Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Giải BEER gà tre lần I, 2013
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 27, 28, 29

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
trilongkhanh
Ấu kê

Nhập môn: 24 Nov 2009
Trận: 234

TrậnGửi: Sun Jun 16, 2013 8:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NamMoDung đã viết :
trilongkhanh đã viết :
phuocnhut đã viết :
gà bạn trilongkhoanh tại sao tui nói có hinh mà k có gen la vì bạn k có dc con tre mỹ đúng nghĩa,bạon có thể mượn con trống mỹ nòi(có thể hơi cùi bắp) đổ xuống gà tre,gà bạn vô tay pin 1 cục(luon cu) nhưng k có xuơng cốt vì mất gốc,gà đá trây nhưng k bền về độ cựa.chạy la bt,gà tre bạn post lên diển đàn mình thấy quá bt ,sorry mình nói thẳng,bạn mà thấy nhữg con gà tre lai hoặc mỹ tầm 9 lạng hoặc gần kg nóđá thì bạn sẽ suy nghĩ lại khi post ga tre bạn đổ.hj

Bạn dám mang gà tre Mỹ của bạn đổ ra mà chưa bể đầu cựa đá với mình ko? Tất nhiên là 2 con như nhau. Hay đá cựa sắt gà mái cũng đc, thích thì đá gà nọc luôn!
P/S: Nói về gà Mỹ các loại, từ tre tới nòi, chưa thứ nào mình chưa cầm qua, nếu bạn muốn biết thực hư thì mời về chỗ mình, còn hình mình chụp thì chụp cho ae xem vui, ko phải con nào cũng chụp mất hên nha bạn!

Tay đó tên nguyên 0906939656 tự nhận chơi gà rất có số má.gọi trực tiếp mang qua đá luôn anh Trí.Sợ gì nó.anh hùng bàn phím.xem bài viết cũ nói chuyện cũng sóc lăm

SĐT của mình cũng để dưới chữ ký mà, mình cũng có nói với ae là mình nhận thách đấu tại SG luôn chứ ko phải kêu người ta mang gà xuống mình như mấy thằng tào lao làm. Ae lên đây để trao đổi kinh nghiệm chứ muốn hơn thua sát phạt thì cứ ra ngoài, bỏ tiền ra sẽ bớt mạnh miệng và cái đầu nó sẽ tĩnh lại thôi.
dangem
Cuồng kê

Nhập môn: 20 Sep 2010
Trận: 2326

TrậnGửi: Sun Jun 16, 2013 9:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NamMoDung đã viết :
trilongkhanh đã viết :
phuocnhut đã viết :
gà bạn trilongkhoanh tại sao tui nói có hinh mà k có gen la vì bạn k có dc con tre mỹ đúng nghĩa,bạon có thể mượn con trống mỹ nòi(có thể hơi cùi bắp) đổ xuống gà tre,gà bạn vô tay pin 1 cục(luon cu) nhưng k có xuơng cốt vì mất gốc,gà đá trây nhưng k bền về độ cựa.chạy la bt,gà tre bạn post lên diển đàn mình thấy quá bt ,sorry mình nói thẳng,bạn mà thấy nhữg con gà tre lai hoặc mỹ tầm 9 lạng hoặc gần kg nóđá thì bạn sẽ suy nghĩ lại khi post ga tre bạn đổ.hj

Bạn dám mang gà tre Mỹ của bạn đổ ra mà chưa bể đầu cựa đá với mình ko? Tất nhiên là 2 con như nhau. Hay đá cựa sắt gà mái cũng đc, thích thì đá gà nọc luôn!
P/S: Nói về gà Mỹ các loại, từ tre tới nòi, chưa thứ nào mình chưa cầm qua, nếu bạn muốn biết thực hư thì mời về chỗ mình, còn hình mình chụp thì chụp cho ae xem vui, ko phải con nào cũng chụp mất hên nha bạn!

Tay đó tên nguyên 0906939656 tự nhận chơi gà rất có số má.gọi trực tiếp mang qua đá luôn anh Trí.Sợ gì nó.anh hùng bàn phím.xem bài viết cũ nói chuyện cũng sóc lăm

bạn này chỉ gì ko thích cái post ta mà tạo nick mới đâm thọt ghê vậy laughing
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
GaCuaVungTau
Ấu kê

Nhập môn: 21 May 2011
Trận: 321

TrậnGửi: Mon Jun 17, 2013 7:50 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trilongkhanh đã viết :
NamMoDung đã viết :
trilongkhanh đã viết :
phuocnhut đã viết :

SĐT của mình cũng để dưới chữ ký mà, mình cũng có nói với ae là mình nhận thách đấu tại SG luôn chứ ko phải kêu người ta mang gà xuống mình như mấy thằng tào lao làm. Ae lên đây để trao đổi kinh nghiệm chứ muốn hơn thua sát phạt thì cứ ra ngoài, bỏ tiền ra sẽ bớt mạnh miệng và cái đầu nó sẽ tĩnh lại thôi.

Hạng người như vậy mình nói làm gì cho mệt anhTrí ơi , mấy hôm nay em lên dd thấy họ nói vậy em cũng thấy bực . Anh vàng thật dâu sợ lữa . Kệ mẹ mấy người đó đi , nó không có nên ganh tị vậy thôi drink drink hẹn anh 1 dịp gần nhất . chao chao
Huycyber
HKM

Nhập môn: 28 Mar 2010
Trận: 3873

TrậnGửi: Mon Jun 17, 2013 8:40 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

lol : bớt nóng mấy anh ui... drink
GaCuaVungTau
Ấu kê

Nhập môn: 21 May 2011
Trận: 321

TrậnGửi: Mon Jun 17, 2013 8:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Huycyber đã viết :
lol : bớt nóng mấy anh ui... drink

khi nào tổ chức giải nữa vậy , thấy giải vui vẻ drink drink khoái nhất mấy món ăn dân dã ở dưới đó praying praying praying ở Côn đảo ăn cá bviển hoài vô ăn đồ nước ngọt ngon ghê drink drink
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3 ... 27, 28, 29
Trang 29 trong tổng số 29 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn