Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

ĐỊA ĐIỂM TỪ THIỆN,CÙNG XEM CÙNG SUY NGẪM.
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Quỹ Từ Thiện
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
anhba
Ấu kê

Nhập môn: 18 Jan 2010
Trận: 57

TrậnGửi: Mon Apr 26, 2010 6:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cho mình hỏi anh ngọc một chút.nếu mình muống giúp đỡ trong quỷ từ thiên thì mình gỏi vào tài khoản nào.cho mình biết.mình cảm ơn.hiện tại mình đang ơ nuớc ngoài.nên mình không biết.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Ngoc_ga
HGNVN

Nhập môn: 23 Dec 2004
Trận: 5395

TrậnGửi: Tue Apr 27, 2010 8:54 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào anh Ba;
Em có số tài khoản của ngân hàng ANZ , dùng để lãnh lương , em cũng chưa để ai gửi vào đó bao giờ nên không biết bên ngoài gửi thì sao .
Số tài khoản ; 3835335
Còn không thì đây là địa chỉ chính xác của nhà em;
Phùng hoài Ngọc , số 10 ngõ 514 , đường thụy khuê , phường Bưởi , quận tây hồ , thành phố Hà Nội.
Số của em ; 0982347686.
Em cũng đã gửi thư cho anh Ba rồi ạ, rảnh anh kiểm tra thư nhé.
anhba
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Apr 27, 2010 6:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình cảm ơn anh ngọc nhiều.mình đã nhận được rồi
Ẩn Long
Ấu kê

Nhập môn: 05 Apr 2010
Trận: 218

TrậnGửi: Wed Apr 28, 2010 10:51 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chia sẻ!
Tuyền TAC
Chiến kê

Nhập môn: 15 Jan 2009
Trận: 1706

TrậnGửi: Thu Apr 29, 2010 10:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
Chào anh Ba;
Em có số tài khoản của ngân hàng ANZ , dùng để lãnh lương , em cũng chưa để ai gửi vào đó bao giờ nên không biết bên ngoài gửi thì sao .
Số tài khoản ; 3835335
Phùng hoài Ngọc , số 10 ngõ 514 , đường thụy khuê , phường Bưởi , quận tây hồ , thành phố Hà Nội.
Số của em ; 0982347686.

Oh anh em Mình Cùng Họ Phùng Very Happy
Trường hợp Bé Gái 12 tuổi nuôi cả nhà có quyên góp không anh ơi.
em bé 12 tuổi và cả 4 đứa em,nếu được thêm sự ủng hộ của ganoi.com tương lai của 5 đứa trẻ sẽ tốt đẹp hơn
"Trẻ em hôm nay thế giới ngày mai"
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sun May 02, 2010 9:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình vẫn đang chờ ý kiến của mọi người mà, nhưng thời gian này mọi người đang bận quá, cả mình cũng vậy, khoảng hơn tháng nữa mình được nghỉ hè, nếu ok sẽ đi luôn.
tuan_dau_cau
Ấu kê

Nhập môn: 19 Nov 2009
Trận: 278

TrậnGửi: Fri May 21, 2010 1:31 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

h mới đọc.đáng thương thật.tháng nào cũng quyên góp thì tốt quá.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
anhba
Ấu kê

TrậnGửi: Fri May 21, 2010 6:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh ngọc viét định đi.mình sẽ gỏi vao tài khoản của anh.
cảm ơn
ga coi
Ấu kê

Nhập môn: 23 Oct 2009
Trận: 13

TrậnGửi: Sat May 29, 2010 12:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em thấy những việc làm từ thiện như thế này la rất thiết thực và đáng quý. Em cũng mong muốn góp 1 phần nhỏ của mình cùng các chú và các anh cho những người có hoàn cảnh khó khăn bất hạnh. Em mới là thành viên của ganoi.com và hôm nay mới vào đọc bài trong quỹ từ thiện. Em nghĩ những việc này nên tổ chức thường xuyên. Muốn vậy chúng ta cần phải có 1 tổ chức tốt, có người đứng ra chịu trách nhiệm cụ thể rõ ràng về mảng này. Xây dựng được hệ thống tổ chức tốt rồi ta có thể tổ chức các buổi ofline trong từng khu vực, kêu gọi thành viên đóng quỹ hàng tháng trên tinh thần tự nguyện công khai. (10k/tháng chẳng hạn-với mỗi người thì 10k trên tháng chẳng đáng la bao). Hàng tháng có tổ chức các buổi thăm hỏi giúp đỡ những người có hoàn cảnh khó khăn...
Em có là người Việt Nam dòng máu đỏ da vàng biết yêu thương nồng nàn,
em có là người việt nam mang trái tim nhân hậu thương giống nòi về sau.
Sớt chia đời đau yếu biết thương người khốn khó chứa chan tình đồng loại trái tim người cao quý bên nhau cùng say đắm cuộc sống ngày mai.
Em có là người Việt Nam dòng máu đỏ da vàng biết yêu thương nồng nàn
em có là người việt nam mang trái tim nhân hậu thương giống nòi về sau đôi tay này gom góp,
nâng niu và giữ lấy những phút giây này con tim đầy sức sống mang theo tình thương mến cho đời ngày mai.
Thế là người Việt Nam.
congcong
Ấu kê

Nhập môn: 21 Dec 2005
Trận: 218

TrậnGửi: Sat Jun 05, 2010 4:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
Chào anh Ba;
Số tài khoản ; 3835335
Số của em ; 0982347686.

thân chào cả nhà,
mình xin có ý kiến,là chúng ta nên mở 1 tải khoản dành riên cho hội,và lấy tên là (hội gà nòi việt nam) 1 là để phát huy danh tiến của hội,,2 là cho những người có thành kiến với môn nghệ thuật cổ truyền này biết rằng,ngoài niềm đam mê ra chúng ta còn có trái tim nhân hậu, luôn đau xót khi nhìn thấy những cãnh khốn cùng,,

thân chào cả nhà
congcong
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sat Jun 05, 2010 5:29 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dạo này bận quá, mà anh em trong hội không có ai rảnh ,chắc vụ từ thiện sẽ tìm tổ chức nào có uy tín của nhà nước để ủng hộ vào, mỗi lần 1 ít , mỗi tổ chức 1 ít, chẳng hạn như hội chữ thập đỏ , hoặc trẻ em nghèo vượt khó chẳng hạn. khoảng nửa tháng nữa được nghỉ phép chắc phải tìm lo vụ này, cầm tiền quĩ lâu quá rồi... lol
hien_japan
Ấu kê

Nhập môn: 09 Jun 2010
Trận: 11

TrậnGửi: Sat Sep 11, 2010 12:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào anh ngọc.mình muống đống gốp hội thì làm cách nào
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sat Sep 11, 2010 1:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bạn có thể gửi vào địa chỉ này của mình;
Số tài khoản ; 3835335
Còn không thì đây là địa chỉ chính xác của nhà mình;
Số của mình ; 0982347686.
trantung0710
Ấu kê

Nhập môn: 28 Aug 2009
Trận: 11

TrậnGửi: Fri Nov 05, 2010 1:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gà nhưng gần đây qua những đóng góp ý kiến của các thành viên, các hội đá gà, chọi gà trong Làng Gà Nòi, BQT đã lập ra "Quỹ Từ Thiện" để có thể chia sẻ và giúp đỡ những con người Việt Nam bất hạnh đang cần được sự giúp đỡ. Tất cả những công việc từ thiện đều vì lòng nhân ái đối với người Việt với nhau có cùng tiếng nói màu da, có cùng một quê hương một dân tộc trường tồn chứ không ai muốn "miếng ăn chả có cái khó nó đến mình".
xưsơxươngmu_môcchâu
Ấu kê

Nhập môn: 08 Nov 2010
Trận: 216

TrậnGửi: Wed Nov 10, 2010 4:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

đọc mà thương bà đến rớt cả nước mắt Embarassed đáng ra ở vào lứa tuổi nằy cụ phải được nghỉ ngơi,vui vầy bên con chắu...ko ngờ........
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
gachuoi_khoaichau85
Qủy kê

Nhập môn: 07 Apr 2011
Trận: 5501

TrậnGửi: Fri Nov 04, 2011 4:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bà cụ khổ quá
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
__MinhVL__
Chiến kê

Nhập môn: 14 Mar 2011
Trận: 1170

TrậnGửi: Sat Nov 05, 2011 10:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Không còn gì để nói, chua chát thật!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
huybinnô
Cuồng kê

Nhập môn: 15 Jan 2012
Trận: 2691

TrậnGửi: Fri Apr 06, 2012 4:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

up
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Quỹ Từ Thiện Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn