Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Giải BEER gà tre lần I, 2013
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 26, 27, 28, 29  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
huutai90
Ấu kê

Nhập môn: 10 Dec 2008
Trận: 715

TrậnGửi: Sun Jun 09, 2013 9:49 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :
hôm nay vận may ko đến với anh Trilongkhanh,gà đá quá hay nhưng....
Sang dacula đúng vua đá bia,chồng con này đến con kia...lấy luôn giải nhất...
Trận gà theo mình thấy hay nhất là trận của huutai90 và anh TRilongkhanh,hai con đều đủ nút đá tiền nhưng lại đụng nhau ở giải đá bia Very Happy giở chân là cựa và cựa,nhập vô thì hai con ray như gà nòi...may cho anh em nào ko đụng 1 trong 2 con này,ko thì cũng khó ra Razz
Con gà mà dự đoán hàng sáo ăn xong lấy luôn giải đặc biệt là gà chuối anh Trilongkhanh,đá mà nó chạy vòng vòng,chạy đã quay lại đá 1 pát xong chạy tiếp laughing

Thanks a H đã có lời khen nhưng e chỉ đủ để góp vui thui chứ nếu hay là đã win 2x giống mấy con cọp kia rùi
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
Huycyber
HKM

Nhập môn: 28 Mar 2010
Trận: 3873

TrậnGửi: Sun Jun 09, 2013 9:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Very Happy.....vui chơi mà em drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
daculachipchip
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jun 2009
Trận: 313

TrậnGửi: Sun Jun 09, 2013 10:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

khúc cuối còn "vui" hơn nữa a H hen, kekeke
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Sun Jun 09, 2013 10:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Very Happy Very Happy Very Happy vui ghê luôn laughing laughing laughing
huutai90
Ấu kê

Nhập môn: 10 Dec 2008
Trận: 715

TrậnGửi: Sun Jun 09, 2013 10:53 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Oh...thì vui...
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger MSN Messenger
nghia_IT
Chiến kê

Nhập môn: 04 Feb 2009
Trận: 1778

TrậnGửi: Sun Jun 09, 2013 11:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Khoái nhất con 6langxx của gavn , nhìn như con cút tiếc là ko dc hẹn với tên nào đó ở Vĩnh long ... uổng thiệt Very Happy
binh_GBA
Ấu kê

Nhập môn: 27 May 2010
Trận: 264

TrậnGửi: Mon Jun 10, 2013 9:14 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh Chitam77 và Gaking vô giải trình và mỗi người nộp phạt 1 thùng beer cho ae giải nhiệt đi nhé! drink
Móa, cho leo cây đến giờ còn bị kẹt trên ngọn cây luôn rồi nè! Twisted Evil Twisted Evil :argue:
trilongkhanh
Ấu kê

Nhập môn: 24 Nov 2009
Trận: 234

TrậnGửi: Mon Jun 10, 2013 9:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Phải trao cho Trilongkhanh giải góp thịt nhiều nhất nữa đó nha hahaha
HENRY DONGTAMFC
Ấu kê

Nhập môn: 26 Oct 2012
Trận: 73

TrậnGửi: Mon Jun 10, 2013 12:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hichic mun tham gia ma chua co dk, hen lan sau tham gia cung moi nguoi
ga_blao
Cuồng kê

Nhập môn: 16 Dec 2009
Trận: 2386

TrậnGửi: Mon Jun 10, 2013 1:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trilongkhanh đã viết :

Mắc cỡ thiệt chớ laughing
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Mon Jun 10, 2013 3:16 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

binh_GBA đã viết :
Anh Chitam77 và Gaking vô giải trình và mỗi người nộp phạt 1 thùng beer cho ae giải nhiệt đi nhé! drink
Móa, cho leo cây đến giờ còn bị kẹt trên ngọn cây luôn rồi nè! Twisted Evil Twisted Evil :argue:

Sướng nhé gió mát ....ko khí cao oxy nhiếu ....vậy mà con than vãn gì nữa Rolling Eyes
trilongkhanh
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Jun 10, 2013 5:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ga_blao đã viết :
trilongkhanh đã viết :

Ùhm, mắc cỡ thiệt! 2 con chịu đá thì chết hết ráo, con ko chịu đá thì buông đuôi ra là chạy te te. Kiếm ko có 1 mũi cựa.... drink
sau_rau
Ấu kê

Nhập môn: 13 Jan 2013
Trận: 536

TrậnGửi: Tue Jun 11, 2013 1:36 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trilongkhanh đã viết :
ga_blao đã viết :
trilongkhanh đã viết :

Ùhm, mắc cỡ thiệt! 2 con chịu đá thì chết hết ráo, con ko chịu đá thì buông đuôi ra là chạy te te. Kiếm ko có 1 mũi cựa.... drink

Trận đụng huutai hay quá Trí, con gà chuối vô nó ray ghê thiệt. Hình như gà hơi tơ hả Trí
trilongkhanh
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Jun 11, 2013 9:51 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Uhm, gà đc 8 tháng đó Vi, nhử nó cự mới đá, mới buông đuôi nó còn chưa nóng gà nên chưa tập trung lắm, khi nóng lên thì vô nồi luôn hehehe
Huycyber
HKM

TrậnGửi: Tue Jun 11, 2013 10:15 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

con đó mà nuôi cứng,làu gà thì đi bào mệt nghĩ..đối thủ nó cay như ớt mà nó đá đc như vậy là quá hay rồi anh Trí
phuocnhut
Ấu kê

Nhập môn: 02 Jul 2012
Trận: 11

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 12:03 am    Tiêu đề: ac Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ac
phuocnhut
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 12:10 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ga trilongkhanh lai halmin,laiasil,lai oscar ma ra da giai lần này tòan gà phá lấu mà bỏ chạy,đá k chịu nổi cựa,thì làm sao ra đấu truờng dc,gà có cái hình mà cái gen k có,nogame
phuocnhut
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 12:25 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gà bạn trilongkhoanh tại sao tui nói có hinh mà k có gen la vì bạn k có dc con tre mỹ đúng nghĩa,bạon có thể mượn con trống mỹ nòi(có thể hơi cùi bắp) đổ xuống gà tre,gà bạn vô tay pin 1 cục(luon cu) nhưng k có xuơng cốt vì mất gốc,gà đá trây nhưng k bền về độ cựa.chạy la bt,gà tre bạn post lên diển đàn mình thấy quá bt ,sorry mình nói thẳng,bạn mà thấy nhữg con gà tre lai hoặc mỹ tầm 9 lạng hoặc gần kg n
phuocnhut
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 12:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gà bạn trilongkhoanh tại sao tui nói có hinh mà k có gen la vì bạn k có dc con tre mỹ đúng nghĩa,bạon có thể mượn con trống mỹ nòi(có thể hơi cùi bắp) đổ xuống gà tre,gà bạn vô tay pin 1 cục(luon cu) nhưng k có xuơng cốt vì mất gốc,gà đá trây nhưng k bền về độ cựa.chạy la bt,gà tre bạn post lên diển đàn mình thấy quá bt ,sorry mình nói thẳng,bạn mà thấy nhữg con gà tre lai hoặc mỹ tầm 9 lạng hoặc gần kg nóđá thì bạn sẽ suy nghĩ lại khi post ga tre bạn đổ.hj
gavn
Ấu kê

Nhập môn: 21 Sep 2009
Trận: 696

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 9:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phuocnhut đã viết :
gà bạn trilongkhoanh tại sao tui nói có hinh mà k có gen la vì bạn k có dc con tre mỹ đúng nghĩa,bạon có thể mượn con trống mỹ nòi(có thể hơi cùi bắp) đổ xuống gà tre,gà bạn vô tay pin 1 cục(luon cu) nhưng k có xuơng cốt vì mất gốc,gà đá trây nhưng k bền về độ cựa.chạy la bt,gà tre bạn post lên diển đàn mình thấy quá bt ,sorry mình nói thẳng,bạn mà thấy nhữg con gà tre lai hoặc mỹ tầm 9 lạng hoặc gần kg nóđá thì bạn sẽ suy nghĩ lại khi post ga tre bạn đổ.hj

Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes chao chao
chitam_77
Ấu kê

Nhập môn: 04 Jul 2011
Trận: 268

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 9:51 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

binh_GBA đã viết :

Sorry A.Bình nhiều nhé! Vì hôm đó em kẹt về Tây Ninh đám cưới. Em có gọi cho Thành báo vào lúc sáng sớm.

Em sẽ chịu phạt 1 thùng beer cho Ae giải nhiệt.

Nhưng hôm nào rảnh thì ae mình làm lại chạng 2kg này nha. Khi đó em mới có beer nộp phạt được. laughing laughing laughing

drink drink drink
befriend
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jun 2013
Trận: 25

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 10:21 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phuocnhut đã viết :

Tôi với bạn đem gà đi long khánh kiếm gạo đi, mỗi chuyến đi chắc cũng lời năm mười củ ha
sykhai
Ấu kê

Nhập môn: 20 Jan 2012
Trận: 14

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 3:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin lỗi các anh như anh befriend va phuocnhut, các anh chỉ có cái miệng và vì các anh chỉ có thế thi tôi không chấp,nếu các anh cảm thấy gà người ta dở thì thách đấu đi,tôi tiếp các anh.thân chào
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
befriend
Ấu kê

Nhập môn: 05 Jun 2013
Trận: 25

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 3:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bác cứ bình tĩnh không nên manh động. Tôi rũ rê người ta đi mắc mớ gì tới bác.
NHOM_Q2T
Ấu kê

Nhập môn: 09 Feb 2012
Trận: 356

TrậnGửi: Thu Jun 13, 2013 3:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trilongkhanh đã viết :

Được bộ cựa rùi đó anh... Khakha ... Vườn chuối chín quá ,, Báo hại em 1 con nữa ,,,, Vui Vui ,,,Lần sau ,, Chay Anh luôn rùi ,,, :duel: :duel:
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 26, 27, 28, 29  Trang kế
Trang 27 trong tổng số 29 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn