Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Cách sử dụng diễn đàn và đăng hình
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Xám Nhạn
Ấu kê

Nhập môn: 07 Aug 2012
Trận: 3

TrậnGửi: Tue Aug 07, 2012 10:52 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em là đức ở Long an,rất mê gà đòn.Em mới tham gia nên không biết bắt đầu từ đâu mong được chỉ dùm cách tạo trang riêng và đăng hình em xin cám ơn. Em đăng nhập diễn đàn bằng điện thoại
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
humxam 51
Qủy kê

Nhập môn: 18 Nov 2011
Trận: 5408

TrậnGửi: Tue Aug 07, 2012 9:56 pm    Tiêu đề: Re:hi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xám Nhạn đã viết :
Em là đức ở Long an,rất mê gà đòn.Em mới tham gia nên không biết bắt đầu từ đâu mong được chỉ dùm cách tạo trang riêng và đăng hình em xin cám ơn. Em đăng nhập diễn đàn bằng điện thoại

Muốn tạo Topic bạn chỉ cần click vào chử CÁP sẽ hiện lên cái khung,phía trên có đề tiêu đề ( Tựa bài viết ).Kế tiếp bạn muốn viết gì thì viết vào cái khung.Xong rồi bạn bấm vào chử gởi. chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
humxam 51
Qủy kê

TrậnGửi: Tue Aug 07, 2012 9:59 pm    Tiêu đề: Re:hi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

humxam 51 đã viết :
Xám Nhạn đã viết :

Muốn tạo Topic bạn chỉ cần click vào chử CÁP sẽ hiện lên cái khung,phía trên có đề tiêu đề ( Tựa bài viết ).Kế tiếp bạn muốn viết gì thì viết vào cái khung.Xong rồi bạn bấm vào chử gởi. chao

Bạn nhớ viết tiêu đề nếu không bài không gởi được. chao
quantaibai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jun 2012
Trận: 102

TrậnGửi: Mon Sep 10, 2012 10:39 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Deprecated: Function eregi() is deprecated in /home/ganoico/public_html/rungga/pp-inc.php on line 524
quantaibai
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jun 2012
Trận: 102

TrậnGửi: Mon Sep 10, 2012 10:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trả hiểu gì cả
dieulao
Ấu kê

Nhập môn: 06 Mar 2012
Trận: 11

TrậnGửi: Mon Oct 15, 2012 7:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dieulao
Ấu kê

Nhập môn: 06 Mar 2012
Trận: 11

TrậnGửi: Mon Oct 15, 2012 7:21 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà em mọc thêm 2 móng ở 2 chót cánh có tốt không,các anh trong dd biết xin chỉ giúp.thank!!
thắngbg
Ấu kê

Nhập môn: 23 Oct 2012
Trận: 31

TrậnGửi: Mon Nov 05, 2012 10:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xám Nhạn đã viết :

Mình cũng mới vào diễn đàn rất vui được làm quen với bạn , do điều kiên ko có nên mình cũng truy cập vào diễn đàn bằng điện thoại , mình cũng thử up hình như trong cách diễn đàn dậy nhưng hình như ko hỗ trợ điện thoại thì phải , cả upanh , uphinh, và photoshop nữa , bạn thử vào trang Flickr.com nhé , mình cũng up hình lên đó rồi nhưng chưa câu được lên diễn đàn Very Happy , bạn copy đường link rồi câu vào diễn đàn rồi nhờ ai đó post ảnh lên cho , cái này mình vẫn đang tìm hiểu thêm chao
quoctoanso9
Ấu kê

Nhập môn: 07 Nov 2012
Trận: 32

TrậnGửi: Wed Dec 05, 2012 9:25 pm    Tiêu đề: up thử Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

http://youtu.be/Ht2mG7LBWzQ
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
tam007
Ấu kê

Nhập môn: 11 Dec 2008
Trận: 79

TrậnGửi: Thu Dec 06, 2012 1:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

1. Điều lai Asil 2kg8 "win1x" (gà cùng lứa ăn trên 8 cái)
gà bổn win 1x mùa trước rất hay(gà đá tiền)..rớt lông thả mái h mới bắt vô.
cặp cán xanh vuông ,8 móng đen hậu tốt, mòng chỉ thiên thẳng đứng "như gà linh"
lối đá gà đá chân gà lai,cựa nghiệp từ gay đến nạp nhấc chân là có cựa...gà hiện đã có bin
giá : 3tr3 call 0939742797 call liền có fix

mặt lai rất dữ
http://ns7.upanh.com/b2.s32.d2/5c989d3131a2a36d428779a7cbc12a45_51481817.img3059.jpg
gacontrongvuong
Ấu kê

Nhập môn: 07 Dec 2012
Trận: 12

TrậnGửi: Sat Dec 08, 2012 9:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

aachaa aachaa praying praying praying
Nguyenquangtruong
Ấu kê

Nhập môn: 17 Nov 2012
Trận: 5

TrậnGửi: Wed Dec 12, 2012 9:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

E o hp muon Tham gia hoi ganoi hp
Nguyenquangtruong
Ấu kê

Nhập môn: 17 Nov 2012
Trận: 5

TrậnGửi: Wed Dec 12, 2012 9:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hai phong vo dich
humxam 51
Qủy kê

TrậnGửi: Sat Dec 29, 2012 1:56 pm    Tiêu đề: Re: Cách xử dụng diễn đàn và đăng hình Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ba_theossc đã viết :
Pác phải viết là Cách sử dụng diễn đàn và đăng hình, không phải "xử dụng" bác à! xử này là xử lý bác đó. chao chao

Thế hệ trẻ bây giờ viết sử dụng.Miền nam giữa thập niên 50 tôi đi học thầy cô dạy viết "xử dụng" chứ không phải " Sử dụng".
Như bạn nói:
Xử là xử lý một việc gì.Xử dụng là dùng một cái gì.Thí dụ dùng muổng để ăn cơm.Tôi xử dụng diển đàn để xem gà nòi.Có phải vậy
không?.Tức chử Xử là Động từ có phải không? Thì chử xử của xử lý và chử xử của xử dụng đâu có khác nhau.
Sử: là Sử ký,văn học sử,môn học sử-địa v.v.
Ở miền Nam trước 1975 chúng tôi viết " xử dụng" chứ không viết sử dụng.
Bây giờ tôi thấy viết sử dụng.Thế thì nền giáo dục miền Bắc dạy sai hay miền Nam dạy sai ???!!! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad praying praying
bo_con_nha_noi
Ấu kê

Nhập môn: 02 Apr 2012
Trận: 758

TrậnGửi: Fri Jan 04, 2013 12:01 am    Tiêu đề: thân gửi ae có chung niềm đam mê! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình là Đức 27 tuổi hiện đang sinh sống tại HN rất mong được làm quen, trao đổi những kinh nghiệm va kiến thức về gà chọi. chúc cho ganoi.com ngày càng lớn mạnh hơn. (1 chút về tính cách và con người: sống dễ hòa đồng,thẳng, thật, vui tính) rất mong được ae giúp đỡ
ThaiTuLungGu`
HGNVN

Nhập môn: 22 Oct 2004
Trận: 5516

TrậnGửi: Wed Jan 30, 2013 5:13 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các video bên dưới hướng dẫn các cách đăng hình và kéo link vào dđ ganoi:

http://www.youtube.com/watch?v=hiZHgrQnG7M
1.cách đăng hình vào Gallery rôi kéo link vào dđ

http://youtu.be/VRcUP_8cCng
2.cách đăng hình lên photobucket.com, resize và kéo link vào dđ ganoi
Xích Quỷ Kiếm
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
KÊ ĐIỆP_ĐS
Hung kê

Nhập môn: 29 Aug 2012
Trận: 3116

TrậnGửi: Fri Apr 26, 2013 11:45 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em thử viết chữ đậm
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
gaotumyantho
Ấu kê

Nhập môn: 08 May 2013
Trận: 4

TrậnGửi: Thu May 09, 2013 6:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

toi o hai phong moi choi ga xin hoi cac ban mot so van de
b0y_chjp00
Ấu kê

Nhập môn: 05 May 2013
Trận: 2

TrậnGửi: Thu May 30, 2013 10:47 pm    Tiêu đề: các bác cho em hỏi chút Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhà em có 1 đàn gà con mới nở dc 1 tháng ma chưa gì tụi nó đã đánh nhau chi chóe các bác có cách nào cho tụi nó ko đánh nhau dc nữa ko @@
Tiến đen.HD
Ấu kê

Nhập môn: 24 May 2013
Trận: 1

TrậnGửi: Sat Jun 01, 2013 8:42 pm    Tiêu đề: Cần mua gà Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tôi mới chơi gà,cần mua gà giống,anh em nào có gà hay bán thì giúp đỡ.
mrkơix
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jan 2013
Trận: 24

TrậnGửi: Sat Jun 08, 2013 10:57 am    Tiêu đề: các bác xem giúp em cái vảy thái Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em có 1 con mơ tían chân xanh . hôm để ý ngón thái thấy 2 chân đều có vảy xếp như cánh bướm . mỗi chân 3 vảy chéo nhau. vảy àny có dùng đc không . còn có 2 liên giáp nội ngang cựa . bác nào rành chỉ giúp em . chao
Phong Thần Thoái
Ấu kê

Nhập môn: 27 Jul 2013

TrậnGửi: Tue Jul 30, 2013 9:05 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Rất chi tiết! Thanks
Độc Cô Cầu Thắng
Ấu kê

Nhập môn: 31 Jul 2015
Trận: 20
Đến từ: Trời Xuân Nương Ngọn Đền Hoa Thừa Nhân Xem Thấy Sách Gà Phạm Công

TrậnGửi: Fri Jul 31, 2015 1:32 pm    Tiêu đề: xin chào mọi người em mới nhập hội ạ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin chào mọi ngươi
truongsuke
Ấu kê

Nhập môn: 10 Nov 2015

TrậnGửi: Thu Nov 12, 2015 1:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nói hay quá
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4
Trang 4 trong tổng số 4 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn