Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Chào các sư kê Khánh Hòa
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
thankechaykieu
Ấu kê

Nhập môn: 26 Oct 2011
Trận: 8

TrậnGửi: Wed Oct 26, 2011 11:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuy e mới chơi gà nhưng e muốn gặp anh nghĩa gá nòi e có con chiến kê 2kg7 e ở tuy hoà và e muốn thứ sức với chiên kê cua? e duoc. hôg a e ở tuy hoà gần trường gà thuận thảo nek a e có sdt nek a 01207680666 c0 gì anh ra tuy hoà thi` alo e nha e thich giao lưu and học hỏi lắm chứ e ko có ý gì ca? a đừng lo nha e vui tinh' and biết sống lắm anh đừng lo anh ra truờng gà thuận thảo thì alo e nha thanks anh nghia~ trước nha !
quai ke..
Ấu kê

Nhập môn: 04 Nov 2011
Trận: 1

TrậnGửi: Fri Nov 04, 2011 10:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em moi vo dien dan khi nao anh vinh len mang thi nnhan tin cho em nha
vuquang0979
Chiến kê

Nhập môn: 05 Oct 2011
Trận: 1126

TrậnGửi: Mon Nov 07, 2011 8:55 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

sai...ga
Ấu kê

Nhập môn: 13 Apr 2011

Gửi: Wed Apr 13, 2011 9:07 pm Tiêu đề:

--------------------------------------------------------------------------------

minh` o~ ninh Hoa` 24t nha` nuoi ga noi`.thuong` thy tia chan vang`. ga nha` ra chua thua do. bao h^^.ga` nha` minh toan dy ha` noi. ban' cho cac dai gia

bạn ỏ Ninh Hòa! ở chổ nào vậy? mình cũng ở ninh Hòa nè!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger
minhquan230
Ấu kê

Nhập môn: 19 Nov 2011
Trận: 25

TrậnGửi: Sat Nov 19, 2011 11:07 pm    Tiêu đề: Re: chao cac ban Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bạn muốn gà Vạn Giã hay Ninh Hòa thì đến mình để chọn, anh em mình hữu nghị chơi cho vui.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
minhquan230
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Nov 19, 2011 11:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="vuquang0979"]sai...ga
có tem và bảo hành ko vậy?
xichlodap_ninhhoa
Cuồng kê

Nhập môn: 11 Sep 2011
Trận: 2349

TrậnGửi: Sun Nov 20, 2011 4:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

co ai biết dòng gà nào hay nhất ở NINH HOÀ kô? xưa mình ờ Ninh Hoà bây giờ muốn tìm dòng nào hay nhất ở đó để gây giống, ngày xưa mình biết dòng gà Ông Mén là xuất sắc nhất ,bây giờ ai giử dòng này có ai biết kô? báo tin mình nha cám ơn nhiều và hậu tạ.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
xichlodap_ninhhoa
Cuồng kê

Nhập môn: 11 Sep 2011
Trận: 2349

TrậnGửi: Sun Nov 20, 2011 4:10 am    Tiêu đề: Re: chao cac ban Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

minhquan230 đã viết :
Bạn muốn gà Vạn Giã hay Ninh Hòa thì đến mình để chọn, anh em mình hữu nghị chơi cho vui.

Em ở đâu Ninh Hoà vậy,khi nào có dịp về VN, tìm em chon vài con gà đá cho vui
BaLoi
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 13581

TrậnGửi: Sun Nov 20, 2011 4:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lưxlđ_ninhhoà cứ đạp xe đạp lòng vòng từ làng trên cho tới xóm dưới hỏi thăm là gà ông CHí hay ông Mén gì đó cũng tìm ra hết. Người VN mình rất là hiếu kỳ và hiếu khách nên bỏ ra chút công là tìm được ngay thôi.

Đã về đến VN thì tìm cái gì cũng ra hết !!! Very Happy

Đánh cho nó phiến giáp bất hoàn,
Đánh cho nó sử tri Nam quốc anh hùng chi hữu chủ.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
linh giap tu .
Ấu kê

Nhập môn: 22 Nov 2011

TrậnGửi: Tue Nov 22, 2011 9:47 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

toi co ga hay nhiu lam //
gamonhatrang
Ấu kê

Nhập môn: 25 Nov 2011
Trận: 2

TrậnGửi: Fri Nov 25, 2011 9:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hi mấy anh!e cunggs thích chơi ga lắm,nhưng ko có điều kiện.Ở kh có dòng nào hay nổi tiếng hiện nay vậy mấy a.
vuquang0979
Chiến kê

Nhập môn: 05 Oct 2011
Trận: 1126

TrậnGửi: Wed Dec 07, 2011 3:31 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

linh giap tu . đã viết :
toi co ga hay nhiu lam //

cho xem hang đi bạn
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger
haihangtronvt
Ấu kê

Nhập môn: 09 Oct 2011
Trận: 7

TrậnGửi: Sun Dec 11, 2011 6:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chào các sư kê khánh hoà mình là minh ở phước long khánh hoà hiện nay mình đang làm việc tại vũng tàu ở đây cũng có rất nhiều gà hay các sư kê khánh hoà có con nào chuyển nhương kg mình muốn sở hữu một con chiến kê để giao lưu alo cho mình theo số 0983060745
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
nucuoiva_giotnuocmat
Ấu kê

Nhập môn: 29 Nov 2011

TrậnGửi: Fri Dec 16, 2011 10:35 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tôi có con tía chân vang, người ta nói nó là song đao,vì ngón cái của hai chân nó màu trắng.con lại màu đen,vậy cho hỏi nó là tốt hay xấu
minhquan230
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Dec 18, 2011 4:16 pm    Tiêu đề: Re: chao cac ban Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xichlodap_ninhhoa đã viết :
minhquan230 đã viết :

Em ở đâu Ninh Hoà vậy,khi nào có dịp về VN, tìm em chon vài con gà đá cho vui
xưa ở ninh hòa, nay ở thành diên khánh(ĐT:0975393240-0583751281)
haihangtronvt
Ấu kê

Nhập môn: 09 Oct 2011

TrậnGửi: Tue Dec 20, 2011 10:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà ông hoàng tôm chỉ đi sưu tầm từ nơi khác chủ yếu là ninh hòa và vạn giã chứ kg nuôi trước đây có người bạn là năm thua chuên nuôi giup giờ thì giả nghệ rồi bạn xám son có cần nhắn gơii gì không ở khanh hòa mình ở gân nhà hoang tôm đấy
catun00
Chiến kê

Nhập môn: 16 Dec 2011
Trận: 1351

TrậnGửi: Fri Dec 23, 2011 11:11 pm    Tiêu đề: cần mua gà phu chịu ở nha trang Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tình hình là e cần mua 1 chú gà phu cho mấy chú gà tơ ở nhà luyện công, anh em chú bác nào ở nha trang dư giả thì gả cho em nhé! cho e cái giá cảm động luôn nha! gà tầm 3,2kg đến 3,5kg là ổn cao lùn ko quan trọng, chủ yếu chịu được đòn tốt
sdt : 0907.03.68.03
Lethal_Fowl
Ấu kê

Nhập môn: 27 Dec 2011
Trận: 20

TrậnGửi: Tue Dec 27, 2011 9:37 pm    Tiêu đề: Can Mua Ga Can Mai Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hj all,
co ai co ga can mai ban k?
tieusuke
Ấu kê

Nhập môn: 26 Dec 2011
Trận: 24

TrậnGửi: Thu Dec 29, 2011 8:09 pm    Tiêu đề: Re: Chào các sư kê Khánh Hòa Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào các sư kê. mình là tiểu sư kê diên khánh nè. ai có gì hay xin chỉ giáo với drink drink
tieusuke
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Dec 29, 2011 8:10 pm    Tiêu đề: Re: Chào các sư kê Khánh Hòa Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tiểu sư kê diên khánh. xin chỉ giáo
tieusuke
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Dec 29, 2011 8:11 pm    Tiêu đề: Re: Chào các sư kê Khánh Hòa Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tiểu sư kê diên khánh. xin mọi người giúp đỡ nhiều hơn.
minhquan230
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jan 05, 2012 10:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bblue_nt đã viết :
xin hỏi có ai ở Diên Khánh ko? Sao ae báo danh toàn ờ vạn dã,nha trang kô vậy ? mình tên Trung o Diên Khánh mong dc làm quen với ae
mình đệ diên toàn diên khánh, xin được làm wen đt/0975393240
vongav
Ấu kê

Nhập môn: 03 Nov 2011
Trận: 27

TrậnGửi: Fri Jan 13, 2012 11:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Sao lâu quá không thấy sư kê Khánh Hòa tham gia diễn đàn vậy ta.
Mình o Nha Trang rất mong được làm quen các sư kê .
rocketeer
Thần kê

Nhập môn: 19 Sep 2010
Trận: 8627

TrậnGửi: Fri Feb 03, 2012 11:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

từ lâu vốn ngưỡng mộ dòng gà ô chân xanh mắt ếch ở vạn giã, có bác nào ở đây có thể cho em mở rộng tầm mắt ra được không nhỉ.
alaluong
Ấu kê

Nhập môn: 12 Feb 2012

TrậnGửi: Wed Feb 29, 2012 9:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình là thành viên mới gia nhập hội. minh 32t ở ninh hòa gần ngã 3 trong, mình cũng mới chơi gà thôi có gì k biết mình hỏi a e nhé. có a e nào ở ninh hòa k
catun00
Chiến kê

Nhập môn: 16 Dec 2011
Trận: 1351

TrậnGửi: Thu Mar 01, 2012 11:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

rocketeer đã viết :
từ lâu vốn ngưỡng mộ dòng gà ô chân xanh mắt ếch ở vạn giã, có bác nào ở đây có thể cho em mở rộng tầm mắt ra được không nhỉ.

từ từ rồi em sẽ gửi hình cho anh, e chưa có cơ hội chụp và quay clip trên nhà anh em :duel:

http://www.ganoi.com/langganoi/search.php?search_id=egosearch
0969775739
giao lưu với tất cả mọi nguời
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Trang kế
Trang 7 trong tổng số 10 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn