Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Bán đấu giá cặp gà Mỹ - pure Brownred - pure Mclea
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12  Trang kế

Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Phòng Đấu Giá Làm Từ Thiện
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
TMD
Chiến kê

Nhập môn: 25 Sep 2010
Trận: 1354

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 2:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cảm ơn anh THANHSƠN, anh HẢI(HAOBAC),anh THICHTRANGTRAI,BQT GANOI.COM cùng toàn thể các Mạnh Thường Quân của dđ đã đem lại chút hơi ấm cho những số phận cơ nhỡ,bất hạnh ở quê hương. Chúc các Anh và gia đình một năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công trên mọi lĩnh vực. Hy vọng Ganoi.com ngày càng có nhiều tấm lòng VÀNG như các Anh. Kính thân.
Haobac
Ấu kê

Nhập môn: 03 May 2010
Trận: 583

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 2:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình rất vui khi thắng giải đấu giá nầy, bây giờ mình cần mạnh thường quân nào tặng mình con gà mai việt Chiến , để mình đổ vơi gà trống nầy cám ơn nhiều
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM
BaLoi
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 13581

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 4:54 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thay mặt BQT xin được gửi lời chúc mừng đến bạn Haobac đã thắng giải cuộc đấu giá từ thiện. Cám ơn sự đóng góp những con gà cựa có dòng giống rất giá trị của bạn thanhson để làm giải thưởng.

Cám ơn tất cả các bạn (không nhớ hết tên Very Happy) đã tham dự buổi đấu giá này từ những ngày đầu, dù không là người thắng buổi đấu giá, nhưng tấm lòng và nghĩa cử cao đẹp đó đều được BQT và mọi người ghi nhận.

Cám ơn các nhà mạnh thường quân, hảo tâm đã đóng góp tài lực, vận chuyển, vv... để cho buổi đấu giá được thành công mỹ mãn.

Chúc mọi người một mùa nghỉ tất niên năm 2012 vui vẻ, thoải mái và tốt lành nhất.

TM/BQT Hội Gà Nòi Việt Nam & Diễn đàn ganoi.com

Đánh cho nó phiến giáp bất hoàn,
Đánh cho nó sử tri Nam quốc anh hùng chi hữu chủ.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 4:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

không có chi Bác BA
Khanhtuong92
Ấu kê

Nhập môn: 28 Aug 2012
Trận: 42

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 5:05 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a haobac ở đâu vậy?
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 5:10 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình o bên Mỷ anh Kanhtuong
bsdinhhuong
Cuồng kê

Nhập môn: 06 Jul 2010
Trận: 2188

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 5:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Haobac đã viết :
Mình rất vui khi thắng giải đấu giá nầy, bây giờ mình cần mạnh thường quân nào tặng mình con gà mai việt Chiến , để mình đổ vơi gà trống nầy cám ơn nhiều

Hương có vài con mái Việt, không dám nhận là chiến nhưng con cháu cũng từng thắng những trận tay đôi khi đụng cánh 8 H ở Sài Gòn. Nếu anh thích H sẽ tặng bất cứ con nào anh ưng ý. Razz

Đt: 090 382 4897
http://gabsdinhhuong.blogspot.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 5:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

how quá đả vậy anh Hương, vậy cho mình cảm ơn anh Hương trước nha, mình có đọc bài Xa Xa Đường Lên Đỉnh của anh Dieuchantrang , mình củng nằm trong trường hộp đó , thanks anh Hương
bsdinhhuong
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 5:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Haobac đã viết :
how quá đả vậy anh Hương, vậy cho mình cảm ơn anh Hương trước nha, mình có đọc bài Xa Xa Đường Lên Đỉnh của anh Dieuchantrang , mình củng nằm trong trường hộp đó , thanks anh Hương

Qua tuần, về Vũng Tàu H sẽ chụp hình để anh lựa. Không rõ anh thích màu gì nhưng gà Việt ở nhà thì màu cú đá cựa nhạy và nghiệt, điều chân xanh đá ngon và nhanh hơn nhờ đã pha chút máu đế quốc và asil vô rồi, khung và dáng đẹp nhưng đuôi vẫn 'xấu' như nguyên thủy. Trường hợp anh thích cả 2 thì anh có 2 luôn. Razz

Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 6:25 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thanks anh Hương , mình chỉ thích gà mái Việt/ Bổn đả có con ra ăn giỏi là ok rồi
bsdinhhuong
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 7:25 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Haobac đã viết :
thanks anh Hương , mình chỉ thích gà mái Việt/ Bổn đả có con ra ăn giỏi là ok rồi
.

Wellcome anh. Hương sẽ chụp hình gà mái mẹ, em cùng bầy và vài mái con của nó, anh có thể chọn bất cứ con nào. Quý tấm lòng của anh dành cho người kém may mắn. Nguyện xin Ơn trên luôn gia hộ cho anh cùng gia đình!

Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 7:32 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thanks anh Hương 8 H là ai anh Hương
minhdon
Thần kê

Nhập môn: 19 Apr 2004
Trận: 9534

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 7:42 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bsdinhhuong đã viết :
Haobac đã viết :

Qua tuần, về Vũng Tàu H sẽ chụp hình để anh lựa. Không rõ anh thích màu gì nhưng gà Việt ở nhà thì màu cú đá cựa nhạy và nghiệt, điều chân xanh đá ngon và nhanh hơn nhờ đã pha chút máu đế quốc và asil vô rồi, khung và dáng đẹp nhưng đuôi vẫn 'xấu' như nguyên thủy. Trường hợp anh thích cả 2 thì anh có 2 luôn. Razz

nói chung 2 anh đều chơi điệu nên a/e chúng tôi cũng vui lây với các anh drink drink drink
DỤ EM RA PHỐ NẰM GƯỜNG HOTEL
vayhuyencham
Chiến kê

Nhập môn: 18 Apr 2012
Trận: 1241

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 9:06 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bsdinhhuong đã viết :
Haobac đã viết :
.

Wellcome anh. Hương sẽ chụp hình gà mái mẹ, em cùng bầy và vài mái con của nó, anh có thể chọn bất cứ con nào. Quý tấm lòng của anh dành cho người kém may mắn. Nguyện xin Ơn trên luôn gia hộ cho anh cùng gia đình!

Thật là nghĩa khí. Cảm phục anh H quá. drink drink
gaking
Chiến kê

Nhập môn: 29 Nov 2010
Trận: 1095

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 10:10 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Haobac đã viết :

Nếu như a Hải ko chê thì e xin dc gửi tặng a 1 e mái gốc của e. Bổn gà ô ra con cũng đã mang lại ko ít những chiến thắng lẫy lừng. Khi pồ Chương Bò còn thì a Đông Nhỏ đã từng nắm đá xổ vài trăm và đã ăn rất dễ dàng. Và 1 số e khác cũng đã từng chinh chiến bên đất Hưng Yên-Mộc Hoá và ở các tỉnh khác cũng đã giành dc chiến thắng vẻ vang.
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 10:16 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

wow đả vậy ta, a cảm ơn Tính trước nha, thanks Gaking
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 10:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh Hương tặng mình 1em , Gaking tặng mình 1em gà mái chiến anh ThanhSon củng đang kiếm cho mình 1 em vậy là quá vui rồi, xin cảm ơn anh em rất nhiều,
thanhson
HGNVN

Nhập môn: 11 Sep 2005
Trận: 7582

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 10:41 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tối đến giờ thanhson đang lùng đám gà mái khi xưa của thanhson nhưng coi bộ không khả quan, hầu hết đã tam sao thất bổn không còn lại được bao nhiêu phần trăm máu khi trước, nhưng thanshon sẽ cố gắng hết sức trong khả năng.

Còn phần chuyển tiền cho quỹ từ thiện thì anh Hải - Haobac có thể chuyển theo địa chỉ của anh Minhdon gởi ở trang 9 như sau:

Địa chỉ gửi tiền đóng góp cho quĩ từ thiện ở Việt nam ;

Phùng Ngọc Hoài
Số 10 Ngõ 514, Đường Thuỵ Khuê, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội.
Phỏe: 84 0982347686

Hoặc số tài khoản vietcombank HN, Bùi thị Bình 0491000197574.

Một lần nữa xin được cám ơn anh Hải vì tấm lòng của anh.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 10:49 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ok anh ThanhSon em sẻ gọi cho anh Don, có gì em sẻ cho mọi người biết
minhdon
Thần kê

Nhập môn: 19 Apr 2004
Trận: 9534

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 11:01 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Địa chỉ gửi tiền đóng góp cho quĩ từ thiện ở Việt nam ;
Phùng hoài Ngọc , số 10 ngõ 514 , đường thuỵ khuê , phường bưởi , quận tây hồ , Hà Nội .
Hoặc số tài khoản vietcombank HN ;Bùi thị Bình 0491000197574
Số điện thoại : 0982347686

TS viết tên lộn rồi , viết như trên mới đúng .
DỤ EM RA PHỐ NẰM GƯỜNG HOTEL
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 11:07 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

làm ơn bỏ vô tinh nhắn dùm em , xin cảm ơn
gaking
Chiến kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 11:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Haobac đã viết :
wow đả vậy ta, a cảm ơn Tính trước nha, thanks Gaking

Dạ ko có gì đâu a. Khi nào a Hải cần cứ gửi tn cho e. E sẽ gửi gà cho a Hải
Haobac
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 11:20 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cảm ơn Tính chừ nào anh ThanhSon goi gà sảng đó anh gọi cho Tính luôn cho tiện
gaking
Chiến kê

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 1:13 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Haobac đã viết :
cảm ơn Tính chừ nào anh ThanhSon goi gà sảng đó anh gọi cho Tính luôn cho tiện

Ok a Hải.
thanhbentre
Ấu kê

Nhập môn: 05 Oct 2011
Trận: 870

TrậnGửi: Wed Dec 26, 2012 2:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Haobac đã viết :

Mái Việt em có khá nhiều,(góp chút sức cùng anh) hy vọng nó họp mắt với anh. Chúc ae dd 1ngay làm việc vui vẻ!
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    Làng Gà Nòi * Phòng Đấu Giá Làm Từ Thiện Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12  Trang kế
Trang 10 trong tổng số 12 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn