Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

KHÉT XÌ TRUM
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Đình Song Phủ
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
huutai90
Ấu kê

Nhập môn: 10 Dec 2008
Trận: 715

TrậnGửi: Mon Jun 27, 2011 10:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :
hổng biết có gẫy hông mà em,huutai90,gatrebd,....méo mặt hết,về hông mún nổi luôn...

hehe...giờ nhắc lại vẫn còn thấymắc cười nhất là lúc ae lấy bạc ăn đồng, ăn 9,5, ăn 9 lun mới ghê....chia bùn cũng a đã mất 1 con cọp đúng nghĩa...
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
ganoiks-st
Ấu kê

Nhập môn: 17 Feb 2011
Trận: 321

TrậnGửi: Mon Jun 27, 2011 10:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chiến tướng! Tháng rưỡi mà làm 7x quả là rất đáng nể. Chia buồn cùng anh Xíu.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
ga chuoi lua.
Ấu kê

Nhập môn: 17 Aug 2010
Trận: 250

TrậnGửi: Mon Jun 27, 2011 11:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

1 tháng rưỡi đá 8 trận thua là phải rùi.chơi gà mà kg biết thương con gà.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
mega2
Ấu kê

Nhập môn: 10 Jun 2009
Trận: 919

TrậnGửi: Mon Jun 27, 2011 11:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà đẹp! Chia buồn cùng Koaitayba! Không biết có phải thủ vĩ triều thiên không nửa Razz

1 tháng rưởi đá 8 cái đúng là hơi ép con gà...hihi. Chắc là thấy nó ăn nhanh không bị cựa. chao
phongtraon
Ấu kê

Nhập môn: 22 Aug 2008
Trận: 845

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 12:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Con này nhìn qua thì có chung 1 màu (MÀU VÀNG),từ chân ,mỏ mắt và lông (khét vàng) . Thuộc dạng gà hiếm , xin chia buồn .
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
viettran
Chiến kê

Nhập môn: 20 Jan 2005
Trận: 1246

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 3:53 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

CON GÀ ANH XIU NHÌN NHƯ CON GÀ TÀU QUÁ , CHẲNG THẤY THÍCH CHÚT NÀO NHƯNG MÀ SAO NÓ ĐÁ ĂN 7X THÌ QUÁ TÀI NĂNG RỒI , GÀ CHỒNG ĐỘ CÓ ĂN CÓ THUA ANH XỈU NHỈ , DÁM CHƠI VẬY LÀ CỦNG NỂ ANH XÍU RỒI THÔI MONG ANH XÍU BÓT BUỒN NHÉ , CHÚC ANH ĂN NGON NGỦ NGON TRỞ LẠI NHÉ

Lưu Ý lần sau không viết in Hoa nhé bạn
thanhhung_dhm
Ấu kê

Nhập môn: 11 Sep 2010
Trận: 81

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 9:32 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

koaitayba đã viết :
thanhhung_dhm đã viết :
Em thấy người nào cũng khen gà đẹp gà hay.em thấy người này post lên người kia khen.khen qua khen lại rùi xong.thật sự có bao nhiêu người trong diễn đàn này trả lời được câu hỏi cái mặt con gà này đẹp chổ nào? cái mặt nó cai đắng chổ nào?.khuôn mặt như thế nào gọi là cay đắng.em chưa nói đến hình dáng con gà.

Em mới tham gia diễn đàn mong các sư kê cho em học hỏi mở mang tầm mắt.

cám ơn bạn đã ghé qua topic của mình. theo bạn thì bạn thấy nó thế nào bạn? câu hỏi thật lòng đó bạn. bạn có thể đánh giá dùm mình ko?
khi bạn đánh giá thật lòng bạn thì mình có thể trả lời câu hỏi của bạn theo đùng ý của mình.
mời bạn và chờ tin bạn. drink drink drink

Mình thấy cái mặt nguyên con gà tơ. Khuôn mặt nhìn không có cảm giác làm cho mình sợ. Từ hốc mắt đến cặp mắt ko có gì sắc xảo.

Mời anh drink drink drink
nguyendu
Ấu kê

Nhập môn: 08 Nov 2010
Trận: 29

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 9:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

A khoaitayba cho mình xin hỏi tí !
Hình cái mặt gà khét vàng ở trên a chụp trước khi đá trận thứ 8 hai khi nào vậy !
Thân !
namdeptrai
Ấu kê

Nhập môn: 31 Mar 2011
Trận: 266

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 11:11 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thanhhung_dhm đã viết :
koaitayba đã viết :
thanhhung_dhm đã viết :
Em thấy người nào cũng khen gà đẹp gà hay.em thấy người này post lên người kia khen.khen qua khen lại rùi xong.thật sự có bao nhiêu người trong diễn đàn này trả lời được câu hỏi cái mặt con gà này đẹp chổ nào? cái mặt nó cai đắng chổ nào?.khuôn mặt như thế nào gọi là cay đắng.em chưa nói đến hình dáng con gà.

Em mới tham gia diễn đàn mong các sư kê cho em học hỏi mở mang tầm mắt.

cám ơn bạn đã ghé qua topic của mình. theo bạn thì bạn thấy nó thế nào bạn? câu hỏi thật lòng đó bạn. bạn có thể đánh giá dùm mình ko?
khi bạn đánh giá thật lòng bạn thì mình có thể trả lời câu hỏi của bạn theo đùng ý của mình.
mời bạn và chờ tin bạn. drink drink drink

Mình thấy cái mặt nguyên con gà tơ. Khuôn mặt nhìn không có cảm giác làm cho mình sợ. Từ hốc mắt đến cặp mắt ko có gì sắc xảo.

Mời anh drink drink drink

Em cũng cùng suy nghĩ với anh. (Chắc tại em vào nghề chưa lâu nên chưa nhìn thấy cái hay của nó)
koaitayba
HKM

Nhập môn: 12 May 2010
Trận: 1601

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 2:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Khoiatayba xin vô cùng cảm ơn tất cả ae rất nhiều vì đã ghé thăm và quan tâm tới topic của mình. Câu hỏi của các bạn chắc cũng là câu hỏi của rất nhiều ae khác trong dđ. vì vậy mình đã bổ sung thêm vài tấm hình vào trang nhất. hình hơi mờ xin Mod và các bạn thông cảm.
khi xem hình và đọc lại bài viết các bạn sẽ thấy nó chỉ là 1 e gà tơ chứ ko phải e gà mùa.
Trận đầu tiên thử cựa là vào 1 ngày người ae chơi chung nhóm thua ít nhất khoảng 3 con, đã chạy tới mình và mượn nó đi gở nợ, nó đụng 1 con gà lai máu nặng hơn mình 1chấm gà và nó chồng độ cái thứ 3 chưa bị cựa. kết quả chỉ trong 2 chân gà kia chạy.
Cái mặt mà các bạn thấy khơ gà đó là từ trận thứ 2 . trận này đụng 1 em gà lai 25 nặng hơn mình cũng gần 1 chấm gà, bị 1 cây xuyên gò má nhưng nó vẫn bu đá điên cuồng ko tháo cụa. kết quả con kia chạy. và từ đó nó có thêm tên là ngậm kẹo. vì 1 bên gò má sưng lên 1 cục giống như cục kẹo.
Hầu hết tất cả các trận đá đều làm cho gà ngta chạy chứ ko giết chết và hầu hết các trận đá chỉ diễn ra cách nhau mấy ngày và cao lắm là 1 tuần mấy.
nếu các bạn chưa hỉu nó đá thế nào thì các bạn có thể xem tham khảo ở AM BÁN NGUYỆT, mình có úp 1 clip của nó lên để ae xem vui đó.
cám ơn các bạn nhiều và mong các bạn đóng góp thêm ý kiến sau khi xem lại toàn bộ hình ảnh cũng như clip đá của nó để mình có thể thảo luận cho vui topic. mời các bạn drink drink drink chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
gavn
Ấu kê

Nhập môn: 21 Sep 2009
Trận: 696

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 3:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

koaitayba đã viết :

Hầu hết tất cả các trận đá đều làm cho gà ngta chạy chứ ko giết chết và hầu hết các trận đá chỉ diễn ra cách nhau mấy ngày và cao lắm là 1 tuần mấy.

Con này ko phải con gà, nó là con cáo nên con gà nào đá với nó là chạy hết Very Happy Very Happy Very Happy . Tiếc là em nó ra đi sớm quá ( trận cuối chắc xì-trum đụng phải lão Gà-mên), dù sao cũng chúc mừng anh X vì thành tích em nó quá dữ. drink drink drink
ga_blao
Cuồng kê

Nhập môn: 16 Dec 2009
Trận: 2386

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 4:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gavn đã viết :
Xì trùm tí quạu đụng phải con mèo Acra của Gamem Very Happy
impala
Chiến kê

Nhập môn: 25 Nov 2010
Trận: 1178

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 4:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

vậy là em biết con này rồi... tận mắt chứng kiến e nó xổ vài chân... đúng là 1 con gà có lối đá khá hay và khó chịu... nhưng rất buồn vì phải về với ông bà nó sớm... chắc hôm đó kẹo trong miệng nó rớt ra nên nó mắc nghẹn anh X ơi hehe Very Happy

http://www.youtube.com/watch?v=kmmTG_SghTc

nhìn lại mới thấy mình còn hạnh phúc quá...
gavn
Ấu kê

Nhập môn: 21 Sep 2009
Trận: 696

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 4:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ga_blao đã viết :
gavn đã viết :
Xì trùm tí quạu đụng phải con mèo Acra của Gamem Very Happy

Chuẩn quá anh T, hehe. Vậy là a X đụng Gà-mên, còn xì trum đụng Acra. Very Happy
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 6:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil laughing laughing laughing laughing laughing :duel: :duel: :duel: :duel: aachaa aachaa aachaa aachaa drink drink drink laughing laughing laughing
gatrebd
Ấu kê

Nhập môn: 12 May 2009
Trận: 890

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 6:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :
hổng biết có gẫy hông mà em,huutai90,gatrebd,....méo mặt hết,về hông mún nổi luôn...

Tới hôm nay mà tao đi đâu cũng phải đem bình ôxy theo mới thở nổi đó H ơi,làm 7 cái liền ngọt quá bị gãy lại cái thứ 8 đau ghê mà đau nhất là ko cứu dc con gà hic hic Crying or Very sad Crying or Very sad
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 7:13 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gatrebd đã viết :
Huycyber đã viết :

Tới hôm nay mà tao đi đâu cũng phải đem bình ôxy theo mới thở nổi đó H ơi,làm 7 cái liền ngọt quá bị gãy lại cái thứ 8 đau ghê mà đau nhất là ko cứu dc con gà hic hic Crying or Very sad Crying or Very sad

laughing laughing laughing laughing
chuẩn bị nữa đi e. góp gió lại cn này nè
Huycyber
HKM

Nhập môn: 28 Mar 2010
Trận: 3873

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 7:22 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@ Thành : tao chạy xe về ko mún nổi luôn,mà ko sao,lo gom pin đi chủ nhật này mình thở khí trời lại
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 7:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

koaitayba đã viết :
gatrebd đã viết :
Huycyber đã viết :

chuẩn bị nữa đi e. góp gió lại cn này nè

.....cho ké sổ với nè.... drink
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 8:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em chân thành cám ơn các anh chưởng quản đã cho Khét Xìtrum của e vào ĐÌNH SONG PHỦ. Em kính mấy a drink drink drink
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 8:20 pm    Tiêu đề: vui Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mới nói ké sổ ,em này đã vào ,chúc mừng XÍU nhé em ...tối nay làm vài chai đi drink drink drink
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 8:28 pm    Tiêu đề: Re: vui Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
Mới nói ké sổ ,em này đã vào ,chúc mừng XÍU nhé em ...tối nay làm vài chai đi drink drink drink

e làm 1 khung luôn để mời tất cả ae nè
drink drink drink drink drink drink drink
impala
Chiến kê

Nhập môn: 25 Nov 2010
Trận: 1178

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 9:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chúc mừng anh Very Happy cho e 1 thùng C2 nhá anh haha laughing drink

http://www.youtube.com/watch?v=kmmTG_SghTc

nhìn lại mới thấy mình còn hạnh phúc quá...
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 9:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cám ơn Sĩ,
koaitayba
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 28, 2011 9:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cám ơn a ga chuoi lua, ganoiks-st, a viettran, a mega2, a phongtraon, a thanhhung_dhm, a nguyendu, a namdeptrai,gavn, a tuanmo, và nhìu ae khác. drink drink drink drink drink
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Đình Song Phủ Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4  Trang kế
Trang 2 trong tổng số 4 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn