Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

THÂN GỬI BQT GANOI .COM

Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 10:56 pm    Tiêu đề: THÂN GỬI BQT GANOI .COM Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Trước hết mình gởi lời chào tới tất cả các anh trong BQT, mình đã đọc qua bài viết của anh BALOI và đã hiểu , mình ko biết bài này thuộc vào AE trong HGNVN , cho nên câu chuyện và ý mình đã viết lên hết trong bài : CÁM ƠN .........., mình nghĩ bài này vẫn thuộc của sư kê MỘNG LANG , nay BQT đã giải thích rõ ràng , mình sẽ ko phổ biến theo đề nghị của BQT.Thân chào TUẤN .
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
gacaolanh
Thần kê

Nhập môn: 01 Oct 2010
Trận: 7455

TrậnGửi: Thu Oct 13, 2011 11:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thứ 1: sư kê Mộng Lang đã viết bài này ở đâu?Tàng Kinh Các(TKC) hay trong nội bộ HGNVN?Nếu bài viết này được đặt trong TKC như chú BaLoi đã nói thì chính sư kê Mộng Lang đã chủ ý chia sẽ cho các bạn mới tập tành bước vào sân chơi gà nòi này những kinh nghiệm vô cùng quý báu để rút ngắn tg ,tiền bạc....nhằm giúp lớp đàn em sau này kế thừa và phát huy hơn nữa những kinh nghiệm ấy.Âu đó cũng là ý muốn con gà nòi Việt sẽ ngày càng đi lên của vị sư kê này.Ý nghĩa là như thế nhưng sao BQT lại đem vào nội bộ HGNVN???nếu là phổ biến thì phải cho mọi người tham khảo,còn nếu sư kê Mộng Lang ko muốn chia sẽ thì việc gì phải nhọc công viết lên đây?
Thứ 2: Chú BaLoi viết như thế con ko đồng tình vì 2 lẽ:Nhửng gì chú viết chú có quyền giữ riêng hay chia sẽ với bất kì ai mà chú muốn,còn những gì sư kê Mộng Lang đã viết hãy trả lại đúng vị trí cho những người cần nó,và cũng cho chính ý muốn của vị sư kê ấy.Cái nữa là những ai mượn tài liệu này phổ biến lại mà ko trích dẫn thì BQT có quyền kiện họ,chứ những người cần tham khảo có dùng những tài liệu ấy để trục lợi đâu mà chú cấm?
Mong chú trả lời thỏa đáng.
ganoiks-st
Ấu kê

Nhập môn: 17 Feb 2011
Trận: 321

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 9:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Trước hết qua ganoi.com mình đã có rất nhiều tư liệu quí, mở mang được thêm nhiều kiến thức, quen biết thêm nhiều bạn bè và các bậc sư kê đi trước.
Mình đã đọc rất nhiều tài liệu trong TKC và trong những commet đó, mình thấy các bậc đàn anh có đề cập đến rất nhiều bài có giá trị, nhưng khi tìm kiếm thì không thấy.
Và qua những gì mình thấy, biết gần đây thì có những người nhân danh quản trị, trưởng quản đã tự ý biến những cái của chung thành cái của riêng. Chỉ những người có ủy quyền mới được xem, những thành viên khác thì không được. Những diễn đàn như vầy sự phong phú của nó đa phần là do các thành viên đóng góp. Trưởng quản cần quản lí để loại ra những thành viên không có ý xây dựng diễn đàn. Nhưng không nên vì vậy mà biến những tư liệu quí của các thành viên thành cái riêng của một nhóm nào đó. Như vậy là không công bằng và cái nữa là khi tiến hành kỉ luật thành viên nào BQT cũng nên cảnh cáo trước, sau khi kỉ luật thì nên thông báo lí do kỉ luật. Để các thành viên khác biết để tránh vi phạm tương tự và cảm phục, nể phục hơn. Bởi vì: Làm người ta sợ thì dễ nhưng làm người ta nể,phục thì khó. Mong BQT có câu trả lời xác đáng!!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
MyNhiemKe
Ấu kê

Nhập môn: 18 Sep 2011
Trận: 54

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 10:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacaolanh đã viết :
Thứ 1: sư kê Mộng Lang đã viết bài này ở đâu?Tàng Kinh Các(TKC) hay trong nội bộ HGNVN?Nếu bài viết này được đặt trong TKC như chú BaLoi đã nói thì chính sư kê Mộng Lang đã chủ ý chia sẽ cho các bạn mới tập tành bước vào sân chơi gà nòi này những kinh nghiệm vô cùng quý báu để rút ngắn tg ,tiền bạc....nhằm giúp lớp đàn em sau này kế thừa và phát huy hơn nữa những kinh nghiệm ấy.Âu đó cũng là ý muốn con gà nòi Việt sẽ ngày càng đi lên của vị sư kê này.Ý nghĩa là như thế nhưng sao BQT lại đem vào nội bộ HGNVN???nếu là phổ biến thì phải cho mọi người tham khảo,còn nếu sư kê Mộng Lang ko muốn chia sẽ thì việc gì phải nhọc công viết lên đây?
.

Khi đánh giá một vấn đề làm ơn đọc cho kĩ rồi hãy có ý kiến.
Trích nguyên văn của bác Ba "Vào những năm đầu khi trang ganoi.com mới thành lập, thì tài liệu Đạo Kê đã được trang chủ ĐCCH vẽ hình và Mộng Lang diễn dịch Đạo Kê. Nhưng được một thời gian thì diễn giả Mộng Lang vì lý do riêng nên không còn tham gia diễn đàn và diễn giải tiếp. BaLoi có phụ và diễn giải thêm sau đó." ông Ba không có nói "sư kê Mộng Lang đã chủ ý chia sẽ cho các bạn mới tập tành bước vào sân chơi gà nòi này những kinh nghiệm vô cùng quý báu để rút ngắn tg ,tiền bạc....nhằm giúp lớp đàn em sau này kế thừa và phát huy hơn nữa những kinh nghiệm ấy" đây là cái bậy thứ 1.

"sư kê Mộng Lang đã viết bài này ở đâu?Tàng Kinh Các(TKC) hay trong nội bộ HGNVN?". dựa theo lời ông Ba nói thì MONGLANG chỉ là người diển dịch giải nghĩa chứ không viết bài . đây là cái bậy thứ 2.
MyNhiemKe
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 10:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ganoiks-st đã viết :

Mình đã đọc rất nhiều tài liệu trong TKC và trong những commet đó, mình thấy các bậc đàn anh có đề cập đến rất nhiều bài có giá trị, nhưng khi tìm kiếm thì không thấy.

Nói chung chung người ta nói anh nói dóc, anh kể tên những bài viết đó ra đi.
ganoiks-st đã viết :

khi tiến hành kỉ luật thành viên nào BQT cũng nên cảnh cáo trước, sau khi kỉ luật thì nên thông báo lí do kỉ luật. Để các thành viên khác biết để tránh vi phạm tương tự và cảm phục, nể phục hơn. Bởi vì: Làm người ta sợ thì dễ nhưng làm người ta nể,phục thì khó.

Hồ đồ.
Sao bạn biết BQT không tiến hành cảnh cáo trước, không lẽ khi cảnh cáo các thành viên BQT phải la to lên " Nè tao cảnh cáo mày đó nhe".
Việc đầu tiên tham gia vào diễn đàn là các anh phải đọc kỹ nội quy của diễn đàn chứ. Vào nhà người khác mà cứ như ở nhà mình. Khi làm sai phải suy nghĩ sao mình làm sai chứ chưa chi đã rống họng lên mà la " Trời ơi tui bức xúc quá"
gacaolanh
Thần kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 10:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đề nghị MyNhiemKe dùng nick thật nếu là anh hùng,đừng nghĩ người khác không biết.nếu không thì tôi sẽ ko thèm chấp anh,anh muốn làm tiểu nhân thọc gậy bánh xe thì tùy!

Được sửa bởi gacaolanh ngày Fri Oct 14, 2011 11:00 pm; sửa lần 2.
qvuong20
Ấu kê

Nhập môn: 13 Aug 2010
Trận: 298

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 10:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dạo này nhiều nick mới wá ^ ^
gacaolanh
Thần kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 10:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nếu bạn đọc kĩ sẽ thấy MyNhiemKe chăm chăm nhấm vào từng câu,từng chữ để bắt lổi,mà bắt lổi ko có đầu óc.Thứ 1: tôi bảo là chú BaLoi đã nói : bài viết ở TKC thì mọi người sẽ hiểu là tài liệu này đã phổ biến cho mọi người cùng xem,ai đọc chả hiểu đoạn này nói thế,tôi xin trích dẫn lại:"Thứ 1: sư kê Mộng Lang đã viết bài này ở đâu?Tàng Kinh Các(TKC) hay trong nội bộ HGNVN?Nếu bài viết này được đặt trong TKC như chú BaLoi đã nói".còn phần ý sau:"thì chính sư kê Mộng Lang đã chủ ý chia sẽ cho các bạn mới tập tành bước vào sân chơi gà nòi này những kinh nghiệm vô cùng quý báu để rút ngắn tg ,tiền bạc..." là câu kết của tôi đấy anh bạn ạ!
Bạn đã viết:"sư kê Mộng Lang đã viết bài này ở đâu?Tàng Kinh Các(TKC) hay trong nội bộ HGNVN?". dựa theo lời ông Ba nói thì MONGLANG chỉ là người diển dịch giải nghĩa chứ không viết bài . đây là cái bậy thứ 2."Thế có ai cho rằng tài liệu này ko phải do sư kê Mộng Lang soạn?ai bậy?ai bắt bẻ vô lý?cần tôi kết luân về con người bạn ko?bạn có phải là người lớn ko?suy nghĩ của bạn quá nông cạn như con nít ấy mà đi chọc phá người khác ko đáng để người ta quan tâm đâu bạn à!

Được sửa bởi gacaolanh ngày Fri Oct 14, 2011 10:55 pm; sửa lần 1.
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 10:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

MyNhiemKe đã viết :
ganoiks-st đã viết :

ganoiks-st đã viết :

khi tiến hành kỉ luật thành viên nào BQT cũng nên cảnh cáo trước, sau khi kỉ luật thì nên thông báo lí do kỉ luật. Để các thành viên khác biết để tránh vi phạm tương tự và cảm phục, nể phục hơn. Bởi vì: Làm người ta sợ thì dễ nhưng làm người ta nể,phục thì khó.

Hồ đồ.
Sao bạn biết BQT không tiến hành cảnh cáo trước, không lẽ khi cảnh cáo các thành viên BQT phải la to lên " Nè tao cảnh cáo mày đó nhe".
Việc đầu tiên tham gia vào diễn đàn là các anh phải đọc kỹ nội quy của diễn đàn chứ. Vào nhà người khác mà cứ như ở nhà mình. Khi làm sai phải suy nghĩ sao mình làm sai chứ chưa chi đã rống họng lên mà la " Trời ơi tui bức xúc quá"

Trích dẫn:
Bạn tuanmo có gửi cho BaLoi Tài liệu Đạo Kê Diễn nghĩa và nhờ giúp, BaLoi chẳng hiểu ý muốn là giúp việc chi. Nhưng khi đọc mục này thì biết tài liệu này đã được chuyền tay.

Tiện đây cũng xin nói rõ cho bạn tuanmo và các bạn tham gia Diễn đàn được rõ đầu đuôi câu chuyện.

Vào những năm đầu khi trang ganoi.com mới thành lập, thì tài liệu Đạo Kê đã được trang chủ ĐCCH vẽ hình và Mộng Lang diễn dịch Đạo Kê. Nhưng được một thời gian thì diễn giả Mộng Lang vì lý do riêng nên không còn tham gia diễn đàn và diễn giải tiếp. BaLoi có phụ và diễn giải thêm sau đó.

Tài liệu Đạo Kê Diễn Nghĩa này là "sản phảm tinh thần" của trang ganoi.com và chứa trong Tàng Kinh Các lúc bấy giờ. Những ai đã được phép vào đọc đã copy và sao y bản chánh của tài liệu này để xem và chuyền ra ngoài. Cũng có những trang mạng khác cũng dựa khá nhiều vào bản diễn nghĩa này nhưng không trích nguồn.

Hiện nay tài liệu Đạo Kê Diễn Nghĩa này chỉ đựơc dành riêng cho hội viên HGNVN tham khảo mà thôi, vì đây là tài sản riêng của HGNVN. Do đó thay mặt cho BQT xin được thông báo là tài liệu Đạo Kê Diễn nghĩa này sẽ không được phổ biến một cách tuỳ tiện nếu không có sự đồng ý của BQT.

Đề nghị bạn tuanmo không nên tiếp tục phổ biến.

TM/BQT HGNVN
BaLoi

Chào anh MYNHIEMKÊ : mình vẫn theo dõi diễn đàn thường xuyên anh ạ , anh có thể vào bất cứ topic nào trong diễn đàn này anh nói tự do , nhưng anh vào topic của mình gởi đến BQT thì mình lên tiếng , mà bạn đã lên tiếng thì đọc cho kỹ , mình đã trích bài anh BA trong BQT gởi mình qua đây và đã có tô đậm , sóng đã yên rồi anh ạ chao

Được sửa bởi tuanmo ngày Fri Oct 14, 2011 10:56 pm; sửa lần 1.
ganoiks-st
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 10:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin lỗi anh MyNhiemKe!
Tôi cũng là một trong những người có được cái diễm phúc nhận được bản thảo của cái gọi là đạo kê diễn nghĩa đó đó anh. Tôi không là người hồ đồ như anh nói đâu. Vì tôi nắm rõ nội dung trong đó nên tôi biết hình vẽ và nội dung do ai viết anh ạ! Xin cho hỏi với một thành viên mới có 2 trận như anh, chắc đọc hết cấu trúc của trang rồi hả anh! Vậy chắc anh học cao hiểu rộng nên bắt bẻ từng câu chữ, chứ theo tôi biết những câu nói của anh ở trên và của tôi ở trên đều do chúng ta viết ra vậy nó thuộc về anh và về tôi chứ đúng không, nên anh thay mặt bác Ba giáo huấn anh gacaolanh đúng không? Chắc bác Ba ủy quyền cho anh được phép đại diện cho Bác Ba hả anh?
Vậy chắc ngày đó Bác Mong lang đang đánh bài bác ngồi kế bên hay là môn đồ của bác ấy mà biết bác ấy không có ý cho anh em biết về những gì bác ấy viết ra vậy ạ! Và chắc anh cũng đã được ủy quyền để nói cái kiểu nước đôi đó hả anh?
Xin lỗi anh Tuấn và bạn gacaolanh vì đã phiền đến 2 người.
redsun
HKM

Nhập môn: 15 Jan 2011
Trận: 1101

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gacaolanh đã viết :
Đề nghị MyNhiemKe dùng nick thật nếu là anh hùng,đừng nghĩ người khác không biết.nếu không thì tôi sẽ ko thàm chấp anh,tùy anh muốn làm tiểu nhân thọc gậy bánh xe thì tùy!

có gì mà phải dùng nick giả, bộ ít viết bài, ít up là nick giả hả. Tui thấy ngứa mắt thì tui nói. Còn bạn nghe hay không nghe thì là quyền của bạn, mới có nhiêu đó mà đã la làng aachaa
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

redsun đã viết :
gacaolanh đã viết :
Đề nghị MyNhiemKe dùng nick thật nếu là anh hùng,đừng nghĩ người khác không biết.nếu không thì tôi sẽ ko thàm chấp anh,tùy anh muốn làm tiểu nhân thọc gậy bánh xe thì tùy!

có gì mà phải dùng nick giả, bộ ít viết bài, ít up là nick giả hả. Tui thấy ngứa mắt thì tui nói. Còn bạn nghe hay không nghe thì là quyền của bạn, mới có nhiêu đó mà đã la làng aachaa

Chào anh REDUN , MÌNH ĐÃ NÓI RỒI ANH , SÓNG ĐÃ YÊN RỒI MÀ chao
ganoiks-st
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

redsun đã viết :
gacaolanh đã viết :

Cái này mà là hội viên sao! Sự thật một nửa vẫn không là sự thật, tôi cũng chỉ muốn hỏi cho rõ mà thôi anh à! Cái anh thấy ngứa mắt đó là sự thật đó anh! Cắm ơn anh phát biếu ý kiến của mình, một người ngứa mắt với sự thật!
MyNhiemKe
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tính gây lộn nữa mà anh Tuanmo can quá laughing laughing laughing laughing thôi không nói nữa. drink .
Huycyber
HKM

Nhập môn: 28 Mar 2010
Trận: 3873

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Đọc nguyên topic ko hiểu cái chi hết,mà bài dạo kê diễn nghĩa gì đó lâu lắm rồi có đọc trong TKC,sao mấy bạn ko vô đó đọc hay tìm thử xem còn ko.
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

MyNhiemKe đã viết :
Tính gây lộn nữa mà anh Tuanmo can quá laughing laughing laughing laughing thôi không nói nữa. drink .

KO phải can anh ạ , mình thích nghe điều đúng , anh nói đúng mình im re à anh , còn anh muốn gây lộn với bất cứ nick nào đi nữa , anh lập 1 topic mời người đó vào , nếu anh vào topic này mà gây lộn như anh nói thì topic này sẽ phải khóa lại oan quá phải ko anh chao
redsun
HKM

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:22 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
redsun đã viết :
gacaolanh đã viết :

Chào anh Tuanmo
Em út nói nếu có nói sai thì cứ chửi thẳng, em út không giận anh đâu Very Happy
Thật sự là anh "muốn sóng đã yên hay muốn có bảo?".
Nếu anh muốn sóng yên thì anh pm thư cám ơn là được rồi, chứ anh lập ra cái topic này chi nữa, em út nói thẳng anh muốn bảo chứ không muốn sóng yên
BienDong
Ấu kê

Nhập môn: 18 Jul 2010
Trận: 84

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

MyNhiemKe đã viết :
ganoiks-st đã viết :

ganoiks-st đã viết :

Hồ đồ.

Tôi thấy chủ topic và nhiều anh em đã đưa ra ý kiến rất lịch sự và nhả nhặn. Mong tất cả mọi người hãy có ý thức đừng làm nên sự việc trở nên tê hại hơn. Chỉ có điều tôi không hiểu, tôi và những người khác đang đi lộn vào "nhà" của ai, tôi cứ tưởng forum này là giànnh chung cho những người có chung một đam mê, và tại sao một thành viên mới lại có lời lẽ giống như là nằm trong ban quản trị hay điều hành????
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :
Đọc nguyên topic ko hiểu cái chi hết,mà bài dạo kê diễn nghĩa gì đó lâu lắm rồi có đọc trong TKC,sao mấy bạn ko vô đó đọc hay tìm thử xem còn ko.

Bạn HUY đọc tiêu đề topic này chưa vậy , thôi để cho mọi chuyện trôi đi bạn ạ chao
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Fri Oct 14, 2011 11:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

redsun đã viết :
tuanmo đã viết :
redsun đã viết :
gacaolanh đã viết :

Chào anh Tuanmo
Nếu anh muốn sóng yên thì anh pm thư cám ơn là được rồi, chứ anh lập ra cái topic này chi nữa, em út nói thẳng anh muốn bảo chứ không muốn sóng yên

Chào anh REDSUN . ,mình viết trả lời là tôn trọng BQT đề nghị ko phổ biến cái tập tin mà mình nhận được , topic kia sau khi anh BALOI giải thích đã đóng lai rồi anh ạ , anh ko có làm gì lỗi với mình cả , mình mong anh đừng để topic này bị khóa lại vô lý ,vì mình gởi tới BQT để nói lên mình tôn trọng các vị có công gầy trang web GANOI.COM này và mình cũng biết bản thân mình cũng đã làm gì sai ,cho nên mình ráng sữa đổi lỗi sai này , để có thể hy vọng trở nên người tốt cho gia đình ,bạn bè , mong anh hiểu đúng nghĩa topic này làm sao có anh ạ chao
gacaolanh
Thần kê

TrậnGửi: Sat Oct 15, 2011 12:02 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

redsun đã viết :
tuanmo đã viết :
redsun đã viết :
gacaolanh đã viết :

Chào anh Tuanmo

xin lỗi anh Redsun là ai mà vào đây bắt chủ topic xin lỗi này nọ?nói thẳng ra là topic này ko có liên quan với anh bạn thì đừng có vào gây chuyện này nọ nữa.tôi thấy anh Tuan đã quá mềm mỏng với anh rồi đấy,còn tôi thì ko bao giờ,nên nhớ là ko bao giờ nhé,muốn chơi thì mở tiếp,tạo nick tiếp tôi sẵn sàng
redsun
HKM

TrậnGửi: Sat Oct 15, 2011 12:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
redsun đã viết :
tuanmo đã viết :
redsun đã viết :
gacaolanh đã viết :

Chào anh Tuanmo

Chào anh REDSUN . ,mình viết trả lời là tôn trọng BQT đề nghị ko phổ biến cái tập tin mà mình nhận được , topic kia sau khi anh BALOI giải thích đã đóng lai rồi anh ạ , anh ko có làm gì lỗi với mình cả , mình mong anh đừng để topic này bị khóa lại vô lý ,vì mình gởi tới BQT để nói lên mình tôn trọng các vị có công gầy trang web GANOI.COM này và mình cũng biết bản thân mình cũng đã làm gì sai ,cho nên mình ráng sữa đổi lỗi sai này , để có thể hy vọng trở nên người tốt cho gia đình ,bạn bè , mong anh hiểu đúng nghĩa topic này làm sao có anh ạ chao

Vậy sao nick gacaolanh và ganoiks-st đòi hỏi BQT phải trả lời những vấn đề họ đặt ra anh không can ngăn họ đi, mà để cho MyNhiemKe lên tiếng anh mới nhảy vô can ngăn.Có phải anh có mục đích không?
tuanmo
Độc kê

TrậnGửi: Sat Oct 15, 2011 12:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

redsun đã viết :
tuanmo đã viết :
redsun đã viết :
tuanmo đã viết :
redsun đã viết :
gacaolanh đã viết :

Chào anh Tuanmo

Vậy sao nick gacaolanh và ganoiks-st đòi hỏi BQT phải trả lời những vấn đề họ đặt ra anh không can ngăn họ đi, mà để cho MyNhiemKe lên tiếng anh mới nhảy vô can ngăn.Có phải anh có mục đích không?

Chào anh REDSUN , mình có đọc bài của 2 anh bạn này ,và mình thấy cũng như anh viết là 2 anh bạn này hỏi như sau : Mong BQT có câu trả lời xác đáng!!Mong chú trả lời thỏa đáng
Hai câu hỏi này là gởi tới anh BA và BQT , mình tôn trọng người hội viên trong diễn đàn đặt câu hỏi tới BQT .
Anh REDSUN thấy bạn MYNHIEMKE có gởi câu hỏi nào tới BQT ko anh , hay là vào topic này nói như trên thôi , nếu có đặt câu hỏi nào tới BQT ko lẽ mình nói anh đừng vào đây đặt câu hỏi, mình ko có quyền cấm cản ai cả cả , mình cũng chưa quen hay nói chuyện với bạn MYNHIEMKE lần nào , thì làm sao có hiềm khích gì anh ạ , mình tôn trọng người đặt câu hỏi tới BQT cũng là mình tôn trọng BQT chao
ga_blao
Cuồng kê

Nhập môn: 16 Dec 2009
Trận: 2386

TrậnGửi: Sat Oct 15, 2011 7:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

BQT và mấy anh cho em hỏi, vô tình em nhặt được cái bài này. em đăng nó lên một trang gà khác thì sao, chẳng lẽ mấy anh qua đó để chuyển nó vào tàng kinh các. Bên đó cũng ko phạm luật việt nam, càng không phạm luật của ganoi Very Happy
BaLoi
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 13581

TrậnGửi: Sat Oct 15, 2011 7:12 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bài này sẽ được khóa. Lý do là mở tùm lum nhiều bài nhưng 1 chủ đề, lời ra lời vào không ích lợi thiết thực. Chủ đề này đã được mở lại ở Phòng Thông tin. Ai có ý kiến gì thì vào đó mà đóng góp.

Đánh cho nó phiến giáp bất hoàn,
Đánh cho nó sử tri Nam quốc anh hùng chi hữu chủ.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn