Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Trại Gà TVK/NTNT II.Sẽ Khai Trương Ở NHA TRANG Vào
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
ngocnguyenthuong
Ấu kê

Nhập môn: 06 Feb 2009
Trận: 95

TrậnGửi: Fri Jan 11, 2013 7:31 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gà bán giá này thì giàu to.khỏi cần đá
nhjmhanh29
Ấu kê

Nhập môn: 17 Jan 2012
Trận: 230

TrậnGửi: Fri Jan 11, 2013 10:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tiaden_Ninhhoa đã viết :
Gà Tư Việt kiều sưa rồi, người thì ở phuong tâu, giao cho đệ thì trinh độ không bao nhiêu nuôi gà làm sao bằng các sư kê sư phục có đẳng cấp, có trình độ ở huế được. Chỉ cần ghi đơn giản thôi, Bác sĩ học một giờ bằng y tá học cả năm, bằng nông dân học cả chục năm, gà suy ra người, ngưòi suy ra gà, đơn giàn dễ hiểu, đơn giản dễ hiêu đâu phải bỏ tiền xây trang trạng cho nhàh tráng là gà ok đâu, hay có tiền là mua được dòng mái ok đâu, phải trình độ, tư duy, nhay cảm và thực tế. Noi vay ko biết bác Tu co tự ái không, có gì thôngcảm nhé.
Chuẩn , hôm bữa bác TVK mới post con Gà ăn độ cỏ Ở đồng đế , ăn trường làng mà cứ đi khoe , em nói bác TVK đừng bùn nhé , em nghĩ sao nói zị thoy , Gà mình hay thì tự người khác tìm đến , k cần phải phô trương . chao chao chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
cascada41
Ấu kê

Nhập môn: 16 Mar 2012
Trận: 243

TrậnGửi: Sun Jan 13, 2013 6:17 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhjmhanh29 đã viết :
Tiaden_Ninhhoa đã viết :
Gà Tư Việt kiều sưa rồi, người thì ở phuong tâu, giao cho đệ thì trinh độ không bao nhiêu nuôi gà làm sao bằng các sư kê sư phục có đẳng cấp, có trình độ ở huế được. Chỉ cần ghi đơn giản thôi, Bác sĩ học một giờ bằng y tá học cả năm, bằng nông dân học cả chục năm, gà suy ra người, ngưòi suy ra gà, đơn giàn dễ hiểu, đơn giản dễ hiêu đâu phải bỏ tiền xây trang trạng cho nhàh tráng là gà ok đâu, hay có tiền là mua được dòng mái ok đâu, phải trình độ, tư duy, nhay cảm và thực tế. Noi vay ko biết bác Tu co tự ái không, có gì thôngcảm nhé.
Chuẩn , hôm bữa bác TVK mới post con Gà ăn độ cỏ Ở đồng đế , ăn trường làng mà cứ đi khoe , em nói bác TVK đừng bùn nhé , em nghĩ sao nói zị thoy , Gà mình hay thì tự người khác tìm đến , k cần phải phô trương . chao chao chao

laughing laughing đúng là ếch ngồi đáy giếng.... laughing laughing thế những trận đánh tay bo tienf tỉ thử hỏi mấy người biết được laughing còn gà người ta ra sao thì cứ mang gà đến kiểm chứng sẽ biết dược thôi, laughing laughing lúc nào cũng có để phục vụ nhé chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
thien82
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jan 2013
Trận: 3

TrậnGửi: Wed Jan 16, 2013 7:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nghe noi ga cua tvk toan ga chien ko a do chi la nghe noi thui! chu nui cao thi co nui cao hon ! zo nha trang la bit lien
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
TraiGa_TVK
Cuồng kê

Nhập môn: 28 Nov 2012
Trận: 2713

TrậnGửi: Thu Jan 17, 2013 9:22 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thien82 đã viết :
nghe noi ga cua tvk toan ga chien ko a do chi la nghe noi thui! chu nui cao thi co nui cao hon ! zo nha trang la bit lien

>>
Kô những đã zô rồi mà còn chiến rồi...nhieu lần rồi..
hotrankhanhquoc
Ấu kê

Nhập môn: 14 Feb 2011
Trận: 942

TrậnGửi: Fri Jan 18, 2013 10:20 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thien82 đã viết :

bác này nói cũng đúng....
Ấu kê

Nhập môn: 11 Jan 2013
Trận: 24

TrậnGửi: Tue Jan 22, 2013 10:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

traiga-tvk.cho phep em hoi 1chut duoc khong ak.truoc tien em xin duoc gioithieu.e tenphong.sn1990.que nghean.em co cung so thich voi moi nguoi la choigga.nhung mak ko co kinhnghiem.em nghe atu la thayga,va rat co nhieu chienke.a co the nhan e lam detu,cho e vao traiga cua anh hoc hoi kinhnghiem cham soc gga.vva nuoiga giup anh duoc ko?thoigian hoc thi khi nao taynghe cung cap la duoc.hoc phi het bnhieu e xin tra daydu.??mong anhtu doc va cho e cau traloi.cam on a nhieu
TraiGa_TVK
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Jan 30, 2013 12:46 am    Tiêu đề: Kô Còn. Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="N
TraiGa_TVK
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Jan 30, 2013 12:47 am    Tiêu đề: Tam Xoa Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xong Roi62.
bido
Cuồng kê

Nhập môn: 23 Nov 2011
Trận: 2764

TrậnGửi: Mon Feb 04, 2013 3:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chắc là hoành tráng lắm đây, mình ở nha trang cũng chưa nghe ai nói về trại gà này. chúc trại gà của bác thành công tốt đẹp.
galangthang
Ấu kê

Nhập môn: 27 Feb 2013
Trận: 56

TrậnGửi: Thu Feb 28, 2013 11:49 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cho con hoi? chú ơ? đâu đc ko
nuôi gà đã thấm vào máu con rồi chú a.
con qua nhà chú choi nhak :))
chú mà đòng y/ thì thank chú nhiều :D
TraiGa_TVK
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Feb 28, 2013 12:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

galangthang đã viết :
cho con hoi? chú ơ? đâu đc ko
nuôi gà đã thấm vào máu con rồi chú a.
con qua nhà chú choi nhak :))
chú mà đòng y/ thì thank chú nhiều :D

ĐƯỢC CHỨ, MUỐN QUA NHÀ CHÚ CHƠI THÌ FẢI CHỊU KHÓ ĐI BẰNG MÁY BAY NHA...NẾU QUA ĐƯỢC CHÚ TẶNG CHO 10CON MÁI "TÂY" ÔM VỀ CHO ẤM NHA, CHỊU KÔ? Very Happy
galangthang
Ấu kê

Nhập môn: 27 Feb 2013
Trận: 56

TrậnGửi: Thu Feb 28, 2013 3:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ĐƯỢC CHỨ, MUỐN QUA NHÀ CHÚ CHƠI THÌ FẢI CHỊU KHÓ ĐI BẰNG MÁY BAY NHA...NẾU QUA ĐƯỢC CHÚ TẶNG CHO 10CON MÁI "TÂY" ÔM VỀ CHO ẤM NHA, CHỊU KÔ? Very Happy[/quote]
con muốn hoi? nhà chú o? đâu thôi chú chanh? quơ ơ` Very Happy
nếu chu/ tặng 10 con gà mái tây về ăn thịt cũng ok mà hahahaha laughing
TraiGa_TVK
Cuồng kê

TrậnGửi: Thu Feb 28, 2013 3:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

galangthang đã viết :
ĐƯỢC CHỨ, MUỐN QUA NHÀ CHÚ CHƠI THÌ FẢI CHỊU KHÓ ĐI BẰNG MÁY BAY NHA...NẾU QUA ĐƯỢC CHÚ TẶNG CHO 10CON MÁI "TÂY" ÔM VỀ CHO ẤM NHA, CHỊU KÔ? Very Happy

con muốn hoi? nhà chú o? đâu thôi chú chanh? quơ ơ` Very Happy
nếu chu/ tặng 10 con gà mái tây về ăn thịt cũng ok mà hahahaha laughing[/quote] laughing laughing laughing
Nhà ở nước ngoài, galangthang... Very Happy
thanhcoloa
Chiến kê

Nhập môn: 17 Jul 2009
Trận: 1807

TrậnGửi: Fri Jan 05, 2018 1:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hú 3hồn 7 vía a bốn về ăn cơm với cá ,trại này h sao rồi a . cho cái địa chỉ vào bắt mấy con chơi tết coi.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn