Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

HỌP MẶT HẢO KÊ
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 30, 31, 32, 33  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
tuananh1305
Ấu kê

Nhập môn: 16 Nov 2010
Trận: 263

TrậnGửi: Sun Jan 16, 2011 5:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình củng chúc cho đạt và ae trong hội hảo kê năm mớiđược vạn sự như ý,tấn tài -tấn lộc, vui vẻ hạnh phúc và xuất quân đánh đâu thắng đó.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
TRANLINH.VI
Chiến kê

Nhập môn: 07 Jan 2011
Trận: 1678

TrậnGửi: Mon Jan 24, 2011 7:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

son tandinh đã viết :
Hi TRANLINH.VI

Bạn kinh doanh ở Đa kao mà ở khúc nào vậy ? Ngày xưa tôi ở xóm Ca Thy đối diện với chợ Đakao .........Tuy nhiên bạn bè cùng nhóm đá gà thì đa số ở trong xóm Cầu Mới ....

Mến

Vậy chắc có lẻ trước đây A.SƠN chơi với nhóm BALE thì phải?Đằng-A.LIÊN-A.DUẨN.....chắc đều là bạn anh hết.Tôi thì lại đá gà với A.DŨNG BATO và A.MINH(HS Q1) đó A.SƠN ơi.Hân hạnh được giao lưu với anh.Thân
http://mp3.zing.vn/video-clip/You-Got-It-The-Right-Stuff-New-Kids-On-The-Block/ZWZC9CI0.html
son tandinh
Ấu kê

Nhập môn: 01 May 2005
Trận: 928

TrậnGửi: Mon Jan 24, 2011 8:48 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TranLinh.VI mến

Nhóm đá gà của STĐ ngày xưa thời 1975 gồm anh Hương, Xế Râu, anh Phận, Phương Cận, Vinh Con, Sừng Cafe.... , phần lớn thời gian tập hợp và nuôi gà ở nhà Phương Cận.......Bây giờ hầu như ai củng già hết rồi, đứng dầu là Xế Râu 74 tuổi, nhỏ nhất là Vinh Con củng 50 rồi .......

Chắc vài ngày nửa có dịp xuống Saigon chơi, anh ghé thăm TLV uống cafe chơi ở Đakao nha....

Mến
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
son tandinh
Ấu kê

Nhập môn: 01 May 2005
Trận: 928

TrậnGửi: Sat Feb 05, 2011 9:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tết qua rồi mà không thấy Tranlinh.Vi lên HM. Hẹn năm sau nha ......
TRANLINH.VI
Chiến kê

TrậnGửi: Sat Feb 05, 2011 10:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

son tandinh đã viết :
Tết qua rồi mà không thấy Tranlinh.Vi lên HM. Hẹn năm sau nha ......

Dạ xin lổi anh vì mùng 1 em xuất binh 3 nhưng thua 2 xui quá buồn ghê nên chưa muốn đi đâu hết chắc có thể mùng 4 em với TÙNG sẽ ghé chúc tết anh và GD anh nhé.
http://mp3.zing.vn/video-clip/You-Got-It-The-Right-Stuff-New-Kids-On-The-Block/ZWZC9CI0.html
acnhancoc
Ấu kê

Nhập môn: 14 Jul 2009
Trận: 424

TrậnGửi: Thu Feb 10, 2011 12:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

_Trí ơi,tháng này có họp không vậy ?.2 tháng vừa rồi mình bận việc không họp buồn chết được.
chao chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Thoaiquan
Ấu kê

Nhập môn: 13 Nov 2010
Trận: 573

TrậnGửi: Thu Feb 10, 2011 4:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tháng này có offline không vậy các chú các bác???
Chiến kê

TrậnGửi: Thu Feb 10, 2011 5:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Luôn chờ đợi và sẳn sàng giao lưu với tất cả anh em ganoi.com xóm cựa nhé.Thân
Thoaiquan
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Feb 11, 2011 7:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

acnhancoc đã viết :
_Trí ơi,tháng này có họp không vậy ?.2 tháng vừa rồi mình bận việc không họp buồn chết được.
chao chao

Anh dắt em qua Ác Nhơn Cốc của anh đi. Em với anh Họp........................vài chai.
HKM

Nhập môn: 12 May 2010
Trận: 1601

TrậnGửi: Sat Feb 12, 2011 7:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

huycuongLA đã viết :
mình có đề nghị anh em nên hop ở Quận 10. số 1 đường Hoà Hưng.Chổ này kín đáo không sợ bị dòm ngó.chứ đá gà mà thấy anh em kêu gọi hội hop mình lo quá.

hihiihihi ngồi uống caphê với nhậu ko hà mà ai bắt anh ơi. hihih
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
anhnguyen
Ấu kê

Nhập môn: 13 Feb 2011
Trận: 10

TrậnGửi: Sat Feb 19, 2011 10:49 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dieuochantrang đã viết :
Chào các anh em !

Tôi thì thà bị CA bắt chớ không bỏ mê gà cựa được . Nói giỡn vậy chớ không sao đâu các anh em ơi . Mình mê gà gặp nhau giao lưu học hỏi chớ đâu có cá độ cờ bạc gì đâu mà bị bắt . Nói thiệt tôi đố tthằng nào dám bắt đấy .

Thật sự tôi mê nghiệp gà và muốn kết bạn với các anh hùng hào kê, nhưng chỉ giao lưu trên mạng thì không có đã, nên có ý muốn hội ngộ anh em vậy mà :
VĂN KỲ THANH BẤT KIẾN KỲ HÌNH

gởi anh DOCT !
đọc những dòng tâm huyết này của anh em rất thích ! em cũng mới chơi gà cựa nên kinh nghiệm cũng không bằng các anh các chú trong DĐ ! muốn dòng gà của mình phát triển thì phải biết không ngừng giao lưu và học hỏi ! em có đề xuất thế này, sao anh em mình không tìm những địa điểm rộng rãi ở ngoại thành để xổ gà vào thời gian rãnh rỗi cuối tuần ! vừa giao lưu được vừa có thể quay clip những trận gà hay lập riêng 1 topic post lên cho anh em DĐ không có cơ hội gặp mặt offline tham khảo ! vừa xổ gà vừa bàn luận thì sôi nổi và vui vẻ hơn với lại không sợ bị bắt chứ em thấy họp bia vẫn bị CA túm như thường ! theo quy định thì chỉ cần gà băng cựa vào thì túm dc rồi và cho dù mình không bắt độ nhưng theo em biết thì tiền độ nhiều nơi được tính bằng tiền trong túi mình mang !
một vài ý kiến cá nhân xin chia sẻ cùng anh !
TRANLINH.VI
Chiến kê

TrậnGửi: Tue Feb 22, 2011 11:31 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Qua tết rồi ae xóm cựa cũng sắp xếp giao lưu 1 ngày để có rất nhiều ae mới chờ đợi chào đón nè BQT ơi.Thân
acnhancoc
Ấu kê

Nhập môn: 14 Jul 2009
Trận: 424

TrậnGửi: Thu Feb 24, 2011 12:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="Anh dắt em qua Ác Nhơn Cốc của anh đi. Em với anh Họp........................vài chai.[/quote]

_Hì hì.bạn này cũng hay lắm nè.
chao chao
Thoaiquan
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Mar 02, 2011 1:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

acnhancoc đã viết :
[quote="Anh dắt em qua Ác Nhơn Cốc của anh đi. Em với anh Họp........................vài chai.

_Hì hì.bạn này cũng hay lắm nè.
chao chao[/quote]

Ke ke hay là hay mần răng anh?
HKM

Nhập môn: 11 Sep 2009
Trận: 524

TrậnGửi: Wed Mar 09, 2011 4:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mấy đại ca đâu hết rồi, mai là 13-3-2011 thứ 5 tuần thứ 2 của tháng, hổng thấy ai lên tiếng đi họp hết vậy? thông báo cho anh em mọi người biết để cà phê chứ lị?
Thoaiquan
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Mar 11, 2011 11:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xanh danh đã viết :
mấy đại ca đâu hết rồi, mai là 13-3-2011 thứ 5 tuần thứ 2 của tháng, hổng thấy ai lên tiếng đi họp hết vậy? thông báo cho anh em mọi người biết để cà phê chứ lị?

Đúng rùi mấy anh 2 anh 3 trong hội đâu hết gùi?/?
Ấu kê

Nhập môn: 16 Mar 2011
Trận: 44

TrậnGửi: Sat Apr 09, 2011 8:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em moj gja nhap...cho em tham gja voj..
daculachipchip
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jun 2009
Trận: 313

TrậnGửi: Wed Apr 27, 2011 10:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

e xin một vé tham gia! cùng niềm đam mê với nhau chao
tourguide79
HKM

Nhập môn: 31 May 2007
Trận: 3295

TrậnGửi: Mon May 23, 2011 12:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân mời anh em Xóm Gà Cựa mình họp mặt lúc 17h30 thứ 5 ngày 26/05/2011 , tại quán cà phê Châu (trong khuôn viên trường NN&PTNT) Đối diện đài truyền hình đường Đinh Tiên Hoàng.
tuyennguyen
HKM

Nhập môn: 18 Oct 2007
Trận: 821

TrậnGửi: Fri May 27, 2011 6:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Sao ko thấy anh em XGC ra họp vậy ????
daculachipchip
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jun 2009
Trận: 313

TrậnGửi: Sat May 28, 2011 6:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ko theo doi mất một buổi họp mặt với ae rồi, tiếc thật! chao
khoaidaga
Ấu kê

Nhập môn: 16 Jun 2009
Trận: 940

TrậnGửi: Thu Jun 09, 2011 3:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tháng 6 này có off ko nhỉ, hôm nay là thứ 5 thứ 2 của tháng này.............
ngokhenh
Ấu kê

Nhập môn: 09 Feb 2011
Trận: 202

TrậnGửi: Mon Jun 13, 2011 8:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anhnguyen đã viết :
dieuochantrang đã viết :
Chào các anh em !

Tôi thì thà bị CA bắt chớ không bỏ mê gà cựa được . Nói giỡn vậy chớ không sao đâu các anh em ơi . Mình mê gà gặp nhau giao lưu học hỏi chớ đâu có cá độ cờ bạc gì đâu mà bị bắt . Nói thiệt tôi đố tthằng nào dám bắt đấy .

Thật sự tôi mê nghiệp gà và muốn kết bạn với các anh hùng hào kê, nhưng chỉ giao lưu trên mạng thì không có đã, nên có ý muốn hội ngộ anh em vậy mà :
VĂN KỲ THANH BẤT KIẾN KỲ HÌNH

gởi anh DOCT !
đọc những dòng tâm huyết này của anh em rất thích ! em cũng mới chơi gà cựa nên kinh nghiệm cũng không bằng các anh các chú trong DĐ ! muốn dòng gà của mình phát triển thì phải biết không ngừng giao lưu và học hỏi ! em có đề xuất thế này, sao anh em mình không tìm những địa điểm rộng rãi ở ngoại thành để xổ gà vào thời gian rãnh rỗi cuối tuần ! vừa giao lưu được vừa có thể quay clip những trận gà hay lập riêng 1 topic post lên cho anh em DĐ không có cơ hội gặp mặt offline tham khảo ! vừa xổ gà vừa bàn luận thì sôi nổi và vui vẻ hơn với lại không sợ bị bắt chứ em thấy họp bia vẫn bị CA túm như thường ! theo quy định thì chỉ cần gà băng cựa vào thì túm dc rồi và cho dù mình không bắt độ nhưng theo em biết thì tiền độ nhiều nơi được tính bằng tiền trong túi mình mang !
một vài ý kiến cá nhân xin chia sẻ cùng anh !

Mình cũng mới chơi gà cựa,thời gian 2 con gà đá cựa chốt ăn thua trong bao lâu? liệu có nhiêu thời gian để chờ kết quả thắng thua không?nên mình xin góp ý một chút. trong một buổi nhiều cặp đá cùng một lúc.
viettran
Chiến kê

Nhập môn: 20 Jan 2005
Trận: 1244

TrậnGửi: Thu Jul 07, 2011 12:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em xin hỏi trong tháng 8 này có họp mặt không vì em có chuyến về thăm gia đình nên muốn hỏi cho biết để xin tham gia họp mặt cho biết tất cả các anh một lần rồi chết củng mãn nguyện , dạ xin cám ơn các anh hội trưởng cho em hay nhé
phongtraon
Ấu kê

Nhập môn: 22 Aug 2008
Trận: 845

TrậnGửi: Thu Jul 07, 2011 2:40 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

viettran đã viết :
em xin hỏi trong tháng 8 này có họp mặt không vì em có chuyến về thăm gia đình nên muốn hỏi cho biết để xin tham gia họp mặt cho biết tất cả các anh một lần rồi chết củng mãn nguyện , dạ xin cám ơn các anh hội trưởng cho em hay nhé

Lo mà ko có thời gian đi đá gà nửa ở đó mà đòi đi chết ... chúc Việt có 1 chuyến đi vui vẽ .
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 30, 31, 32, 33  Trang kế
Trang 31 trong tổng số 33 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn