Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

HỌP MẶT HẢO KÊ
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 31, 32, 33  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
minhdon
Thần kê

Nhập môn: 19 Apr 2004
Trận: 9534

TrậnGửi: Thu Jul 07, 2011 5:10 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="viettran"]em xin hỏi trong tháng 8 này có họp mặt không vì em có chuyến về thăm gia đình nên muốn hỏi cho biết để xin tham gia họp mặt cho biết tất cả các anh một lần rồi chết củng mãn nguyện , dạ xin cám ơ

- sorry viettran nha , người bạn mình tới chơi thấy mình đẻ máy online nhảy vào phá , giờ vào mới thấy nên xoá Embarassed Embarassed
DỤ EM RA PHỐ NẰM GƯỜNG HOTEL

Được sửa bởi minhdon ngày Thu Jul 07, 2011 9:03 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
viettran
Chiến kê

Nhập môn: 20 Jan 2005
Trận: 1246

TrậnGửi: Thu Jul 07, 2011 8:12 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phongtraon đã viết :
viettran đã viết :
em xin hỏi trong tháng 8 này có họp mặt không vì em có chuyến về thăm gia đình nên muốn hỏi cho biết để xin tham gia họp mặt cho biết tất cả các anh một lần rồi chết củng mãn nguyện , dạ xin cám ơn các anh hội trưởng cho em hay nhé

Lo mà ko có thời gian đi đá gà nửa ở đó mà đòi đi chết ... chúc Việt có 1 chuyến đi vui vẽ .
cám ơn anh phong, chuyến này về mà anh long chưa tổ chức đá lể 2/9 cho các anh chơi vui lể hả anh phong
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
GaMyTho
Chiến kê

Nhập môn: 15 Feb 2008
Trận: 1334

TrậnGửi: Mon Jul 18, 2011 4:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

có họp mặt trong tuần nầy ko vậy pà con?
TRANLINH.VI
Chiến kê

Nhập môn: 07 Jan 2011
Trận: 1678

TrậnGửi: Mon Oct 10, 2011 9:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mong rằng AE xóm cựa hãy cùng nhau họp mặt chung và cởi mở với BQT và AE "HKM"giao lưu thân mật gỡ rối tơ lòng với nhau để cùng nhau đưa nghệ thuật"CHỌI GÀ"là 1 nét văn hóa của VN mình sánh kịp với bạn bè 5 CHÂU,còn hiện giờ DĐ GANOI.COM có vẻ gì đó......Buồn quá.Thân
http://mp3.zing.vn/video-clip/You-Got-It-The-Right-Stuff-New-Kids-On-The-Block/ZWZC9CI0.html
dieuochantrang
HKM

Nhập môn: 21 Jul 2006
Trận: 1168

TrậnGửi: Tue Oct 11, 2011 9:30 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TRANLINH.VI đã viết :
Mong rằng AE xóm cựa hãy cùng nhau họp mặt chung và cởi mở với BQT và AE "HKM"giao lưu thân mật gỡ rối tơ lòng với nhau để cùng nhau đưa nghệ thuật"CHỌI GÀ"là 1 nét văn hóa của VN mình sánh kịp với bạn bè 5 CHÂU,còn hiện giờ DĐ GANOI.COM có vẻ gì đó......Buồn quá.Thân

" Ngưu tầm ngưu, Mã tầm mã " . XGC là 1 nhóm chung trong ganoi . Bên ngoài thực tế hơn là những phân nhóm riêng cùng sh với nhau vì cùng mục đích và suy nghĩ cụ thể hơn gần giống nhau .

Những trãi nghiệm giá trị ( trả giá bằng rất nhiều tiền bạc - công sức - tâm trí - thời gian ... mới có được ) nếu viết ra trên này giống như là dọn cổ lên rồi " dạ mời các bác xơi ạ ! " thì là quá tự rẻ rúng mình nên mới dể dãi như vậy .

Có nhiều cách để học hỏi từ người khác, điều đầu tiên cần nhất là tính chân thành ...

Và thêm nữa ... trong thú vui gà này có hy sinh thì mới mong có được chút gì đó để gặt hái
ngokhenh
Ấu kê

Nhập môn: 09 Feb 2011
Trận: 202

TrậnGửi: Sat Nov 12, 2011 6:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình không hiểu giải sắp diễn ra có gì mà "Buồn quá".Kêu gọi họp mặt là việc nên làm có gì mà" quá tự rẻ rúng mình"
GATA
Ấu kê

Nhập môn: 14 Mar 2007
Trận: 625

TrậnGửi: Mon Dec 26, 2011 5:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Họp mặt đầu năm 2012.

Đã lâu lắm rồi anh em mình không có dịp gặp mặt, nay kêu gọi anh em họp mặt đầu năm 2012 và cũng là cuối năm Tân Mão để anh em mình có dịp lai rai giao lưu.

Thân mời anh em Xóm Gà Cựa mình họp mặt lúc 18h thứ 5 ngày 05/01/2012, tại quán cà phê Châu (trong khuôn viên trường NN&PTNT) Đối diện đài truyền hình đường Đinh Tiên Hoàng nhé..

Rất mong các anh em hoan hỉ đến dự buổi họp mặt.

drink drink drink drink drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
tourguide79
HKM

Nhập môn: 31 May 2007
Trận: 3295

TrậnGửi: Mon Dec 26, 2011 8:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ok anh GATA, cuối năm nhiều độ quá.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
TRANLINH.VI
Chiến kê

Nhập môn: 07 Jan 2011
Trận: 1678

TrậnGửi: Mon Dec 26, 2011 8:46 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lâu quá mới thấy Anh GATA xuất hiện nè,hưởng ứng phong trào 2 tay luôn A.LONG ơi.Thân
http://mp3.zing.vn/video-clip/You-Got-It-The-Right-Stuff-New-Kids-On-The-Block/ZWZC9CI0.html
viet.ganoi
Ấu kê

Nhập môn: 28 Dec 2011
Trận: 3

TrậnGửi: Wed Dec 28, 2011 1:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hi Ca Nha Ga Noi!
E ten Viet hien dang o Thu Duc, E rat me ga da nen moi tham gia Forum nay. Mong rang Cac A E trong hoi chi day them ve mon ga da nay. Rat mong dc lam quen voi cac A E.
congtubaclieu
HKM

Nhập môn: 03 Dec 2010
Trận: 633

TrậnGửi: Wed Jan 04, 2012 6:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

AE nhớ Thứ năm ngày 5/1/2012 off nhé.
nghia_IT
Chiến kê

Nhập môn: 04 Feb 2009
Trận: 1778

TrậnGửi: Wed Jan 04, 2012 10:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

OK !
ngokhenh
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Jan 06, 2012 8:12 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dieuochantrang đã viết :
Chào các anh em !

Tôi thì thà bị CA bắt chớ không bỏ mê gà cựa được . Nói giỡn vậy chớ không sao đâu các anh em ơi . Mình mê gà gặp nhau giao lưu học hỏi chớ đâu có cá độ cờ bạc gì đâu mà bị bắt . Nói thiệt tôi đố tthằng nào dám bắt đấy .

Thật sự tôi mê nghiệp gà và muốn kết bạn với các anh hùng hào kê, nhưng chỉ giao lưu trên mạng thì không có đã, nên có ý muốn hội ngộ anh em vậy mà :
VĂN KỲ THANH BẤT KIẾN KỲ HÌNH

Chào !

ĐẠI NHÂN KHAI KHẨU TIỂU NHƠN KINH
ngokhenh
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Jan 06, 2012 8:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dieuochantrang đã viết :
Chào các anh em !

Tôi thì thà bị CA bắt chớ không bỏ mê gà cựa được . Nói giỡn vậy chớ không sao đâu các anh em ơi . Mình mê gà gặp nhau giao lưu học hỏi chớ đâu có cá độ cờ bạc gì đâu mà bị bắt . Nói thiệt tôi đố tthằng nào dám bắt đấy .

Thật sự tôi mê nghiệp gà và muốn kết bạn với các anh hùng hào kê, nhưng chỉ giao lưu trên mạng thì không có đã, nên có ý muốn hội ngộ anh em vậy mà :

Chào !

ĐẠI NHÂN KHAI KHẨU TIỂU NHƠN KINH
giao1606
Ấu kê

Nhập môn: 16 Feb 2011
Trận: 60

TrậnGửi: Fri Feb 17, 2012 11:30 pm    Tiêu đề: Xin chào Anh Em. Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình tên Giao mới chơi gà cựa (vì đam mê vẽ đẹp của nó). Mong làm quen với anh em để học hỏi thêm kinh nghiệm.
nick Y!M: nguyengiao1606@yahoo.com
va skype: giao.nguyen1606
Mong các anh em chia sẽ kinh nghiệm với mình. chao
giao1606
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Feb 17, 2012 11:32 pm    Tiêu đề: Xin chào Anh Em. Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình tên Giao mới chơi gà cựa (vì đam mê vẽ đẹp của nó). Mong làm quen với anh em để học hỏi thêm kinh nghiệm.
nick Y!M: nguyengiao1606@yahoo.com
va skype: giao.nguyen1606
Mong các anh em chia sẽ kinh nghiệm với mình. chao
thanhckd34
Ấu kê

Nhập môn: 26 Feb 2011
Trận: 29

TrậnGửi: Sat Mar 10, 2012 3:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

minh tên thanh ở tân binh,đương phan sào nam,p11,có gà mà mổi lần mún sổ xẹt j củng pải chạy cả 10km,có anh em nào ở gần mình jao lưu tìm hiểu chơi,mê gà lắm nên pải chịu vậy,sdt mimh 01687753775,minh26t,rât mún dc làm wen ae,mê gà khổ lắm nhưng zui,hj
giao1606
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Mar 28, 2012 4:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hi ban Thanh, nhà mình ở gần công viên Đầm Sen, bạn chơi gà Tre hay gà Nòi vậy, số đ.th của minh: 0932160682 minh tên Giao.
pma1978
Ấu kê

Nhập môn: 12 Apr 2012
Trận: 34

TrậnGửi: Sun Apr 29, 2012 11:53 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào Giao bạn chơi gà nòi hay tre? Mình chơi gà nòi thôi ko chơi gà tre. Hôm nào hẹn xổ xẹt chơi. mình nuôi đổ mái chứ ko đá tiền. Hiệp 30t
sống có bạn, chết cho Rạng.

pma1978 ĐT: 01265.139.369
giao1606
Ấu kê

TrậnGửi: Tue May 01, 2012 9:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào bạn Hiệp,
Mình có gà tre và gà nòi luôn
langtuchungtinh
Ấu kê

Nhập môn: 05 Feb 2012
Trận: 408

TrậnGửi: Tue Jul 03, 2012 1:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vậy ae có tổng kết cuối năm ko nhỉ nếu có cho e 1 chân nhé
tinhminhmt
Ấu kê

Nhập môn: 14 Nov 2008
Trận: 50

TrậnGửi: Sun Apr 14, 2013 2:11 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Theo em nghi nếu như mà tất cả anh em và chú bác trong xóm gà cựa mà hợp mặt thì bao nhiu bia mình uống cho đủ ta....hiiiiiiiiii...... Very Happy
KÊ ĐIỆP_ĐS
Hung kê

Nhập môn: 29 Aug 2012
Trận: 3116

TrậnGửi: Fri Jun 07, 2013 9:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngày xưa em cũng chơi gà Tre nhưng bây giờ em chơi Gà nòi chọi drink laughing
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger
GABATRI
Ấu kê

Nhập môn: 30 Jul 2011
Trận: 58

TrậnGửi: Fri Jun 28, 2013 6:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cao a DOCT em xin ung ho 2 tay 2 chan luon do nha.
Vua roi ve Ben Tre bat con vang gui Queo nuoi a thay duoc ko?
khi naothanh lap nho ru em di vio nha. chao chao
dhjfsyjhfhjg
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
xamhong_đđm
Ấu kê

Nhập môn: 18 Jul 2013
Trận: 10

TrậnGửi: Thu Jul 18, 2013 8:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em ở biên hòa các anh co giao lưu xổ gà thi cho em tham gia với nhá
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... , 31, 32, 33  Trang kế
Trang 32 trong tổng số 33 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn