Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Vấn đề phim trên youtube
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
trungin9999
Chiến kê

Nhập môn: 27 Nov 2011
Trận: 1112

TrậnGửi: Mon Nov 12, 2012 5:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

PHUCTRAN đã viết :
trungin9999 đã viết :
nghi phúc hội bài làm quá

Khùng hả cha nội ,tui cũng bị xóa mấy clip gà tre mỹ và clip xổ cặp gà tre khét,rãnh đâu mà làm mấy chuyện con nít cho người ta đào mồ cốt mã ........

gởi cặp khét lên chơi coi. Tiền chạy qua hắc dịch lấy dùm đi
galong
Ấu kê

Nhập môn: 12 Jan 2011
Trận: 46

TrậnGửi: Mon Nov 12, 2012 7:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin ủng hộ ý kiến của a. sau 1 ngày mệt mỏi mà đc xem để giải trí và thoả niềm đam mê.
Very Happy
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
PHUCTRAN
Ấu kê

Nhập môn: 14 Jan 2007
Trận: 868

TrậnGửi: Mon Nov 12, 2012 7:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trungin9999 đã viết :
PHUCTRAN đã viết :
trungin9999 đã viết :
nghi phúc hội bài làm quá

Khùng hả cha nội ,tui cũng bị xóa mấy clip gà tre mỹ và clip xổ cặp gà tre khét,rãnh đâu mà làm mấy chuyện con nít cho người ta đào mồ cốt mã ........

gởi cặp khét lên chơi coi. Tiền chạy qua hắc dịch lấy dùm đi

bán hôm thứ 7 rồi pa,kiu xuống ko xuống giờ kiu đưa còn đâu ma đưa
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Tue Nov 13, 2012 1:43 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

PHUCTRAN đã viết :

vậy ý anh Gabuom nói cái thằng cắm cờ đỏ í lộn cắm cờ đen có quen biết hay la lính lác của anh Tuanmo ?

Giờ mình xem xét lại xem trong thời gian tổ chức giải từ hồi trước tới giờ,ban tổ chức có ép ai đó, hay ko cho ai đó tham dự giải hoặc xích mích chuyện gì đó ko ? chứ khơi khơi tự nhiên người ta đi cắm cờ đen ,chắc là có chuyện gì rồi ?

Bạn trẻ Phúc có nick là tranhuuphuc bên ABV ...đúng ko ??. nhiều khi cũng ko nên khơi mào đề tài nóng thêm ....từ ngày mình làm những cái giải này ...bạn nghĩ mình có mục đích gi ???
Nếu ai làm những điều mình làm thì mình ủng hộ mỗi lần 3 thùng ken Razz
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
UltimaDragonoid
Ấu kê

Nhập môn: 14 Aug 2010
Trận: 719

TrậnGửi: Wed Nov 14, 2012 6:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chưởng quản kêu cho ý kiến gặp khá nhiều phản đối mà vẫn làm theo ý mình . thà rằng làm ngay khỏi ý kiến gì cho mệt . mang tiếng là góp ý kiến cho nghe có vẻ dân chủ chứ thực chất là lộng quyền luôn làm theo ý mình . ko chịu đóng cựa abn thời gian tìm kiếm giải pháp tối ưu mà lại gấp rút khóa abn phân biệt đối xứ chỉ để thỏa mãn 1 số người có cả bản thân chưởng quản. qua sự việc này tôi thấy anh ko đủ tài trí làm người cầm cân nảy mực giữ gìn sự công = trên dd đâu
Thoaiquan
Ấu kê

Nhập môn: 13 Nov 2010
Trận: 573

TrậnGửi: Fri Nov 16, 2012 4:33 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

UltimaDragonoid đã viết :
chưởng quản kêu cho ý kiến gặp khá nhiều phản đối mà vẫn làm theo ý mình . thà rằng làm ngay khỏi ý kiến gì cho mệt . mang tiếng là góp ý kiến cho nghe có vẻ dân chủ chứ thực chất là lộng quyền luôn làm theo ý mình . ko chịu đóng cựa abn thời gian tìm kiếm giải pháp tối ưu mà lại gấp rút khóa abn phân biệt đối xứ chỉ để thỏa mãn 1 số người có cả bản thân chưởng quản. qua sự việc này tôi thấy anh ko đủ tài trí làm người cầm cân nảy mực giữ gìn sự công = trên dd đâu

Bạn nói vậy là ko đúng rồi.
Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn