ơn "tiamat_chantrang" đã tham gia.Bắc Giang-Bắc Ninh là một mà.cang đông càng vui e ạ drink drink drink drink
khanhkebacgiang
Ấu kê

Nhập môn: 12 Jun 2009
Trận: 433

TrậnGửi: Sat Jul 11, 2009 12:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chào toàn thể anh em BG thân yêu mình là dân BG mới tham gia ganoi.com đoc topic này phải vào ngay để đang ký 1 chân Anh em BG

Ho tên Lương Trung khánh

Sinh: 03_03_1986
Quê Quan: Dĩnh Kế Bac Giang
Rất mong đươc giao lưu cùng anh em BG nhà mình
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Sat Jul 11, 2009 1:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cảm ơn a e đã nhiệt tình ủng hộ.cái gì lúc ban đầu cũng kho khăn.nhưng nó thể hiện đc tình cảm và tâm huyết của a e.mong a e cho thêm cả số điện thoại để dễ liên lạc.để cuối tuần những a e ở xa về.a e mình gặp gỡ giao lưu.xin chân thành cảm ơn a e chao chao
tiamat_chantrang
Chiến kê

TrậnGửi: Sat Jul 11, 2009 9:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cảm ơn a e đã nhiệt tình ủng hộ.cái gì lúc ban đầu cũng kho khăn.nhưng nó thể hiện đc tình cảm và tâm huyết của a e.mong a e cho thêm cả số điện thoại để dễ liên lạc.để cuối tuần những a e ở xa về.a e mình gặp gỡ giao lưu.xin chân thành cảm ơn a e chao chao

Nhà em chỉ có điện thoại bàn thôi hic ko cho dc .Mà anh TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẨU sao chưa giới thiệu về mình đi drink drink
Cưa Đè 2 Mang
Qủy kê

Nhập môn: 07 Oct 2008
Trận: 6061

TrậnGửi: Sun Jul 12, 2009 8:54 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em đây em đây lol lol
Họ Và Tên : Trần Văn Nam
Năm Sinh : 16-6-1989
Địa Chỉ : Lục Ngạn - BG
Nghề Ngiệp : Sjnh Viên
SĐT : 0984288733
mail yahoo : david_beckham_0716@yahoo.com
rất vui đc giao lưu cùng anh em BG . Hy vọng hội sẽ sớm đc thành lập và đc nhiều a e tham gia . chúc hội Bg ngày càng phát triển và lớn mạnh
Thân !
chao chao chao

Được sửa bởi Cưa Đè 2 Mang ngày Sun Jul 12, 2009 9:28 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Sun Jul 12, 2009 8:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính Thưa a e Bắc Giang - Bắc Ninh!!!
Mình xin tự giới thiệu:
Họ và tên: Nguyễn Minh Hoàng
Sinh:06 - 10 - 1985
Địa chỉ:50 Lý Thái Tổ - Phường Trần Phú - TP Bắc Giang
Đam mê:Gà chọi(từ khi học lớp 4 đến .............die)
Nghề Nghiệp:Hiện Đang là kế toán 1 tổ chức tín dụng( ở Vùng cao - cách TP Bắc Giang 80km )
1 điều duy nhất bây h mình tâm đắc là thành lập được hội gà nòi Bắc Ninh - Bắc Giang.mình sẽ cố gắng hết khả năng.và mình lấy chữ "Nhẫn" làm vũ khí để chiến đấu với người khổng lồ thời gian.Mình tin mình sẽ chiến thắng.a e cố lên nào"Bắc Giang - Bắc Ninh là 1"z00000000000000zz
"tiamat_chantrang" giúp mình khu vực BN nhé!!!!mình đợi tin vui của "tiamat_chantrang " chao chao
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Sun Jul 12, 2009 8:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

BN ak!nhận đc bài viết này của e a vui lắm.chiều hôm qua a mí a Hồng cũng xuống chơi nhà Phi.xem cả con gà e mua về đạp mái nữa.đẹp đó e ạ!hôm nào về rảnh thhì lên a chơi nhé,SĐ lúc nào cũng đón chào e.9d
Cưa Đè 2 Mang
Qủy kê

TrậnGửi: Sun Jul 12, 2009 9:27 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

BN ak!nhận đc bài viết này của e a vui lắm.chiều hôm qua a mí a Hồng cũng xuống chơi nhà Phi.xem cả con gà e mua về đạp mái nữa.đẹp đó e ạ!hôm nào về rảnh thhì lên a chơi nhé,SĐ lúc nào cũng đón chào e.9d

con đấy em cũng bắt hộ thằng em để đúc mái thôi . e bảo Phi mang về giúp rồi cho đá xem thế nào . nếu đá đc thì để hnào em mang lên Chũ cáp anh ạ . laughing . con đấy nhìn phom đẹp , chủ gà cũng là người khá uy tín trên diễn đàn . chứ em bắt gà thì ko bắt bóng . Cuối tháng e về . 28 tháng này . nhất định em sẽ lên SD . hwa rủ Phi nó bảo để xem thế nào đã rồi quyết định sau . mà hwa bọn anh đi chơi vui chứ . thấy 2 con mái Thổ Hà Thổ Tả của nó thế nào . em kết con mái cựa của nó no a ẩ đĩa ra anh a Very Happy
Bily
Cuồng kê

Nhập môn: 13 Apr 2009
Trận: 2719

TrậnGửi: Sun Jul 12, 2009 9:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chào toàn thể anh em,chào anh Hoàng
Tên em là:Nguyễn Hoài Phương
NS: 28-11-1987
Quê quán:Thường Tín -Hà Nội
Rất vui khi làm quen và trao đổi cùng anh em
TRUYỀN-TÔNG_Ô-VẤU
Cuồng kê

TrậnGửi: Mon Jul 13, 2009 3:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính thưa a e!mình xin giớí thiệu"đây là Bạn BiLy đẹp zai" người đã ủng hộ rất nhiều việc a e Bắc Giang - Bắc Ninh thành lập Hội gà nòi.thay mặt a e cảm ơn BiLy nhiều lắm.Nếu thành lập đc hội thì hôm đó BiLy chắc chắn phải có mặt đó nha! chao drink drink
Cưa Đè 2 Mang
Qủy kê

TrậnGửi: Mon Jul 13, 2009 7:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính thưa a e!mình xin giớí thiệu"đây là Bạn BiLy đẹp zai" người đã ủng hộ rất nhiều việc a e Bắc Giang - Bắc Ninh thành lập Hội gà nòi.thay mặt a e cảm ơn BiLy nhiều lắm.Nếu thành lập đc hội thì hôm đó BiLy chắc chắn phải có mặt đó nha! chao drink drink

thanks '' bạn Bily đẹp zai nhiều '' drink drink drink drink
tiamat_chantrang
Chiến kê

TrậnGửi: Mon Jul 13, 2009 7:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Kính Thưa a e Bắc Giang - Bắc Ninh!!!
Mình xin tự giới thiệu:
Họ và tên: Nguyễn Minh Hoàng
Sinh:06 - 10 - 1985
Địa chỉ:50 Lý Thái Tổ - Phường Trần Phú - TP Bắc Giang
Đam mê:Gà chọi(từ khi học lớp 4 đến .............die)
Nghề Nghiệp:Hiện Đang là kế toán 1 tổ chức tín dụng( ở Vùng cao - cách TP Bắc Giang 80km )
1 điều duy nhất bây h mình tâm đắc là thành lập được hội gà nòi Bắc Ninh - Bắc Giang.mình sẽ cố gắng hết khả năng.và mình lấy chữ "Nhẫn" làm vũ khí để chiến đấu với người khổng lồ thời gian.Mình tin mình sẽ chiến thắng.a e cố lên nào"Bắc Giang - Bắc Ninh là 1"z00000000000000zz
"tiamat_chantrang" giúp mình khu vực BN nhé!!!!mình đợi tin vui của "tiamat_chantrang " chao chao

Cái vấn đề này với em hơi " bất khả thi " 1 chút .Em cũng ít tuổi và vào diễn đàn cũng chưa lâu lên ko thể dám chắc dc việc này có đảm đương nổi hay ko nữa.Nhưng em sẽ cố gắng hết sức cùng anh em BN vs BG nói chung và tất cả anh em trên VN nói chung cùng phát triển thú chơi gà nòi ,1 thú chơi chuyền thống mà cha ông ta đã để lại từ nhiều đời nay chao chao chao chao chao chao
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 420, 421, 422  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 422 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn